Kèo bóng đá VĐQG Bulgaria 2023 - Tỷ lệ bóng đá Bungari

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
VĐQG Bulgaria
12/08 22:30 Cherno More Varna - Pirin Blagoevgrad 0.82 0:1 1/4 1.02 Cherno More Varna vd Pirin Blagoevgrad
13/08 01:00 FC Hebar Pazardzhik - Slavia Sofia 1.01 1/2:0 0.83 FC Hebar Pazardzhik vd Slavia Sofia
13/08 22:45 Arda - CSKA 1948 Sofia 0.98 1/4:0 0.86 Arda vd CSKA 1948 Sofia
14/08 01:00 Beroe Stara Zagora - Botev Plovdiv 1.01 0:1/4 0.83 Beroe Stara Zagora vd Botev Plovdiv
14/08 22:15 CSKA Sofia - Septemvri Sofia 0.80 0:1 1/2 1.04 CSKA Sofia vd Septemvri Sofia
15/08 01:00 Ludogorets Razgrad - Levski Sofia 0.75 0:1/2 1.09 Ludogorets Razgrad vd Levski Sofia
15/08 22:00 Lokomotiv Sofia - Lokomotiv Plovdiv 1.02 0:0 0.82 Lokomotiv Sofia vd Lokomotiv Plovdiv
16/08 00:30 Botev Vratsa - Spartak Varna 0.82 0:1/2 1.02 Botev Vratsa vd Spartak Varna
21/08 01:00 Slavia Sofia - Botev Vratsa Slavia Sofia vd Botev Vratsa
21/08 01:00 Botev Plovdiv - Cherno More Varna Botev Plovdiv vd Cherno More Varna
21/08 01:00 Levski Sofia - FC Hebar Pazardzhik Levski Sofia vd FC Hebar Pazardzhik
21/08 01:00 Pirin Blagoevgrad - Ludogorets Razgrad Pirin Blagoevgrad vd Ludogorets Razgrad
21/08 01:00 Spartak Varna - Arda Spartak Varna vd Arda
21/08 01:00 CSKA 1948 Sofia - Lokomotiv Sofia CSKA 1948 Sofia vd Lokomotiv Sofia
21/08 01:00 Lokomotiv Plovdiv - CSKA Sofia Lokomotiv Plovdiv vd CSKA Sofia
21/08 01:00 Septemvri Sofia - Beroe Stara Zagora Septemvri Sofia vd Beroe Stara Zagora
28/08 01:00 Arda - Slavia Sofia Arda vd Slavia Sofia
28/08 01:00 FC Hebar Pazardzhik - Pirin Blagoevgrad FC Hebar Pazardzhik vd Pirin Blagoevgrad
28/08 01:00 Botev Plovdiv - Septemvri Sofia Botev Plovdiv vd Septemvri Sofia
28/08 01:00 Cherno More Varna - Ludogorets Razgrad Cherno More Varna vd Ludogorets Razgrad
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
VĐQG Bulgaria
09/08 00:45 Lokomotiv Plovdiv 1-0 Arda Lokomotiv Plovdiv - Arda
08/08 22:30 Septemvri Sofia 0-3 Lokomotiv Sofia Septemvri Sofia - Lokomotiv Sofia
08/08 00:00 Levski Sofia 1-0 Pirin Blagoevgrad Levski Sofia - Pirin Blagoevgrad
07/08 01:00 CSKA 1948 Sofia 5-2 Botev Vratsa CSKA 1948 Sofia - Botev Vratsa
06/08 22:45 Beroe Stara Zagora 0-2 Cherno More Varna Beroe Stara Zagora - Cherno More Varna
05/08 22:30 Spartak Varna 0-1 FC Hebar Pazardzhik Spartak Varna - FC Hebar Pazardzhik
02/08 00:30 Arda 3-2 Septemvri Sofia Arda - Septemvri Sofia
01/08 01:00 CSKA Sofia 5-1 Beroe Stara Zagora CSKA Sofia - Beroe Stara Zagora
