Bật/tắt âm thanh khi có bàn thắng Định dạng tỷ lệ cược Hongkong Hiển thị
Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
La Liga
21/05 02:00 Rayo Vallecano - Levante 0.98 0:1/2 0.92
21/05 02:00 Real Madrid - Betis 0.86 0:1/2 1.04
21/05 22:30 Valencia - Celta Vigo 0.99 0:0 0.91
Serie A
21/05 01:45 Torino - AS Roma 1.14 0:0 0.77
21/05 22:15 Genoa - Bologna 1.01 0:1/4 0.89
22/05 01:45 Lazio - Verona 1.01 0:3/4 0.89
22/05 01:45 Atalanta - Empoli 0.94 0:2 0.96
22/05 01:45 Fiorentina - Juventus 1.04 0:3/4 0.86
Ligue 1
22/05 02:00 Stade Brestois - Bordeaux 0.96 0:1/2 0.94
22/05 02:00 Lille - Rennes 0.85 3/4:0 1.05
22/05 02:00 Reims - Nice 1.02 1/2:0 0.88
22/05 02:00 Nantes - Saint Etienne 0.91 0:0 0.99
22/05 02:00 Marseille - Strasbourg 1.04 0:1/2 0.86
22/05 02:00 Lorient - Troyes 0.83 0:1/4 1.07
22/05 02:00 Angers - Montpellier 1.02 0:1/2 0.88
22/05 02:00 PSG - Metz 0.80 0:2 1.10
22/05 02:00 Lens - Monaco 0.85 1/2:0 1.05
22/05 02:00 Clermont - Lyon 0.88 3/4:0 1.02
Hàn Quốc
21/05 14:30 FC Seoul - Seongnam FC 0.83 0:1/2 1.03
21/05 16:00 Pohang Steelers - Incheon United 1.05 0:1/2 0.80
21/05 17:00 Gimcheon Sangmu - Ulsan Hyundai FC 0.90 1/2:0 0.95
J-League 1
21/05 11:00 Hiroshima Sanfrecce - Kyoto Sanga 1.00 0:1 0.85
21/05 12:00 Cerezo Osaka - Gamba Osaka 1.00 0:3/4 0.85
21/05 12:00 Shimizu S-Pulse - Nagoya Grampus 0.83 1/4:0 1.03
21/05 13:00 FC Tokyo - Kashiwa Reysol 1.00 0:1/4 0.85
21/05 13:00 Shonan Bellmare - Vissel Kobe 0.98 0:0 0.88
21/05 15:00 Sagan Tosu - Kawasaki Frontale 0.93 1/4:0 0.93
21/05 15:00 Urawa Red Diamonds - Kashima Antlers 0.85 0:0 1.00
21/05 17:00 Avispa Fukuoka - Yokohama Marinos 0.80 1/2:0 1.05
Nhà nghề Mỹ MLS
22/05 02:30 Columbus Crew - Los Angeles FC 0.88 0:1/4 0.98
22/05 03:00 DC United - Toronto FC 0.90 0:1 0.95
22/05 05:00 FC Cincinnati - New England Revolution 1.10 0:0 0.78
22/05 06:30 Nashville - Atlanta United 1.05 0:1/2 0.80
VĐQG Úc
21/05 14:15 Melbourne Victory - Western United FC 0.93 0:1/2 0.97
22/05 11:05 Melbourne City - Adelaide United 0.83 0:3/4 1.07
Portugal women's Championship
21/05 17:00 Braga (nữ) - Famalicao (nữ)
21/05 22:00 SL Benfica (nữ) - Vilaverdense (nữ)
AFC Cup
21/05 17:00 PSM Makassar - Visakha FC
21/05 18:00 ATK Mohun Bagan - Bashundhara Kings
21/05 22:00 CD Arabe Unido - Shbab Alkhaleel
21/05 22:00 Maziya - Gokulam Kerala FC 0.80 1 3/4:0 1.05
21/05 22:00 Al Kuwait SC - Al-Seeb
21/05 22:00 Hilal AL Quds - Al-Nejmeh
22/05 02:00 Dhufar - Al-Riffa
22/05 02:00 Jableh SC - Al-Ansar (LIB)
22/05 02:00 East Riffa - Teshrin SC
Giao hữu quốc tế
21/05 22:59 Maritimo B - Paredes
VĐQG Thụy Điển
21/05 20:00 AIK Solna - IK Sirius FK 0.85 0:1 1/4 1.05
21/05 22:30 Helsingborg - IFK Varnamo 1.00 0:0 0.90
Hạng 2 Thụy Sĩ
22/05 01:15 Aarau - Vaduz 0.95 0:1 0.85
22/05 01:15 Neuchatel Xamax - FC Wil 1900 1.00 0:1/4 0.80
22/05 01:15 Kriens - Winterthur 1.00 1 1/2:0 0.80
22/05 01:15 Thun - Yverdon 0.70 0:1/2 1.10
22/05 01:15 Stade Ouchy - Schaffhausen 0.80 3/4:0 1.00
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
21/05 20:00 Sivasspor - Kayserispor 1.03 0:3/4 0.83
21/05 20:00 Altay Spor Kulubu - Kasimpasa 0.95 1/4:0 0.90
21/05 22:59 Yeni Malatyaspor - Fenerbahce 1.00 1 3/4:0 0.85
21/05 22:59 Besiktas JK - Konyaspor 0.93 0:1/4 0.93
Cúp Nhật Hoàng
21/05 10:00 Imabari FC - Okinawa SV
21/05 11:00 Arterivo Wakayama - Kansai University
21/05 11:00 FC Gifu - Chukyo University
21/05 11:00 Sony Sendai - Tokyo International University
21/05 11:00 Fukushima United FC - North Asia University
22/05 11:00 Gainare Tottori - Verspah Oita
22/05 11:00 Fukui United - Doshisha University
22/05 11:00 Kagoshima United - Giravanz Kitakyushu
22/05 11:00 Jobu University - Fuji University FC
22/05 11:00 Kataller Toyama - Fujieda MYFC
22/05 11:00 Toin University Of Yokohama - Rissho University
22/05 11:00 MD Nagasaki - FC Kagura Shimane
22/05 11:00 Mio Biwako Shiga - International Pacific University
22/05 11:00 Nara Club - Honda FC
22/05 11:00 Suzuka unlimited - Bundey thuns kakogawa
22/05 11:00 Tsukuba University - Urayasu SC
22/05 11:00 Vanraure Hachinohe FC - Niigata University
22/05 11:00 Fukuyama City FC - Celeste Tokushima
22/05 11:00 Brew Kashima - Kochi United
Cúp Quốc Gia Đức
22/05 01:00 SC Freiburg - RB Leipzig 0.85 1/2:0 1.00
Ba Lan
21/05 22:30 Wisla Plock - Stal Mielec 0.90 0:1/4 0.95
21/05 22:30 Lech Poznan - Zaglebie Lubin 1.03 0:1 3/4 0.83
21/05 22:30 Legia Warszawa - Cracovia Krakow 0.83 0:1/2 1.03
21/05 22:30 Piast Gliwice - Radomiak Radom 0.88 0:1/2 0.98
21/05 22:30 Pogon Szczecin - LKS Nieciecza 0.90 0:1 1/2 0.95
21/05 22:30 Rakow Czestochowa - Lechia Gdansk 0.98 0:1 0.88
21/05 22:30 Slask Wroclaw - Gornik Zabrze 0.95 0:0 0.90
21/05 22:30 Wisla Krakow - Warta Poznan 0.85 0:1/4 1.00
21/05 22:30 Gornik Leczna - Jagiellonia Bialystok 1.05 1/4:0 0.80
Na Uy
21/05 21:00 Sandefjord - Lillestrom 0.99 1/4:0 0.91
21/05 22:59 Molde - Kristiansund BK 0.89 0:1 1/2 1.01
VĐQG Mexico
22/05 08:00 Tigres UANL - Atlas 0.75 0:1/2 1.13
Nga
21/05 21:00 FC Krasnodar - Terek Grozny
21/05 21:00 Arsenal Tula - Ural Sverdlovsk Oblast
21/05 21:00 Dynamo Moscow - FK Sochi
21/05 21:00 FK Nizhny Novgorod - Zenit St. Petersburg
21/05 21:00 Khimki - Spartak Moscow
21/05 21:00 Krylya Sovetov - Lokomotiv Moscow
21/05 21:00 CSKA Moscow - Rostov FK
21/05 21:00 Rubin Kazan - FC Ufa
VĐQG Slovakia
21/05 22:00 Slovan Bratislava - MSK Zilina 0.83 0:1 1/2 0.98
21/05 22:00 MFK Ruzomberok - SKF Sered 0.80 0:1 1/2 1.00
21/05 22:00 Tatran LM - Zlate Moravce 1.03 0:3/4 0.78
21/05 22:00 Trencin - Michalovce 0.98 0:1/2 0.83
21/05 22:00 Sokol Dolna Zdana - FK Senica
21/05 22:00 Spartak Trnava - Dunajska Streda 0.85 0:1/2 0.95
VĐQG Bỉ
22/05 01:45 KAA Gent - Charleroi 0.75 0:3/4 1.05
22/05 01:45 Mechelen - Racing Genk 0.95 1/2:0 0.85
VĐQG Croatia
21/05 01:05 NK Lokomotiva Zagreb - HNK Sibenik 0.45 0:0 1.80
21/05 20:00 Rijeka - Hrvatski dragovoljac 1.00 0:1 3/4 0.85
21/05 22:05 HNK Gorica - ZNK Osijek 0.95 1/2:0 0.90
22/05 01:00 Dinamo Zagreb - Hajduk Split 1.00 0:3/4 0.85
Serie B Italia
21/05 01:30 Cosenza Calcio 1914 - Vicenza 1.35 0:0 0.63
21/05 22:59 Pisa - Benevento 1.05 0:1/4 0.80
Hạng 2 Tây Ban Nha
21/05 02:00 Zaragoza - CD Lugo 1.15 0:1/4 0.73
22/05 01:00 Fuenlabrada - Sporting Gijon 1.05 1/4:0 0.80
22/05 01:00 FC Cartagena - SD Amorebieta 0.78 1/4:0 1.10
22/05 01:00 Malaga - Burgos CF 1.05 0:3/4 0.80
22/05 01:00 SD Huesca - Real Sociedad B 0.98 0:0 0.88
22/05 03:00 Ibiza Eivissa - Valladolid 0.90 3/4:0 0.95
22/05 03:00 Girona - Mirandes 0.95 0:1 1/4 0.90
22/05 03:00 Las Palmas - Real Oviedo 0.95 0:1/2 0.90
22/05 03:00 Eibar - Tenerife 0.88 0:1/2 0.98
22/05 03:00 Ponferradina - Leganes 0.88 0:1 0.98
22/05 03:00 Almeria - AD Alcorcon 0.75 0:1 1/2 1.13
Hạng 2 Bồ Đào Nha
22/05 02:00 GD Chaves - Moreirense 1.03 0:1/4 0.78
Hạng 2 Pháp
21/05 01:30 AJ Auxerre - Sochaux 0.50 0:0 1.50
Hạng 2 Đức
21/05 01:30 Kaiserslautern - Dynamo Dresden 1.30 0:1/4 0.65
Hạng 2 Nhật Bản
21/05 11:00 Roasso Kumamoto - JEF United Ichihara Chiba 0.93 1/4:0 0.93
21/05 12:00 Albirex Niigata - Yokohama FC 0.98 0:1/4 0.88
21/05 12:00 Blaublitz Akita - Tokyo Verdy 0.80 1/4:0 1.05
21/05 12:00 Zweigen Kanazawa FC - Montedio Yamagata 0.98 1/4:0 0.88
21/05 12:00 Omiya Ardija - Vegalta Sendai 0.90 1/4:0 0.95
21/05 12:00 Tokushima Vortis - Tochigi SC 1.03 0:1/2 0.83
21/05 14:00 Mito Hollyhock - Grulla Morioka 0.95 0:3/4 0.90
21/05 16:00 Fagiano Okayama - Oita Trinita 1.05 0:1/4 0.80
21/05 17:00 FC Ryukyu - Ventforet Kofu 1.00 1/2:0 0.85
22/05 12:00 Machida Zelvia - Thespa Kusatsu 0.80 0:1/2 1.05
22/05 12:00 Renofa Yamaguchi - V-Varen Nagasaki 0.98 1/4:0 0.88
VĐQG Ireland
21/05 01:45 St. Patricks Athletic - Shelbourne 1.03 0:1/4 0.83
21/05 01:45 Bohemians - Sligo Rovers 0.73 0:1/4 1.15
21/05 01:45 Derry City - Dundalk 0.85 0:1/2 1.00
21/05 01:45 Drogheda United - Finn Harps 0.70 1/4:0 1.20
Hạng 2 Hà Lan
21/05 21:30 FC Eindhoven - ADO Den Haag 0.95 0:1/2 0.90
22/05 01:00 Heracles Almelo - Excelsior SBV 0.98 0:3/4 0.88
VĐQG Slovenia
21/05 20:00 Radomlje - Domzale 0.70 0:1/2 1.10
22/05 01:15 NK Aluminij - Tabor Sezana 0.95 0:0 0.85
VĐQG Romania
21/05 19:30 Concordia Chiajna - Chindia Targoviste
22/05 00:30 Universitaea Cluj - Dinamo Bucuresti
VĐQG Brazil
22/05 02:30 Flamengo - Goias 1.05 0:2 0.80
22/05 02:30 Atletico Clube Goianiense - Coritiba PR 0.95 0:1/4 0.90
22/05 04:30 Santos - Ceara 0.80 0:1/4 1.05
22/05 05:00 Juventude - Palmeiras 0.95 3/4:0 0.90
22/05 07:00 America MG - Botafogo RJ 1.05 0:1/4 0.80
22/05 07:00 Cuiaba - Internacional RS 0.73 1/4:0 1.15
Đan Mạch
21/05 22:00 Aarhus AGF - Nordsjaelland 0.83 0:0 1.07
21/05 22:00 Vejle - Odense BK 1.05 0:0 0.85
21/05 22:00 Sonderjyske - Viborg 0.93 1/4:0 0.97
VĐQG Chile
21/05 06:00 Coquimbo Unido - Union Espanola 0.85 1/4:0 1.00
22/05 02:00 Audax Italiano - Univ Catolica 0.78 1/4:0 1.10
22/05 02:00 CSD Antofagasta - Everton CD 0.95 0:0 0.90
22/05 04:30 Universidad de Chile - Huachipato 0.90 0:0 0.95
22/05 07:00 Union La Calera - Deportes La Serena 0.93 0:1/2 0.93
VĐQG Bulgaria
21/05 23:15 Pirin Blagoevgrad - Botev Vratsa
21/05 23:15 Tsarsko Selo - Lokomotiv Sofia
Hạng 2 Nga
21/05 13:00 FK Chita - Khimik Dzerzhinsk
21/05 14:00 SY Sakhalinsk - Saturn Moscow
21/05 17:00 Dinamo Barnaul - FK Orenburg-2
21/05 17:00 FK Kolomna - FK Kaluga
21/05 18:00 Kvant Obninsk - Arsenal Tula II
21/05 18:00 FK Znamya Noginsk - FK Fakel Voronezh Youth
21/05 18:00 Irtysh 1946 Omsk - Nosta Novotroitsk
21/05 20:00 FC Lada Togliatti - FK Spartak Tuymazy
21/05 20:00 Tyumen - Amkar Perm
21/05 20:00 Zvezda Perm - FK Zenit Izhevsk
21/05 21:00 Volga Ulyanovsk - Torpedo Miass
22/05 12:00 SKA Khabarovsk II - Dinamo Vladivostok
VĐQG UAE
21/05 21:15 Al-Sharjah - Emirates Club 0.83 0:2 0.98
21/05 21:15 Al Nasr Dubai - Al-Dhafra 1.03 0:1 0.78
21/05 21:15 Al Oruba (UAE) - Al-Wasl 0.85 3/4:0 0.95
22/05 00:00 Al-Jazira(UAE) - Al Wehda(UAE) 0.93 1/4:0 0.88
Hạng 2 Hàn Quốc
21/05 14:00 Daejeon Citizen - Bucheon FC 1995 0.83 0:1/4 0.98
21/05 16:30 Jeonnam Dragons - Ansan Greeners FC 1.03 0:3/4 0.78
VĐQG Venezuela
21/05 04:15 Zamora Barinas - Academia Puerto Cabello 0.90 0:1/4 0.90
21/05 06:30 Monagas SC - Estudiantes Merida FC 0.85 0:3/4 0.95
22/05 02:00 Universidad Central de Venezuela - Deportivo Lara 1.08 0:0 0.73
22/05 04:15 Zulia FC - Caracas FC 0.88 1/4:0 0.93
22/05 06:30 Mineros de Guayana - Deportivo Tachira 1.03 1/4:0 0.78
Hạng 2 Scotland
21/05 01:45 Inverness - Saint Johnstone 0.80 1/4:0 1.05
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
21/05 20:00 Genclerbirligi - Umraniyespor 0.83 1/2:0 0.98
21/05 20:00 Keciorengucu - Ankaragucu 0.95 0:0 0.85
21/05 22:59 Bursaspor - Menemen Belediye Spor 1.05 0:1 1/4 0.75
21/05 22:59 Kocaelispor - Adanaspor 0.90 1/2:0 0.90
Hạng 2 Thụy Điển
21/05 17:00 Qviding FIF - Falkenberg 1.00 1/4:0 0.80
21/05 18:00 IK Oddevold - Tvaakers IF 1.00 0:1/4 0.80
21/05 18:00 Motala AIF FK - Umea FC 0.93 1/4:0 0.88
21/05 21:00 Orebro Syrianska IF - Haninge 0.70 0:0 1.10
21/05 21:00 Pitea IF - Sandvikens IF 0.95 1 :0 0.85
21/05 21:00 IF Karlstad Fotboll - Sollentuna United 1.10 0:1/2 0.70
21/05 21:00 Ljungskile - Lunds BK 1.00 0:3/4 0.80
21/05 21:00 Oskarshamns AIK - BK Olympic
21/05 21:00 Vanersborgs IF - IFK Malmo FK 0.93 0:3/4 0.88
21/05 21:00 Vasalunds IF - Hammarby TFF 0.90 0:3/4 0.90
21/05 21:00 FC Trollhattan - Atvidabergs 0.88 0:3/4 0.93
Hạng 2 Iceland
21/05 02:15 Fjardabyggd Leiknir - Volsungur husavik
21/05 02:15 Reynir Sandgerdi - KFR Aegir 1.00 0:0 0.80
21/05 02:15 Throttur Reykjavik - IR Reykjavik 0.95 1/4:0 0.85
21/05 03:15 Magni - HotturHuginn
21/05 21:00 Haukar Hafnarfjordur - KF Fjallabyggdar
21/05 21:00 Vikingur Olafsvik - UMF Njardvik
Hạng 2 Romania
21/05 16:30 SR Brasov - FC Timisoara
Hạng 2 Ba Lan
21/05 22:00 Radunia Stezyca - GKS Belchatow
Hạng 2 Serbia
21/05 22:30 Indjija - FK Radnicki Sremska Mitrovica
21/05 22:30 Mladost Novi Sad - IMT Novi Beograd
21/05 22:30 FK Zeleznicar Pancevo - FK Zarkovo
21/05 22:30 Habitpharm Javor - FK Loznica
Hạng 2 Slovenia
21/05 22:00 Drava - NK Rogaska
21/05 22:00 Krsko Posavlje - NK Brezice
21/05 22:59 Triglav Gorenjska - MNK FC Ljubljana
22/05 01:00 NK Rudar Velenje - ND Gorica
Ethiopia Premier League
21/05 14:00 Adama City - Sebeta City
21/05 14:00 Addis Ababa Ketema - Jimma Aba Jifar 1.05 0:1/4 0.75
21/05 17:00 Arba Minch - Wolaita Dicha