31/07 22:30 Lokomotiv Sofia 2-0 Botev Plovdiv Lokomotiv Sofia - Botev Plovdiv
31/07 01:00 Pirin Blagoevgrad 1-2 Slavia Sofia Pirin Blagoevgrad - Slavia Sofia
30/07 22:30 Botev Vratsa 0-1 Lokomotiv Plovdiv Botev Vratsa - Lokomotiv Plovdiv
30/07 01:00 Ludogorets Razgrad 5-0 Spartak Varna Ludogorets Razgrad - Spartak Varna
29/07 22:30 FC Hebar Pazardzhik 0-1 CSKA 1948 Sofia FC Hebar Pazardzhik - CSKA 1948 Sofia
26/07 00:30 CSKA Sofia 1-0 Cherno More Varna CSKA Sofia - Cherno More Varna
25/07 22:15 Septemvri Sofia 1-1 Botev Vratsa Septemvri Sofia - Botev Vratsa
25/07 00:30 Lokomotiv Plovdiv 2-1 FC Hebar Pazardzhik Lokomotiv Plovdiv - FC Hebar Pazardzhik
24/07 01:00 Botev Plovdiv 0-2 Arda Botev Plovdiv - Arda
23/07 22:30 Beroe Stara Zagora 1-1 Lokomotiv Sofia Beroe Stara Zagora - Lokomotiv Sofia
23/07 01:00 CSKA 1948 Sofia 2-2 Ludogorets Razgrad CSKA 1948 Sofia - Ludogorets Razgrad
22/07 22:30 Spartak Varna 1-1 Pirin Blagoevgrad Spartak Varna - Pirin Blagoevgrad
19/07 00:45 Arda 1-0 Beroe Stara Zagora Arda - Beroe Stara Zagora
18/07 22:30 FC Hebar Pazardzhik 1-3 Septemvri Sofia FC Hebar Pazardzhik - Septemvri Sofia
18/07 01:00 Pirin Blagoevgrad 1-1 CSKA 1948 Sofia Pirin Blagoevgrad - CSKA 1948 Sofia
17/07 22:30 Cherno More Varna 1-0 Slavia Sofia Cherno More Varna - Slavia Sofia
17/07 01:00 Levski Sofia 5-0 Spartak Varna Levski Sofia - Spartak Varna
16/07 22:30 Lokomotiv Sofia 1-1 CSKA Sofia Lokomotiv Sofia - CSKA Sofia
16/07 01:00 Ludogorets Razgrad 2-0 Lokomotiv Plovdiv Ludogorets Razgrad - Lokomotiv Plovdiv
15/07 22:30 Botev Vratsa 3-2 Botev Plovdiv Botev Vratsa - Botev Plovdiv
12/07 00:45 Beroe Stara Zagora 2-1 Botev Vratsa Beroe Stara Zagora - Botev Vratsa
11/07 22:30 Spartak Varna 0-1 Slavia Sofia Spartak Varna - Slavia Sofia
11/07 01:00 CSKA Sofia 3-0 Arda CSKA Sofia - Arda
10/07 22:30 Lokomotiv Sofia 0-1 Cherno More Varna Lokomotiv Sofia - Cherno More Varna
10/07 01:00 CSKA 1948 Sofia 1-0 Levski Sofia CSKA 1948 Sofia - Levski Sofia
09/07 22:30 Lokomotiv Plovdiv 2-1 Pirin Blagoevgrad Lokomotiv Plovdiv - Pirin Blagoevgrad
09/07 01:00 Septemvri Sofia 0-3 Ludogorets Razgrad Septemvri Sofia - Ludogorets Razgrad
08/07 22:30 Botev Plovdiv 0-1 FC Hebar Pazardzhik Botev Plovdiv - FC Hebar Pazardzhik
28/05 22:30 Botev Plovdiv 2-1 Beroe Stara Zagora Botev Plovdiv - Beroe Stara Zagora
28/05 00:00 Botev Vratsa 3-2 Etar Botev Vratsa - Etar
23/05 00:30 Botev Plovdiv 2-1 Slavia Sofia Botev Plovdiv - Slavia Sofia