21/05 20:00 Fasil Kenema - Kedus Giorgis
21/05 20:00 Awassa Kenema - Ethiopia Bunna
Hạng 4 Đan Mạch
21/05 17:00 GVI - B1908
21/05 18:00 Rishoj - Union
21/05 18:00 Allerod - Greve Fodbold
21/05 18:00 OKS - SfB Oure
21/05 18:00 Ledoje-Smorum Fodbold - Skovshoved
21/05 18:30 Hedensted - B 1909 Odense
21/05 19:00 Bronshoj - Herstedoster
21/05 19:00 Aarhus Fremad 2 - Varde
21/05 19:00 Odder IGF - ASA Aarhus
21/05 19:00 AB Tarnby - Koge Nord FC
21/05 19:00 B 1903 2 - Solrod FC
21/05 20:30 Kjellerup - Norresundby
Bulgaria B PFG
21/05 20:45 Etar - FC Dobrudzha
21/05 20:45 Marek Dupnitza - Strumska Slava
21/05 20:45 PFK Montana - Spartak Varna
21/05 20:45 Septemvri Simitli - FC Hebar Pazardzhik
21/05 20:45 FC Sozopol - Litex Lovech
21/05 20:45 Sportist Svoge - CSKA 1948 Sofia II
21/05 20:45 Botev Plovdiv II - FC Maritsa 1921
Tanzania Ligue 1
21/05 18:00 Polisi Tanzania FC - Biashara United FC
22/05 01:00 Kagera Sugar - Ruvu Shooting
Korea League 4
21/05 11:00 Jungnang Chorus Mustang FC - Yeoju Sejong
21/05 12:00 Goyang FC - Goyang KH FC)
21/05 12:00 Jeonju Citizen FC - Pyeongchang FC
21/05 13:00 Jinju Citizen - Jeonbuk Hyundai Motors II)
21/05 13:00 Chuncheon Citizen - Chungju Citizen
21/05 13:00 FC Namdong - Geoje Citizen
21/05 14:00 Daegu FC II - Seoul United
22/05 12:00 Gangwon II - Daejeon Hana Citizen II
22/05 12:00 Yangpyeong - Pyeongtaek Citizen
Australia Queensland State Women's Premier League
21/05 13:00 Weston Pud(nữ) - Dare southwest Queensland (nữ)
21/05 14:00 Logan Lightning (nữ) - Mitchelton (nữ)
21/05 15:00 Souths United SC (nữ) - Gold Coast city (nữ)
Kazakhstan Premier League
21/05 20:00 FC Kairat Almaty - FC Shakhtyor Karagandy
21/05 20:00 FK Atyrau - Lokomotiv Astana
21/05 22:00 FK Arys - FK Aktobe Lento
21/05 22:00 Ordabasy - FK Aksu
Canadian Premier League
21/05 05:00 HFX Wanderers FC - Forge FC 0.73 1/4:0 1.08
21/05 09:00 Pacific FC - York 9 FC 0.93 0:1 0.88
22/05 02:30 Cavalry FC - Valour
England Conference North Division
21/05 21:00 York City - Boston United 1.03 0:1/4 0.78
Latvia Division 2
21/05 19:00 Olaine - Valmieras FK II
21/05 20:00 Salaspils - Riga FC II
21/05 21:00 Saldus SS/Leevon - Tukums-2000 II
21/05 22:59 Skanstes SK - Rigas Futbola skola II
Croatia 2.HNL
21/05 22:30 Rudes - Radnik Sesvete
21/05 22:30 NK Solin - HNK Cibalia
21/05 22:30 NK Jarun - NK Osijek II
22/05 02:00 NK Opatija - NK Dubrava Zagreb
USA Women Premier League
21/05 06:00 St. Louis Scott Gallagher (nữ) - Chicago Mustangs (nữ)
21/05 06:00 Sunrise Prime FC (nữ) - Team Boca Blast (nữ)
21/05 06:00 Side FC 92 (nữ) - FC Wichita (nữ)
21/05 06:30 Asheville City SC (w) - North Carolina Fusion (nữ)
Serbia
21/05 23:30 Backa Topola - Vojvodina Novi Sad
21/05 23:30 Crvena Zvezda - FK Vozdovac Beograd
21/05 23:30 Partizan Belgrade - Radnicki Nis
FFSA Premier League
21/05 12:00 West Torrens Birkalla - Adelaide United FC (Youth) 0.80 1/4:0 1.00
21/05 12:30 Adelaide Comets FC - Croydon Kings 0.98 0:1/2 0.83
21/05 12:30 Campbelltown City SC - Cumberland United FC 0.93 0:1 1/2 0.88
21/05 12:30 Adelaide Panthers - Metrostars SC 0.85 1/2:0 0.95
21/05 12:30 White City Woodville - Sturt Lions 1.00 0:1/2 0.80
21/05 15:30 Adelaide Olympic - Adelaide City FC 0.93 3/4:0 0.88
Australia U20
21/05 12:00 Gwelup Croatia U20 - Pires U20
21/05 12:00 Cockburn City U20 - Balcatta U20
21/05 12:00 Bayswater U20 - Armadale SC U20
21/05 12:00 Inglewood United U20 - Stirling Macedonia U20
21/05 12:00 Sorrento F.C. U20 - FloreatAthena U20
Hạng nhất Mỹ
22/05 06:00 Charleston Battery - Miami FC
22/05 06:00 Indy Eleven - New York Red Bulls B
22/05 06:30 Detroit City - Atlanta United FC II
22/05 06:30 Louisville City FC - Monterey Bay FC
22/05 06:30 Tampa Bay Rowdies - Pittsburgh Riverhounds
22/05 07:30 Tulsa Roughneck - Hartford Athletic
22/05 07:30 Rio Grande Valley - San Diego loyalty
22/05 07:30 San Antonio - Colorado Springs Switchbacks FC
22/05 08:00 New Mexico United - Phoenix Rising FC
22/05 09:00 Oakland Roots - Los Angeles Galaxy II
22/05 09:00 Orange County Blues FC - El Paso Locomotive FC
Cúp nữ Châu Âu
22/05 00:00 Barcelona (nữ) - Lyon (nữ) 0.80 0:1 1/4 1.00
Norway Division 1 Women
21/05 17:00 Grand Bodo (nữ) - Medkila (nữ)
21/05 21:00 Amazon Grimstad (nữ) - Fortuna Alesund (nữ)
Hạng nhất nữ Iceland
21/05 01:30 Fjolnir (nữ) - Augnablik (nữ) 0.78 0:0 1.03
21/05 02:15 Haukar (nữ) - Fylkir (nữ) 0.90 0:1/4 0.90
21/05 19:00 Fjardab Hottur Leiknir (nữ) - Hafnarfjordur (nữ)
Portugal Liga 3
21/05 22:59 Alverca - SC Covilha 0.85 0:1/4 1.00
National Primera Division Western Australia
21/05 14:00 Joondalup United - Mandurah City
21/05 14:00 Olympic Kingsway SC - Murdoch Uni Melville
21/05 14:00 Western Knights - Rockingham City FC
21/05 14:00 Quinns FC - Subiaco AFC
21/05 16:00 Forrestfield United - UWA-Nedlands FC
21/05 16:00 Dianella White Eagles - Fremantle City
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
21/05 20:25 Al Wehda (Youth) - Al-Hilal (Youth)
Japanese WE League
22/05 11:00 JEF United Ichihara Chiba (nữ) - Albirex Niigata (nữ)
22/05 11:00 Nojima Stella (nữ) - Vegalta Sendai (nữ)
22/05 11:00 Omiya Ardija (nữ) - INAC (nữ)
22/05 11:00 Hiroshima Sanfrecce (nữ) - Nagano Parceiro (nữ)
22/05 11:00 Urawa Red Diamonds (nữ) - NTV Beleza (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
22/05 03:00 Envigado FC - Deportes Tolima 0.78 1/4:0 1.10
22/05 05:15 Dep.Independiente Medellin - La Equidad 0.90 0:1/2 0.95
22/05 07:30 Atletico Junior Barranquilla - Atletico Nacional Medellin 1.00 0:1/4 0.85
Phần Lan
21/05 21:00 SJK Seinajoen - IFK Mariehamn 0.88 0:1/2 0.98
French Championnat Amateur
21/05 22:59 Colomiers - Bourges
21/05 22:59 Gobelins - Metz B
21/05 22:59 Louhans-Cuiseaux - Toulon
21/05 22:59 Lorient B - FC Rouen
21/05 22:59 Montpellier B - Les Herbiers
21/05 22:59 Stade Reims II - Epinal
21/05 22:59 Lyonnais II - Lyon Duchere
21/05 22:59 Plabennec - Saint Malo
21/05 22:59 FC Nantes B - Mont-de-Marsan
21/05 22:59 Sainte Genevieve Sports - ASM Belfortaine
21/05 22:59 Marignane Gignac - Monaco B
21/05 22:59 Poissy As - Granville
21/05 22:59 Trelissac - FC Bergerac
21/05 22:59 Saint Quentin - Fleury Merogis U.S.
21/05 22:59 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B - Martigues
21/05 22:59 St Pryve St Hilaire - Versailles 78
21/05 22:59 Auxerre B - Entente Sannois
21/05 22:59 Blois - Vitre
21/05 22:59 Bobigny A.C. - St. Maur Lusi
21/05 22:59 Chartres FC - Vannes
21/05 22:59 Haguenau - Schiltigheim
21/05 22:59 Lens B - Beauvais
21/05 22:59 Aubagne - Saint-Priest
21/05 22:59 Andrezieux - Le Puy Foot 43 Auvergne
21/05 22:59 Chasselay M.D. Azergues - Frejus St-Raphael
21/05 22:59 Angouleme - Yzeure AS
21/05 22:59 GRACES - Hyeres
21/05 22:59 Voltigeurs Chateaubriant - Caen II
21/05 22:59 Canet Roussillon - Avenir Sportif Beziers
21/05 22:59 Jura Sud Foot - GFA Rumilly Vallieres
21/05 22:59 Guingamp B - Romorantin
21/05 22:59 CHAMALIERES - Angers II
FFSA PL
21/05 12:30 Adelaide Raiders SC - Para Hills Knlghts SC
21/05 12:30 Poet Adelarde Pirates - Fulham United FC
21/05 12:30 Adelaide Victory - Adelaide Blue Eagles
21/05 12:30 Modbury Jets - Eastern United
21/05 12:30 West Adelaide SC - Adelaide University SC
21/05 12:30 Adelaide Hills - Playford City Patriots
Albania Super league
21/05 22:00 KS Dinamo Tirana - KF Tirana
21/05 22:00 KS Perparimi Kukesi - Skenderbeu Korca
21/05 22:00 Partizani Tirana - Kastrioti Kruje
21/05 22:00 Vllaznia Shkoder - Egnatia
21/05 22:00 Teuta Durres - KF Laci
NSW Premier League
21/05 12:00 Northbridge Bulls - Sydney FC (Youth) 0.88 1 :0 0.93
21/05 16:00 Marconi Stallions - Sutherland Sharks 1.00 0:1 1/4 0.80
U21 Nam Thụy Điển
21/05 19:00 Degerfors IF U21 - Brommapojkarna U21
Northern NSW U20 League
21/05 14:00 Northbridge FC Bulls U20 - Sydney FC U20
21/05 14:00 Marconi Stallions U20 - Sutherland Sharks U20
21/05 14:00 Manly United U20 - Sydney Olympic U20
21/05 16:30 APIA Leichhardt Tigers U20 - Mt Druitt Town Rangers U20
Italian Youth League B
21/05 20:00 Frosinone U20 - Brescia U20
21/05 20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth - Parma U20
VĐQG Đan Mạch nữ
21/05 18:00 Varde (nữ) - AGF Kvindefodbold APS (nữ)
21/05 19:00 Nordsjaelland (nữ) - Fortuna Hjorring (nữ)
21/05 19:00 Sundby BK (nữ) - Aalborg (nữ)
21/05 20:00 Odense BK (nữ) - Boldklubben AF 1893 (nữ)
Kenya Super League
21/05 19:00 FC Talanta - Bandari
21/05 19:00 Sofapaka FC - Ulinzi Stars Nakuru
21/05 19:00 Kakamega Homeboyz - Wazito FC
21/05 19:00 AFC Leopards - FC Talanta
21/05 19:00 Nairobi Star City - Posta Rangers
21/05 19:00 Gor Mahia - Kakamega Homeboyz
21/05 19:00 Mathare United - Wazito FC
21/05 19:00 Posta Rangers - Sofapaka FC
21/05 19:00 Nzoia United - AFC Leopards
21/05 19:15 KCB SC - Nairobi Star City
Republic of Ireland Amateur Cup
21/05 01:30 Usher Celtic - Home Farm FC 0.63 1/4:0 1.25
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
22/05 00:00 Panathinaikos - PAOK Saloniki 0.95 0:0 0.90
Brazil Mineiluo group B League
21/05 05:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) - Ipatinga 0.98 0:1/2 0.83
22/05 01:00 Betim FC - Tupynambas
22/05 01:30 Uniao Luziense - Democrata SL/MG
22/05 01:30 Nacional AC MG - Boa
22/05 04:30 Uberaba MG - Tupi Juiz de Fora MG
Mexico U20
21/05 22:00 Club America U20 - Tigres UANL U20
Croatia 3.Division
21/05 16:00 NK Tresnjevka - NK Udarnik Kurilovec
21/05 22:30 NK Split - NK GOSK Dubrovnik
21/05 22:30 NK Maksimir - Tekstilac Ravnice
21/05 22:30 HNK Dakovo Croatia - NK Cepin
21/05 22:30 HNK Vukovar 91 - NK Granicar Zupanja
21/05 22:30 NK Naprijed Hreljin - Pomorac
21/05 22:30 NK Vinodol - Crikvenica NK
21/05 22:30 NK Junak - NK Uskok
21/05 22:30 NK Zagorec Krapina - Zagreb Hask
21/05 22:30 NK Lukavec - Trnje
21/05 22:30 NK Marsonia 1909 - NK Gardiska
Chile Primera Division Women
22/05 08:30 CCD Fernandez Vial (nữ) - Deportes Iquique (nữ)
POL WD1
21/05 16:00 MKS Olimpia Szczecin (nữ) - Tarnovia Tarnow (nữ)
21/05 17:00 Slask Wroclaw (nữ) - KKP Bydgoszcz (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
21/05 22:59 Deportivo Merlo - Talleres Rem de Escalada
22/05 01:30 Uhl Que Sa - Sportivo Dock Sud
22/05 01:30 Club Atletico Acassuso - Villa San Carlos
22/05 01:30 Argentino de Quilmes - UAI Urquiza
22/05 01:30 Canuelas FC - Deportivo Armenio
22/05 01:30 Colegiales - Defensores Unidos
22/05 03:10 Los Andes - CA Fenix Pilar
USA Women
22/05 05:00 Portland Thorns FC (nữ) - Houston Dash (nữ)
22/05 09:30 Angel City FC (nữ) - Kansas City NWSL (nữ)
Chile Primera D
22/05 01:00 Municipal Santiago - Municipal Salamanca
22/05 05:00 Lota Schwager - CD Rancagua Sur
22/05 08:00 Independiente de Cauquenes - CD Trasandino de Los Andes
Victorian State League Division 1
21/05 12:00 Moreland City - Pascoe Vale SC
21/05 12:00 Goulburn Valley Suns - Kingston City
21/05 12:00 Langwarrin - Brunswick City
21/05 12:00 FC Bulleen Lions - North Geelong Warriors
Ghana Premier
21/05 22:00 Great Olympics - Medeama SC
Israel Youth League
21/05 20:00 Maccabi Haifa U19 - Maccabi Netanya U19
21/05 20:00 Maccabi Tel Aviv U19 - Bnei Yehuda Tel Aviv U19
21/05 21:15 Hapoel Ramat Gan U19 - Maccabi Petach Tikva U19
21/05 21:15 Hapoel Beer Sheva U19 - Beitar Jerusalem Oren U19
21/05 21:15 Hapoel Tel Aviv U19 - Ashdod MS U19
Liga Nacional de Guatemala
22/05 07:00 C.S.D. Comunicaciones - Malacateco
Hạng nhất Iceland
21/05 02:15 Afturelding - UMF Selfoss 1.05 0:0 0.75
21/05 02:15 Kordrengir - KV Reykjavik 0.90 0:1/2 0.90
21/05 02:30 Thor Akureyri - Grindavik 0.90 0:0 0.90
21/05 21:00 Throttur Vogum - Vestri
Lithuania II Lyga
21/05 17:00 DFK Dainava Alytus B - Utenis Utena
U19 Đan Mạch
21/05 17:30 Odense BK U19 - Vejle U19
21/05 17:30 Sonderjyske U19 - Esbjerg U19
21/05 18:00 Midtjylland U19 - Lyngby Fodbold Club U19
21/05 18:00 Randers Freja U19 - Nordsjaelland U19
21/05 18:00 Silkeborg U19 - FC Kobenhavn U19
21/05 18:00 Aalborg BK U19 - Horsens U19
21/05 18:30 Aarhus AGF U19 - BrondbyU19
USA National Premier Soccer League
21/05 04:00 Asheville City - Dalton Red Wolves SC
21/05 05:00 Miami City Championship - Miami AC
21/05 05:30 Erie Commodores - FC Buffalo 0.93 1/2:0 0.88
21/05 06:00 Midwest United - Kalamazoo
21/05 06:00 Pathfinder FC - Bostong
21/05 06:00 Kings Hammer FC - AFC Cleveland
21/05 06:30 West Mass Pioneers - Boston 0.90 0:3/4 0.90
21/05 07:00 Minneapolis City SC - Peoria City
21/05 08:30 OVF Alliance - PDX FC
21/05 09:00 San Francisco City - Central Valley Fuego II
21/05 09:00 FC Tucson - Richmond Kickers 0.78 1/4:0 1.03
22/05 03:00 Caledonia SC - Weston
22/05 04:30 South Bend Lions - Fort Wayne FC
22/05 05:00 Hartford City FC - Syracuse
22/05 06:00 AFC Mobile - Florida Roots
22/05 06:00 Reading United - Junior Lone Star
22/05 06:00 Tampa Bay United - NONA FC
22/05 06:00 Virginia Beach City - Cardinals FC
22/05 06:00 Tallahassee SC - Southern States SC
22/05 06:00 Wake FC - Charlotte Independ B
22/05 06:00 West Virginia Alliance FC - Charlotte Eagles
22/05 06:00 Real Central NJ - Ocean City Noreasters
22/05 06:00 Florida Elite - Florida U23
22/05 06:00 Hudson Valley Hammers - New Jersey Copa
22/05 06:00 Lionsbridge FC - Christos FC
22/05 06:00 Oakland County FC - AFC Ann Arbor
22/05 06:30 Miami Beach CF - Central Florida Panthers
22/05 06:30 Appalachian FC - Georgia Storm
22/05 06:30 East Atlanta - Tri Cities FC
22/05 06:30 Peachtree City - SC United Bantams
22/05 07:00 Corpus Christi FC - AC Houston Sur
22/05 07:00 FA Euro - Westchester Flames
22/05 07:00 Houston FC - Barrasso valley
22/05 07:00 MississippiBrilla - Little Rock Street
22/05 07:00 Springfield ASC - Wichita
22/05 07:00 AHFC Royals - Round Rock SC
22/05 07:00 Tennessee SC - Knoxville troops
22/05 07:00 Blue Goose SC - Texas United
22/05 07:30 North Alabama - LSA Athletico Lanier
22/05 07:30 Denton Diablos FC - Fort Worth Vaqueros
22/05 08:00 Park City Red Wolves - Ogden City SC
22/05 08:00 Ballard Football Club - Nani Lian
22/05 09:00 FC Davis - Academica SC
22/05 09:00 Golden State Force - Ventura County Fusion
22/05 09:00 Oli City FC - Portland Timbers U23
22/05 09:00 Sacramento Gold - Oakland Stompers
Australian cloth
21/05 15:00 Mount Gravatt Hawks - St George Willawong FC
21/05 15:00 Acacia Ridge - Bayside United FC
21/05 16:00 Toowong - Pine Hills
21/05 16:15 University of Queensland - Newmarket SFC
Mauritania Division 1
21/05 01:00 F.C. Nouadhibou - ASC Police 2.45 0:1/4 0.30
22/05 01:40 ASC Tevragh Zeine - ASC Tidjikja
Cyprus 1 Division
21/05 22:00 Doxa Katokopias - PAEEK 0.98 0:1 1/2 0.83
21/05 22:59 Anorthosis Famagusta FC - Aris Limassol 1.00 0:3/4 0.80
Costa Rica U20 League
21/05 02:00 AD San Carlos U20 - Deportivo Saprissa U20 0.73 1 :0 1.08
Singapore
21/05 16:30 Tampines Rovers FC - Lion City Sailors
Nigeria League Women
21/05 17:00 Nasarawa Amazons (nữ) - Naija Ratels (nữ) 0.90 0:1 0.90
Tây Úc
21/05 14:00 Bayswater City - Armadale SC 0.88 0:1 0.93
21/05 14:00 Cockburn City - Balcatta FC 1.10 0:1 0.70
21/05 14:00 Willip - Perth SC 0.90 3/4:0 0.90
21/05 14:00 Inglewood United - Stirling Macedonia 0.90 1/4:0 0.90
21/05 14:00 Perth RedStar - Perth Glory (Youth) 1.08 0:3/4 0.73
21/05 14:00 Sorrento F.C. - Floreat Athena 1.10 0:1/2 0.70
Primera Division de Ecuador
21/05 07:00 Cumbaya FC - 9 de Octubre 0.85 0:1/4 0.95
22/05 03:00 Delfin SC - Gualaceo SC 0.93 0:3/4 0.88
22/05 05:30 Club Sport Emelec - Universidad Catolica 0.83 0:1/2 0.98
22/05 08:00 Guayaquil City - Liga Dep. Universitaria Quito 0.85 3/4:0 0.95
Poland Mloda Ekstraklasa
21/05 16:00 Lech Poznan (Youth) - Stal Rzeszow Youth
21/05 16:00 Legia Warszawa (Youth) - Wisla Krakow (Youth)
21/05 17:00 Slask Wroclaw U21 - Rakow Czestochowa (Youth)
21/05 17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) - Gornik Zabrze (Youth)
21/05 17:00 Pogon Szczecin(Youth) - Warta Poznan Youth
21/05 17:00 Cracovia Krakow (Youth) - Zaglebie Lubin (Youth)
21/05 21:00 SMS Lodz Youth - Zha Buse U19
21/05 22:30 Arka Gdynia (Youth) - Polonia Warszawa (Youth)
Spain Primera Division RFEF
22/05 01:30 Baleares - Atletico Sanluqueno 0.70 0:1 1.10
22/05 01:30 CF Talavera de la Reina - Cultural Leonesa 0.85 0:3/4 0.95
22/05 01:30 Barcelona B - Castellon 1.10 0:1/2 0.70
22/05 01:30 Real Betis B - Albacete 0.93 1 :0 0.88
22/05 01:30 CF Internacional De Madrid - SD Logrones 0.88 0:1/2 0.93
22/05 01:30 UE Cornella - CD Alcoyano 1.10 0:0 0.70
22/05 01:30 Gimnastic Tarragona - Sevilla Atletico 0.85 0:3/4 0.95
22/05 01:30 CD Linares Deportivo - Sabadell 0.70 0:0 1.10
22/05 01:30 UE Llagostera - C.D. San Fernando Isleno 0.75 1/2:0 1.05
22/05 01:30 Villarreal B - Real Balompedica Linense 0.85 0:1 0.95
22/05 01:30 Algeciras - Real Madrid Castilla 0.85 0:1/4 0.95
22/05 01:30 Andorra CF - UCAM Murcia 0.75 0:1 1/2 1.05
22/05 01:30 UD Logrones - Badajoz 1.00 0:1/4 0.80
22/05 01:30 CF Rayo Majadahonda - Zamora CF 0.80 0:1 1/4 1.00
22/05 01:30 CD Tudelano - UD San Sebastian Reyes 1.10 0:1/4 0.70
22/05 01:30 Unionistas de Salamanca - Calahorra 0.70 0:1/4 1.10
22/05 01:30 Real Valladol B - Deportivo La Coruna 1.05 0:0 0.75
22/05 01:30 Athletic Bilbao B - Racing Santander
22/05 01:30 Celta vigo b - Racing de Ferrol 0.85 0:1/4 0.95
Estonia cup (w)
21/05 17:00 FC Flora Tallinn (nữ) - JK Tallinna Kalev (nữ)
Belarus Reserve League
21/05 17:00 Slavia Mozyr Reserve - Neman Grodno Reserves
21/05 17:00 Bate Borisov Reserves - FC Slutsk Reserves
21/05 17:00 Dinamo Minsk Reserves - FC Vitebsk Reserves
21/05 17:00 Dnepr Mogilev Reserves - Dinamo Brest Reserves
21/05 17:00 FC Gomel Reserves - Torpedo Zhodino Reserves
21/05 18:30 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves - Energetik-BGU Minsk Reserves
21/05 19:00 FC Minsk Reserves - Shakhter Soligorsk Reserves
Iceland 4 Deild
21/05 02:15 KF Gardabaer - KH Hlidarendi 0.85 0:3/4 0.95
21/05 02:15 Ellidi - Vaengir Jupiters 0.95 0:1/4 0.85
21/05 02:15 Augnablik Kopavogur - UMF Vidir 0.85 3/4:0 0.95
22/05 00:00 Smari 2020 - Ymir
ACT Premier League
21/05 11:15 West Canberra Wanderers - Canberra FC 0.98 1 1/4:0 0.83
21/05 12:00 Belconnen United - OConnor Knights 0.83 0:0 0.98
21/05 12:00 Canberra Olympic - Gungahlin United 0.85 1/4:0 0.95
21/05 12:00 Cooma Tigers - Monaro Panthers 0.90 0:1/4 0.90
Spanish Bizkaia-Tercera Division
21/05 17:00 CD Utrera - Atletico Tordesillas
21/05 17:00 CD Manacor - Alcorcon B
22/05 00:00 Alfaro - CD Lealtad
22/05 00:00 Utebo FC - Almeria B
22/05 03:00 Ourense CF - AD Llerenense
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
21/05 20:00 Fenerbahce SK (nữ) - Hakkarigucu SK (nữ)
CAF Confederation Cup
21/05 02:00 Orlando Pirates - Renaissance Sportive de Berkane 0.65 0:0 1.30
Australian Welsh League
21/05 14:00 Mounties Wanderers - Spirit FC
21/05 16:00 St George Saints - Central Coast Mariners (Youth)
21/05 16:00 Western Sydney Wanderers AM - Blacktown Spartans
21/05 16:00 SD Raiders FC - Hake Ya Dong in Sydney City
21/05 16:00 Hills Brumbies - St George City FA
21/05 16:00 Northern Tigers - Bonnyrigg White Eagles
Belarus Womens Premier League
21/05 18:00 Dnepr Mogilev (nữ) - FC Gomel (nữ)
21/05 20:00 Lokomotiv Vitebsk (nữ) - FK Minsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
21/05 19:00 Ekranas Panevezys - FK Minija
21/05 19:00 Nevezis Kedainiai - Atomsfera Mazeikiai
21/05 19:00 Siauliai B - Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21/05 19:00 Kazlu Ruda FK Silas - Banga Gargzdai B
21/05 22:00 Garr and Ava - FK Riteriai B
Scotland FA Cup
21/05 21:00 Glasgow Rangers - Heart of Midlothian 0.90 0:1 0.95
Slovakia 3.Liga
21/05 18:00 KFC Kalna nad Hronom - Nove Mesto
21/05 22:00 Fomat Martin - SKM Liptovsky Hradok
21/05 22:00 Inter Bratislava - Raca Bratislava
21/05 22:00 Lipany - MFK Snina
21/05 22:00 Rakytovce - Jednota Banova
21/05 22:00 Tatran Presov - Poprad
21/05 22:00 Rudnany - Mladost Kalsa
21/05 22:00 MFK Vranov nad Topou - TeslaStropkov
VĐQG Belarus
21/05 19:00 FC Belshina Babruisk - FK Isloch Minsk
Georgia Primera Division
21/05 20:00 Samgurali Tskh - Torpedo Kutaisi
21/05 20:00 Lokomotiv Tbilisi - Dinamo Tbilisi
21/05 23:00 FC Telavi - Dinamo Batumi
Sweden Div 3 Mellersta
21/05 16:00 Gottne IF - Kiruna FF
21/05 18:00 Skelleftea FF - IFK Ostersunds
21/05 18:00 Landvetter IS - Hittarps IK
21/05 19:00 Sifhalla - Angered BK
21/05 19:00 Vastra Frolunda - Varbergs GIF FK
21/05 19:00 Karlskrona AIF - IFK Hassleholm
21/05 19:00 Torslanda IK - Assyriska BK
21/05 19:00 Huddinge IF - Assyriska
21/05 19:00 Smedby AIS - Karlbergs BK
21/05 19:00 IF Algarna - Bodens BK
21/05 19:00 Umea FC Academy - Sund IF
21/05 19:00 Hassleholms IF - IFK Berga
21/05 19:00 Grebbestads IF - Kumla
21/05 19:00 Karlslunds IF HFK - Ahlafors IF
21/05 20:00 IFK Lulea - Sandviks IK
21/05 21:00 Mjolby AI FF - Nordvarmland FF
21/05 21:00 Kristianstads FF - Rappe GOIF
21/05 21:00 Husqvarna - Ullared
21/05 21:00 Osterlen FF - Eslovs BK
21/05 21:00 Varmbols FC - Enskede IK
21/05 21:00 Ytterhogdal IK - Friska Viljor FC
21/05 21:00 IFK Stocksund - Kungsangens IF
21/05 21:00 IFK Uppsala - IFK Osterakers Fk
21/05 22:00 Syrianska Eskilstuna IF - IFK Lidingo FK
21/05 22:00 FC Gute - Skiljebo SK
Jordan
21/05 21:30 Shabab AlOrdon - Maan
22/05 00:00 Al Wihdat Amman - Sahab SC
Algerian Ligue Professionnelle 1
21/05 22:00 NA Hussein Dey - RC Relizane
21/05 22:00 HB Chelghoum Laid - MC Alger
21/05 22:00 ASO Chlef - MC Magra
21/05 23:45 JS kabylie - WA Tlemcen
22/05 00:00 JS Saoura - OM Medea
Hạng 3 Iceland
21/05 21:00 Dalvik Reynir - IH Hafnarfjordur
21/05 21:00 Kormakur - Kari Akranes
Hạng 3 Tây Ban Nha
22/05 00:30 RCD Espanyol B - Arenas Club de Getxo
22/05 00:30 Sestao - Lleida
22/05 02:30 Merida AD - CD Cristo Atletico
22/05 02:30 CF La Nucia - CD Coria
22/05 02:30 AD Union Adarve - Hercules
Nhật bản
21/05 11:00 Angeviolet Hiroshima (nữ) - Nippon Sport Science Universit (nữ)
21/05 12:00 Ehime FC (nữ) - Setagaya Sfida (nữ)
22/05 11:00 Cerezo Osaka Sakai (nữ) - Gunma FC White Star (nữ)
22/05 11:00 AS Harima ALBION (nữ) - Speranza Takatsuki(nữ)
22/05 11:00 Orca Kamogawa FC (nữ) - Yokohama FC Seagulls (nữ)
22/05 11:00 IGA Kunoichi (nữ) - NGU Nagoya (nữ)
Switzerland - 2.Liga
21/05 20:00 FC Sion U21 - FC Black Stars Basel
21/05 21:00 FC Luzern U21 - Grasshoppers U21
21/05 21:00 Chiasso - Breitenrain
21/05 21:00 FC Munsingen - Koniz
21/05 21:00 FC Schotz - SC Buochs
21/05 21:00 Bruhl SG - YF Juventus Zurich
21/05 21:00 Zug 94 - Bassecourt
21/05 21:00 Young Boys U21 - Bavois
21/05 21:00 FC Rapperswil-Jona - Biel Bienne
21/05 21:00 SC Cham - Basuli B team
21/05 21:00 Echallens - La Chaux-de-Fonds
21/05 21:00 FC Paradiso - FC Gossau
21/05 21:00 Vevey Sports - Bulle
21/05 21:00 Grand-Lancy - FC Naters
21/05 21:00 Delemont - Wohlen
21/05 21:00 SV Hongg - FC Kosova Zurich
21/05 21:00 Langenthal - solothurn
21/05 21:00 FC St.Gallen U21 - USV Eschen Mauren
21/05 21:00 FC Wettswil Bonstetten - Baden
21/05 21:00 FC Winterthur U21 - FC Linth 04
21/05 21:00 FC Balzers - Lugano U21
21/05 21:00 Uzi - FC Tuggen
21/05 21:00 Lausanne SportsU21 - La Sarraz-Eclepens
21/05 21:00 Monthey - Chenois
21/05 21:00 US Terre Sainte - FC Martigny Sports
21/05 21:00 FC Thun U21 - Meyrin
21/05 21:00 Freienbach - Thalwil
21/05 22:00 Stade Nyonnais - Zurich B team
Hạng 2 Phần Lan
21/05 21:00 Ekenas IF Fotboll - PK-35 Vantaa 1.00 0:3/4 0.85
21/05 21:00 KPV - SJK Akatemia 0.90 0:1/4 0.95
21/05 21:00 TPS Turku - PEPO Lappeenranta 1.03 0:1 1/2 0.83
21/05 21:00 MP MIKELI - Jaro 0.93 1/2:0 0.93
21/05 22:59 Gnistan Helsinki - PIF Parainen 1.20 0:1 1/2 0.70
QLD Division 1
21/05 15:00 Caboolture FC - Western Pride 0.83 0:1/4 0.98
21/05 16:00 Redlands United FC - Sunshine Coast FC 0.78 0:1 1/2 1.03
21/05 17:00 Ipswich knights SC - Magpies Crusaders 0.98 1/4:0 0.83
22/05 12:00 SWQ Thunder - Brisbane Strikers
Poland League Women
21/05 18:00 UKS SMS II Lodz (nữ) - Zabkovia Zabki (nữ)
21/05 18:00 Row Rybnik (nữ) - SWD Wodzislaw Slaski (nữ)
Schleswig Holstein Liga
21/05 19:00 TSV Pansdorf - TSV Bordesholm
Republic of Ireland National League Women
21/05 20:00 Shelbourne (nữ) - DLR Waves (nữ)
21/05 20:00 Sligo Rovers (nữ) - Cork City (nữ)
22/05 00:00 Wexford Youths (nữ) - Peamount Utd (nữ)
22/05 00:00 Galway LFC (nữ) - Bohemians Dublin (nữ)
22/05 01:00 Yalong City (nữ) - FC Treaty United (nữ)
Hạng 2 Paraguay
21/05 02:00 Club Fernando de la Mora - Sportivo San Lorenzo
21/05 21:00 2 de Mayo PJC - Deportivo Santani
21/05 21:00 Atletico Colegiales - Sportivo Iteno
Azerbaijan Premier League
21/05 20:00 Zira FK - Keshla FK
21/05 20:00 FK Gilan Gabala - Sabah FK Baku
21/05 22:00 Standard Sumgayit - Sabail
21/05 22:30 Qarabag - FC Neftci Baku
Brazil Serie B
21/05 05:00 Brusque FC - Tombense 0.85 0:1/2 1.00
21/05 07:30 Bahia - Ponte Preta 0.98 0:1 0.88
21/05 21:00 Operario Ferroviario PR - Ituano SP 1.05 0:1/4 0.80
Denmark 2 Division Women
21/05 20:30 IF Lyseng (nữ) - Aarhus 1900 (nữ)
Algeria U20 Youth League
21/05 17:00 JS Bordj Menaiel U21 - JSM Skikda U21
21/05 17:00 RC Kouba U21 - CRB Ain Oussera U21
21/05 17:00 CA Batna U21 - IB Lakhdaria U21
21/05 17:00 MC EI Eulma U21 - AS Ain Mlila U21
21/05 17:00 WA Boufarik U21 - GC Mascara U21
21/05 17:00 MO Constantine U21 - CA Bordj Bou Arreridj U21
21/05 22:00 RC Arba U21 - ES Setif U21
Hạng 3 Áo
21/05 21:00 Admira Dornbirn - VfB Hohenems
21/05 21:00 Wiener Viktoria - Mauerwerk
21/05 21:30 SV Stripfing Weiden - Traiskirchen
21/05 22:00 SC Austria Lustenau B - FC Lauterach
21/05 22:00 SV Wals-Grunau - Bischofshofen
21/05 22:00 SV Hall - SV Fugen
Nam Phi Premier Soccer League
21/05 20:00 AmaZulu - Lamontville Golden Arrows 1.08 0:1/4 0.73
21/05 20:00 Royal AM - Mamelodi Sundowns 0.85 1/4:0 0.95
21/05 20:00 Chippa United - TS Galaxy 0.85 1/4:0 0.95
21/05 20:00 Kaizer Chiefs - Moroka Swallows 0.88 0:1/2 0.93
21/05 20:00 Maritzburg United - Baroka FC 1.05 0:1/4 0.75
21/05 20:00 Marumo Gallants FC - Sekhukhune United 1.05 0:1/4 0.75
21/05 20:00 Stellenbosch FC - Cape Town City 0.85 1/4:0 0.95
Hạng 2 Ai Cập
21/05 21:00 Tamiya Youth Center - Fayoum
VĐQG Đài Loan nữ
21/05 15:00 Taipei Xiongzan (nữ) - Hang Yuan FC (nữ)
21/05 15:00 Inter Taoyuan FC (nữ) - Taichung Blue Whale (nữ)
21/05 17:00 Kaohsiung Sunny Bank (nữ) - Hualien (nữ)
Ireland First Division
21/05 01:45 Salthill Devon Galway - Athlone Town 0.83 0:1 0.98
21/05 01:45 Cork City - Wexford (Youth) 0.83 0:1/2 0.98
21/05 01:45 Treaty United - Cobh Ramblers 1.15 0:1/4 0.68
22/05 01:30 Longford Town - Waterford United 0.93 1/4:0 0.93
SVK U19 A
21/05 16:00 DAC Dunajska Streda U19 - Spartak Trnava U19
21/05 16:00 FC Petrzalka U19 - FC Kosice U19
21/05 16:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 - SCP RuzomberokU19
21/05 16:00 FC Nitra U19 - Dukla Banska Bystrica U19
Hạng 3 Slovenia
21/05 22:00 NK Podvinci - Zavrc
Iraqi Premier League
21/05 20:00 Al Shorta - Newroz SC(IRQ)
22/05 01:30 Al Quwa Al Jawiya - Arbil
Hạng 4 Phần Lan
21/05 17:00 ToVe Pori - PIF Parainen II
21/05 17:30 KoiPS - HPS
21/05 18:00 ToTe - FC POHU
21/05 19:00 Peimari United - PaiHa
21/05 19:00 OPS-jp - RoPo
21/05 21:00 LehPa Kontiolahti - SaPa Pieksamaki
21/05 21:00 AC Barca - FC Jyvaskyla Blackbird
21/05 21:00 Aland - TPK
21/05 23:30 TuPS - PKKU II
Faroe Islands Formuladeildin
22/05 00:00 Skala Itrottarfelag - NSI Runavik
Turkey A2 League U19
21/05 16:00 Altay Spor KulubuU19 - Kasimpasa U19
21/05 16:00 Ankaragucu U19 - Erzurum BB U19
21/05 16:00 Eyupspor U19 - Manisa Belediyespor U19
21/05 16:00 Boluspor U19 - Denizlispor U19
21/05 16:00 Tuzlaspor U19 - Keciorengucu U19
21/05 16:00 Samsunspor U19 - Umraniyespor U19
21/05 16:00 Adanaspor U19 - Bandirmaspor U19
21/05 16:00 Balikesirspor U19 - Genclerbirligi U19
Algerian Ligue Professionnelle 2
21/05 20:30 CA Batna - IRB Lakhdaria
21/05 20:30 WA Boufarik - GC Mascara
21/05 20:30 MC El Eulma - AS Ain Mlila
21/05 20:30 Hamra Annaba - USM Khenchela
21/05 20:30 MO Bejaia - IRB Ouargla
21/05 20:30 ASM Oran - SKAF Khemis Melina
21/05 20:30 MO Constantine - CA Bordj Bou Arreridj
21/05 20:30 USM Bel Abbes - CRB Temouchent
21/05 20:30 NRB Teleghma - JSM Bejaia
21/05 20:30 US Chaouia - USM Annaba
21/05 20:30 El Bayadh - MC Saida
21/05 20:30 RC Kouba - CRB Ain Ouessara
21/05 20:30 SC Ain Defla - ES Ben Aknoun
21/05 20:30 JS Bordj Menaiel - JSM Skikda
21/05 20:30 USMM Hadjout - USM EL HARRACH
Peru Campeonato Nacional Women
22/05 03:00 Atletico Trujillo W - Deportivo Municipal (nữ)
Nhật Bản Football League
21/05 13:00 Veertien Kuwana - Osaka FC
Ả Rập Xê Út
21/05 22:59 Al-Ettifaq - Al-Hazm
22/05 01:00 Al Raed - Al-Nasr(KSA) 1.03 3/4:0 0.78
Hạng 2 Đan Mạch
21/05 18:45 FA 2000 - Kolding FC
21/05 19:00 Middelfart G og - Skive IK
21/05 19:00 Brabrand - Aarhus Fremad
21/05 19:00 Thisted FC - Naestved
Hạng 4 Hàn Quốc
21/05 12:00 Busan Transportation Corporation - Pocheon FC
21/05 12:00 Siheung City - Dangjin Citizen
21/05 15:00 Paju Citizen FC - Gyeongju KHNP
21/05 15:00 Cheonan City - Daejeon Korail
Italy C1
21/05 01:30 A.C. Reggiana 1919 - Feralpisalo 1.08 0:1/2 0.73
21/05 22:59 Catanzaro - AC Monopoli 0.95 0:1/2 0.85
22/05 01:30 Padova - JuventusU23 0.95 0:1/2 0.85
22/05 02:00 Palermo - ACD Virtus Entella 1.10 0:1/2 0.70
Sweden Damallsvenskan
21/05 20:00 IFK Kalmar (nữ) - Umea IK (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
21/05 18:00 Honka Espoo (nữ) - KuPs (nữ)
21/05 18:00 Ilves Tampere (nữ) - HJK Helsinki (nữ)
21/05 18:00 ONS (nữ) - HPS (nữ)
21/05 21:00 Aland United (nữ) - PK-35 Vantaa (nữ)
Mongolia Second League
21/05 12:00 Alliance FC - Shonkhoruud
Germany Regionalliga
21/05 01:00 Nurnberg (Youth) - Bayern Munchen (Youth) 0.58 1/4:0 1.35
21/05 19:00 TSV Rain Am Lech - TSV 1860 Rosenheim 1.05 0:1 1/4 0.80
21/05 19:00 FC Augsburg II - FC Memmingen 0.78 1/4:0 1.10
21/05 19:00 TSV Buchbach - SpVgg Bayreuth 0.90 1 1/4:0 0.95
21/05 19:00 Wacker Burghausen - FC Pipinsried 0.90 0:1 1/4 0.95
21/05 19:00 SV Heimstetten - VfB Eichstatt 0.93 0:1/2 0.93
21/05 19:00 SV Schalding Heining - Greuther Furth (Youth) 0.78 1 1/4:0 1.10
21/05 19:00 Eintracht Norderstedt - FC Hansa Luneburg 0.95 0:1 1/4 0.90
21/05 20:00 Werder Bremen (Youth) - ETSV Weiche Flensburg
21/05 20:00 Oldenburg - Holstein Kiel II
VĐQG Áo
21/05 22:00 Austria Wien - Sturm Graz 0.83 0:0 1.03
21/05 22:00 Red Bull Salzburg - SG Austria Klagenfurt 1.05 0:2 3/4 0.80
21/05 22:00 Wolfsberger AC - Rapid Wien 0.95 0:1/4 0.90
Bolivia Primera Division
22/05 02:00 Nacional Potosi - Oriente Petrolero
22/05 02:00 Real Santa Cruz - Atletico Palmaflor Vinto
22/05 02:00 The Strongest - Aurora
22/05 04:15 Independiente Petrolero - Royal Pari FC
Hạng 2 Uzbekistan
21/05 19:00 Mashal Muborak - Shurtan Guzor
21/05 20:00 Aral Nukus - Yangiyer
Mali Premiere Division
21/05 02:00 Cercle de Bamako - Afrique Football Elite 0.80 0:0 1.00
21/05 22:59 US Bourgouni - USC Kita
22/05 02:00 AS Olympique de Missira - Monrovia Black Star
Ecuador Cup
21/05 03:00 Primero de Mayo - CD El Nacional 0.85 1 :0 0.95
22/05 01:00 Deportivo Estudiantes - Club Leones del Norte
22/05 03:30 L.D.U.Portoviejo - Danubio SC
GER D5
21/05 19:00 Feucht SC - SpVgg Ansbach
21/05 19:00 TSV Abtswind - DJK Ammerthal
21/05 19:00 1. FC Sand - ASV Neumarkt
21/05 19:00 Grossbardorf - TSV Vatanspor
21/05 19:00 DJK Don Bosco Bamberg - Eintracht Bamberg
21/05 19:00 Bayern Hof - TSV Karlburg
21/05 19:00 SV Seligenporten - DJK Vilzing
21/05 19:00 Wurzburger FV - ATSV Erlangen
21/05 19:00 ASV Cham - DJK Gebenbach
Malaysia Liga M3
21/05 15:45 Kijang Rangers FC - Tok Janggut Warriors FC
21/05 15:45 Respect FC - PIB FC
Trinidad & Tobago
21/05 05:00 Cunupia FC - CSW FC 0.70 0:1 1.10
21/05 07:00 La Horquetta Rangers FC - AC Port Of Spain
Hạng 3 Anh
21/05 21:00 Wycombe Wanderers - Sunderland A.F.C 0.85 0:1/4 1.00
VĐQG Peru
21/05 07:30 Univ.Cesar Vallejo - Academia Deportiva Cantolao 0.80 0:1 1/4 1.05
22/05 01:15 Dep.San Martin - FC Carlos Stein 0.93 0:1/4 0.93
22/05 03:30 Cienciano - UTC Cajamarca 1.10 0:1 0.78
22/05 07:00 Universitario De Deportes - Sporting Cristal 0.88 0:0 0.98
Italy Serie D
22/05 01:30 Arezzo - US Follonica Gavorrano
Australia Victoria State League
21/05 12:00 Melbourne Victory NPL - Geelong Sc
21/05 12:00 Ballarat City FC - Preston Lions
21/05 12:00 Doveton - Nunawading City
Australia Victoria State League 1
21/05 15:15 Fitzroy City - Richmond
Norway 2.Liga
21/05 20:00 Tromsdalen - Eidsvold Turn
21/05 21:00 Orn-Horten - Kvik Halden
BRA D4
21/05 06:00 Pacajus - Tuna Luso 0.68 0:1/2 1.15
22/05 01:00 Nova Iguacu - Oeste
22/05 01:00 Santo Andre - Portuguesa RJ
22/05 01:00 Juventus SC - Cascavel PR
22/05 01:00 Caxias RS - Marcilio Dias SC
22/05 01:00 Crato CE - Globo
22/05 01:00 Lagarto - Juazeirense
22/05 01:30 Ceilandia DF - Ipora EC
22/05 01:30 Castanhal PA - Juventude MA
22/05 02:00 4 de Julho - Tocantinopolis
22/05 02:00 Sao Raimundo/PA - Nautico (RR)
22/05 02:00 Sousa PB - Afogados da Ingazeira FC
22/05 02:00 Reet - Icasa CE
22/05 02:00 Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT - Real Noroeste
22/05 03:00 America FC Natal RN - Sao Paulo Crystal FC
22/05 03:00 Ferroviario do Cabo - Pouso Alegre
22/05 04:00 Sao Raimundo/RR - Porto Velho/RO
22/05 04:00 Rio Branco AC - Amazonas FC
Hạng nhất Hungary nữ
21/05 19:00 Ferencvarosi TC (nữ) - Diosgyori VTK (w)
21/05 21:00 Puskas Akademia (nữ) - Viktoria FC Szombathely (nữ)
21/05 22:15 MTK Hungaria FC (nữ) - Gyori Dozsa (nữ)
Primera Division de El Salvador
22/05 08:00 Aguila - A.D. Isidro Metapan
Ngoại hạng Senegal
22/05 00:00 Guediawaye - ASC Jaraaf
22/05 00:00 AS Dakar Sacre Coeur - Toure Kunda Footpro
Finland - Kakkonen Lohko
21/05 18:30 Lahden Reipas - PPJ Akatemia
21/05 19:00 Vantaa - Klubi 04 Helsinki
21/05 20:00 PK Keski Uusimaa - NJS
21/05 20:00 Tampere United - Ilves Tampere II
21/05 21:00 Jazz Pori - EPS Espoo
21/05 21:00 Futura Porvoo - JIPPO 0.85 3/4:0 0.95
21/05 21:00 LaPa - KaPa
21/05 22:00 JS Hercules - Narpes Kraft
21/05 22:00 Kiffen Helsinki - PeKa
21/05 22:30 FC Ilves-Kissat - MuSa 0.75 1/2:0 1.05
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
21/05 17:00 Rio Ave U19 - Sporting Lisbon U19
21/05 22:59 Merelinense U19 - Atletico Arcos U19
21/05 22:59 Feirense U19 - Tondela U19
21/05 22:59 Ad Barroselas U19 - Amarante U19
21/05 22:59 Gil Vicente U19 - Leixoes U19
21/05 22:59 Academica Coimbra U19 - Nacional U19
21/05 22:59 GD Estoril-Praia U19 - Vitoria SC Guimaraes U19
21/05 22:59 Vilafranquense U19 - Sacavenense U19
21/05 22:59 Belenenses U19 - Vitoria FC Setubal U19
21/05 22:59 Oliveirense U19 - FC Famalicao U19
21/05 22:59 Marinhas FC U19 - Chaves U19
21/05 22:59 Freamunde U19 - Trofense U19
21/05 22:59 Braga U19 - FC Porto U19
21/05 22:59 Pacos Ferreira U19 - Vizela U19
21/05 22:59 Uniao Leiria U19 - Amora FC U19
21/05 22:59 SF Damaiense U19 - Caldas SC U19
21/05 22:59 Alverca U19 - Benfica U19
Hạng 3 Mexico
22/05 04:00 Titanes de Queretaro - Real Animas Sayula CF
Poland Division 4
21/05 16:00 Rozwoj Katowice - Gwarek Ornontowice
21/05 16:00 Jaguar Gdansk - Arka Gdynia II
21/05 16:00 Gedania Gdansk - Bytovia Bytow
21/05 16:00 Drukarz Warszawa - KS Sokol Serock
21/05 16:00 Warta Zawiercie - Polonia Laziska Gorne
21/05 16:00 Huragan Morag - Granica Ketrzyn
21/05 16:00 MKS Trzebinia - Wislanie Jaskowice
21/05 18:00 Baltyk Koszalin - Olimpia Grudziadz
21/05 21:00 Stolem Gniewino - Zawisza Bydgoszcz SA
21/05 21:00 Sokol Kocmyrzow - LKS Wislanka Grabie
21/05 22:00 LKS Goczalkowice Zdroj - Rekord Bielsko-Biala
21/05 22:00 Sokol Aleksandrow Lodzki - Lechia Tomaszow Mazowiecki
21/05 22:00 Polonia Bytom - MKS Kluczbork
21/05 22:00 Unia Janikowo - ZKS Kluczevia
21/05 22:30 Wisloka Debica - Unia Tarnow
21/05 22:30 Piast Zmigrod - Karkonosze Jelenia Gora
21/05 22:59 KS Legionovia Legionowo - Wikielec
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
21/05 17:00 Calavera CF U19 - Tiro Pichon U19
21/05 18:00 Vazquez Cultural U19 - Sporting Atletico U19
Colombia Regional League
22/05 00:00 Universidad de Antioquia - Ferrovalvulas FC
Czech Group D League
21/05 15:15 Aritma Praha - SK Mondi Steti
21/05 15:15 Marianske Lazne - Hvezda Cheb
21/05 15:15 SK Kladno - Tachov
21/05 22:00 FC Prerov - Bzenec
Malawi Premier League
21/05 19:30 Mafco - Kamuzu Barracks
QLD Premier League
21/05 13:00 Peninsula Power - Capalaba Bulldogs 0.75 0:2 1.05
21/05 13:30 Gold Coast Knights - Moreton Bay United 1.05 0:1 0.75
21/05 16:00 Eastern Suburbs Brisbane - Gold Coast United 1.05 0:1/4 0.75
21/05 16:15 Logan Lightning - Queensland Lions SC 0.98 1 1/2:0 0.83
Peru B League
22/05 01:00 CD Coopsol - Deportivo Union Comercio
Chile Primera B
21/05 23:30 CD Copiapo S.A. - Puerto Montt
21/05 23:30 Union San Felipe - Municipal Iquique
Hạng nhất Na Uy
22/05 01:00 Brann - Fredrikstad 0.93 0:1 1/4 0.93
Argentine Torneo A
21/05 07:30 Desamparados - Estudiantes de San Luis 1.10 0:1/2 0.70
22/05 01:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico - CA Juventud Unida San Luis
22/05 02:00 Crucero del Norte - Defensores Pronunciamiento
Mexico Liga TDP
22/05 04:00 Aguacateros CDU - Alebrijes de Oaxaca II
Australia NPL Queensland U23
21/05 10:45 Moreton Bay United U23 - Gold Coast Knights U23
21/05 11:45 Peninsula Power U23 - Capalaba Bulldogs U23
21/05 12:00 Logan Lightning U23 - Lions FC U23
21/05 13:45 Eastern Suburbs U23(AUS) - Gold Coast United U23
22/05 09:00 Sunshine Coast Wanderers U23 - Brisbane Olympic FC U23
Panama
22/05 08:00 Atletico Chiriqui - Alianza FC (PAN)
El Salvador Reserves League
22/05 04:00 CD Aguila Reserves - Santa Tecla U20
Belarus Pershaya Liga
21/05 21:00 Smorgon FC - Osipovichy
U19 Hungary
21/05 14:30 Vasas U19 - Ujpesti TE U19
21/05 15:00 MTK Budapest U19 - Puskas Akademia FehervarU19
21/05 16:00 Budapest Honved U19 - Gyori ETO U19
21/05 16:00 ZalaegerzsegTE U19 - Kisvarda FC U19
21/05 17:00 Ferencvarosi U19 - Illes Akademia Haladas U19
21/05 17:00 Debrecin VSC U19 - Kecskemeti TE U19
21/05 18:00 Diosgyor VTK U19 - Fehervar Videoton U19
Hạng 4 Nauy
21/05 18:00 Bossekop - Mjolner
21/05 19:00 Nardo FK - Orkla
21/05 19:00 Start Kristiansand B - Uraedd FK
21/05 20:00 Tromso B - Gjelleraasen IL
21/05 21:00 Oppsal - Grorud B
21/05 21:00 Skjetten Fotball - Mjondalen IF B
Germany Oberliga NOFV
21/05 01:00 Blau-Weib Friesdorf - SV Deutz 05 2.10 0:1/4 0.35
21/05 01:20 SG 2000 Mulheim-Karlich - SV Elversberg II 0.73 0:0 1.08
21/05 18:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin - 1. FC Lok Stendal
21/05 18:00 Budissa Bautzen - Bischofswerdaer FV
21/05 19:00 TSV Kottern - FC Ingolstadt 04 Am
21/05 19:00 TSV Ilshofen - FV Ravensburg
21/05 19:00 SV Kirchanschoring - TSV Landsberg
21/05 19:00 TSV 1880 Wasserburg - Türkspor Augsburg
21/05 19:00 SV Blau-Weiss Zorbau - Einheit Rudolstadt
21/05 19:00 FSV Martinroda - Wacker Nordhausen
21/05 19:00 TSV Dachau 1865 - TSV Schwabmunchen
21/05 19:00 SG Barockstadt - Rot-Weiss Hadamar
21/05 19:00 Brandenburger SC Sud 05 - Ludwigsfelder FC
21/05 19:00 Gundelfingen - FC Ismaning
21/05 19:00 Goppinger SV - Freiberg
21/05 19:00 VFC Plauen - FC Oberlausitz
21/05 19:00 TSV 1860 Munchen (Youth) - SSV Jahn Regensburg II
21/05 19:00 SV Pullach - TSV Schwaben Augsburg
21/05 19:00 Torgelower SV Greif - SC Staaken
21/05 19:00 SpVgg Hankofen-Hailing - FC Deisenhofen
21/05 19:00 Neckarsulmer Sport-Union - Rielasingen Arlen
21/05 19:00 Pforzheim - SV Linx
21/05 19:00 Eintracht Stadtallendorf - FC Eddersheim
21/05 19:00 Eintracht Trier - VfR Wormatia Worms
21/05 19:00 VFB Hallbergmoos - SV Donaustauf
21/05 19:30 Freiburger FC - Villingen
21/05 20:00 FSV Fernwald - Waldgirmes
21/05 20:00 Buchonia Flieden - Turk Gucu Friedberg
21/05 20:00 Bayern Alzenau - Viktoria Griesheim
21/05 20:30 FSV Jagersburg - Sportfreunde Eisbachtal
21/05 20:30 FC Bruchsal - TSG Backnang
21/05 20:30 FSV 08 Bissingen - SSV Reutlingen 05
21/05 20:30 FV Dudenhofen - TuS Koblenz
21/05 21:00 SC Dusseldorf West - FC Monchengladbach 1894
21/05 21:00 FC 1906 Erlensee - Hessen Dreieich
21/05 21:00 Gonsenheim - TUS Mechtersheim
21/05 22:00 SpVg Schonnebeck - SSVg Velbert
Belgian First Amateur Division
22/05 00:30 Dessel Sport - Royal Knokke
USA MLS Next Pro League
21/05 08:00 Real Monarchs - North Texas SC 0.90 1 1/2:0 0.90
21/05 08:00 San Jose Earthquakes Reserve - Sporting Kansas City(R) 0.90 0:1/4 0.90
22/05 05:00 New York City Team B - Chicago flame B
22/05 05:00 Rochester New York - Philadelphia Union II
22/05 05:00 Vancouver Whitecaps Reserve - MINNESOTA United B
22/05 06:00 Columbus Crew B - Toronto FC II
Hạng 3 Romania
21/05 22:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj - CS Ocna Mures
Hạng 2 Venezuela
22/05 02:00 Deportivo Nueva Esparta - Deportivo Petare FC
22/05 02:30 Yaracuyanos - Atletico La Cruz
22/05 03:00 Real Frontera - Deportivo Rayo Zuliano
22/05 03:00 Royal Fuente La - Deportivo Rayo Zuliano
22/05 04:00 Angostura FC - Bolivar Sport Club
22/05 04:00 Libertador FC - Academia Anzoategui
Argentina Championship Women
21/05 01:00 San Lorenzo (nữ) - Villa San Carlos (nữ) 0.73 0:1/4 1.08
J-League Division 2
22/05 09:00 Norddea Hokkaido (nữ) - Okayama Yunogo Belle (nữ)
22/05 10:00 Veertien Mie (nữ) - Fukuoka AN (nữ)
22/05 10:00 Diavorosso Hiroshima (nữ) - Shizuoka Sangyo University (nữ)
22/05 11:00 Kibi International University (nữ) - Yamato Sylphid (nữ)
VĐQG Uruguay
21/05 06:00 Deportivo Maldonado - Centro Atletico Fenix 0.90 0:1/4 0.95
21/05 06:00 Deportivo Maldonado - Centro Atletico Fenix 1.10 0:1/4 0.78
22/05 03:00 Nacional Montevideo - Albion FC 0.98 0:1 1/2 0.88
22/05 03:00 Nacional Montevideo - Albion FC 0.95 0:1 1/2 0.90
22/05 05:30 CA Penarol - Boston River 1.05 0:1 0.80
22/05 05:30 CA Penarol - Boston River 1.15 0:1 0.73
Northern German state premier league - bayern
21/05 17:15 Engers - FC Karbach
21/05 17:15 VSG Altglienicke - BFC Viktoria 1889
21/05 17:15 TSV Steinbach Haiger - Kickers Offenbach
21/05 19:00 FC Neubrandenburg 04 - Berlin Hilalspor
21/05 19:00 SV Empor Berlin - Frohnauer SC
21/05 19:15 SV Waldhof Mannheim - FC Turkspor Mannheim
21/05 19:15 TSV Schott Mainz - FK Pirmasens
21/05 19:15 Carl Zeiss Jena - ZFC Meuselwitz
21/05 19:15 FC 08 Hombrug - SV Elversberg
21/05 21:15 SV Straelen - Wuppertaler
21/05 21:15 Chemnitzer - BSG Chemie Leipzig
21/05 21:15 Stuttgarter Kickers - SSV Ulm 1846
21/05 21:15 FC Viktoria Koln - Fortuna Koln
21/05 21:40 Preuben Munster - SV Rodinghausen
21/05 21:40 Bremer SV - Leher TS
21/05 21:40 FV Illertissen - TSV Aubstadt
Argentina group C Tebolidun League Manchester
21/05 01:30 CA Atlas - General Lamadrid 0.85 0:0 0.95
22/05 01:30 Central Cordoba De Rosario - Sportivo Italiano
22/05 01:30 Liniers - San Martin Burzaco
22/05 06:05 Ferrocarril Midland - El Porvenir
Czech Republic U19 League
21/05 16:00 Tescoma Zlin U19 - MFK Karvina U19
21/05 16:00 Marila Pribram U19 - Dynamo Ceske Budejovice U19
21/05 16:00 Slavia Praha U19 - Mlada Boleslav U19
21/05 17:30 Meteor Praha(U19) - Sigma Olomouc U19
21/05 17:45 Sparta Praha U19 - Banik Ostrava U19
21/05 18:00 Brno U19 - Viktoria Plzen U19
21/05 18:00 Hradec Kralove U19 - Opava U19
Algerian Cup
21/05 02:30 Benin U20 - Nigeria U20 0.73 1/4:0 1.08
Israel Premier League
22/05 00:30 Hapoel Beer Sheva - Hapoel Bnei Sakhnin FC 0.78 0:3/4 1.10
22/05 00:30 Maccabi Haifa - Maccabi Netanya 0.90 0:3/4 0.95
22/05 00:30 Hapoel Tel Aviv - Maccabi Tel Aviv 1.10 1/2:0 0.78
Columbia U19 League
22/05 01:00 Alberto Zamora U19 - Deportes Tolima U19
22/05 06:00 Plata Vino Tinto Oro U19 - Fortaleza U19
Belarus Cup
21/05 23:00 BATE Borisov - FC Gomel
Argentine Division 2
21/05 05:10 Atletico Atlanta - Deportivo Maipu 1.15 0:1/4 0.73
21/05 07:00 All Boys - Deportivo Madryn 0.88 0:1/4 0.98
21/05 07:10 Belgrano - Flandria 0.83 0:3/4 1.03
22/05 01:10 CA Brown Adrogue - Instituto 0.98 0:0 0.88
22/05 01:10 Defensores de Belgrano - Agropecuario de Carlos Casares 1.13 0:0 0.75
22/05 01:30 Villa Dalmine - Gimnasia Jujuy 0.85 0:1/4 1.00
22/05 02:00 San Martin San Juan - Nueva Chicago 0.80 0:1/2 1.05
22/05 05:10 Estudiantes de Caseros - Quilmes 1.13 0:1/4 0.75
22/05 07:00 Santa Marina Tandil - Independiente Rivadavia 1.05 1/4:0 0.80
Armenia Premier League
21/05 19:45 FK Van Charentsavan - FC Noah
TAS Premier League
21/05 11:00 South Hobart - Olympia Warriors 0.83 0:2 3/4 0.98
21/05 11:30 Hobart Zebras - Launceston City 0.70 0:0 1.10
21/05 11:30 Devonport City - Kingborough Lions 0.75 0:1 1.05
21/05 11:30 Riverside Olympic - Glenorchy Knights FC 1.03 4 :0 0.78
Nepal C Division
21/05 14:00 Planning Boys United - Khalibari Youth FC