23/05 00:30 Levski Sofia 0-1 Ludogorets Razgrad Levski Sofia - Ludogorets Razgrad
23/05 00:30 Cherno More Varna 0-0 CSKA Sofia Cherno More Varna - CSKA Sofia
21/05 23:15 Pirin Blagoevgrad 3-5 Botev Vratsa Pirin Blagoevgrad - Botev Vratsa
21/05 23:15 Tsarsko Selo 1-1 Lokomotiv Sofia Tsarsko Selo - Lokomotiv Sofia
21/05 00:00 Arda 1-0 Beroe Stara Zagora Arda - Beroe Stara Zagora
21/05 00:00 Lokomotiv Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia Lokomotiv Plovdiv - CSKA 1948 Sofia
20/05 00:15 Slavia Sofia 1-2 Levski Sofia Slavia Sofia - Levski Sofia
19/05 22:00 CSKA Sofia 0-0 Botev Plovdiv CSKA Sofia - Botev Plovdiv
17/05 00:00 Lokomotiv Sofia 1-0 Pirin Blagoevgrad Lokomotiv Sofia - Pirin Blagoevgrad
16/05 21:30 Botev Vratsa 0-0 Tsarsko Selo Botev Vratsa - Tsarsko Selo
14/05 22:30 Ludogorets Razgrad 1-0 Cherno More Varna Ludogorets Razgrad - Cherno More Varna
14/05 00:00 Beroe Stara Zagora 1-0 Lokomotiv Plovdiv Beroe Stara Zagora - Lokomotiv Plovdiv
13/05 21:30 CSKA 1948 Sofia 5-1 Arda CSKA 1948 Sofia - Arda
08/05 22:59 Tsarsko Selo 3-0 Pirin Blagoevgrad Tsarsko Selo - Pirin Blagoevgrad
08/05 20:30 Botev Vratsa 1-1 Lokomotiv Sofia Botev Vratsa - Lokomotiv Sofia
07/05 23:45 CSKA 1948 Sofia 2-2 Beroe Stara Zagora CSKA 1948 Sofia - Beroe Stara Zagora
07/05 21:30 Arda 4-4 Lokomotiv Plovdiv Arda - Lokomotiv Plovdiv
07/05 00:00 CSKA Sofia 3-1 Slavia Sofia CSKA Sofia - Slavia Sofia
06/05 21:30 Cherno More Varna 0-1 Levski Sofia Cherno More Varna - Levski Sofia
06/05 19:00 Botev Plovdiv 1-2 Ludogorets Razgrad Botev Plovdiv - Ludogorets Razgrad
03/05 00:00 Lokomotiv Sofia 0-0 Tsarsko Selo Lokomotiv Sofia - Tsarsko Selo
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  Lokomotiv Plovdiv 5 3 0 0 9 1 2 0 1 3 1 6-4 12
2  CSKA 1948 Sofia 5 3 0 0 5 2 2 0 1 3 2 10-5 11
3  Ludogorets Razgrad 4 2 1 0 8 4 2 0 1 3 2 12-2 10
4  CSKA Sofia 4 2 0 0 7 0 1 1 0 5 2 10-2 10
5  Cherno More Varna 4 2 0 0 6 0 1 1 0 4 1 4-1 9
6  Arda 5 2 0 0 4 2 1 1 0 2 1 6-6 9
7  Lokomotiv Sofia 5 1 1 1 3 2 1 0 1 5 4 7-3 8
8  Levski Sofia 3 1 1 1 3 4 1 0 1 1 2 6-1 6
9  Slavia Sofia 3 1 0 0 1 0 1 0 2 2 4 3-2 6
10  FC Hebar Pazardzhik 5 1 0 1 3 3 0 1 0 1 1 4-6 6
11  Botev Vratsa 5 0 1 1 2 3 0 1 2 2 4 7-11 4
12  Septemvri Sofia 5 0 1 2 1 3 0 1 2 4 8 6-11 4
13  Beroe Stara Zagora 5 0 1 2 1 7 0 0 1 0 1 4-10 4
14  Pirin Blagoevgrad 5 0 0 0 0 0 0 0 2 2 5 4-7 2
15  Spartak Varna 5 0 0 2 1 4 0 0 2 1 6 1-13 1
16  Botev Plovdiv 4 0 0 2 0 3 0 0 2 0 10 2-8 0
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm