Kèo bóng đá Colombia Regional League 2022 - Tỷ lệ bóng đá Colombia

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Colombia Regional League
04/08 00:00 Sellos Colombianos 2-2 Atletico Nacional Medellin Reserves
03/08 02:15 Medellin City FC 0-1 Universidad de Antioquia
28/07 23:10 Independiente Sabaneta 0-1 Talento y Vida
27/07 20:00 Envigado FC Reserves 3-2 Sellos Colombianos
26/07 22:40 FC Leones Reserves 3-4 Club Deportivo La Chalaca
21/07 04:25 Estudiantes de Medellin 1-0 Politecnico J.I.C.
21/07 02:25 Club Deportivo La Chalaca 4-2 Real Santuario
19/07 00:20 Rionegro Aguilas Reserves 1-1 Universidad de Antioquia
14/07 00:00 Sol de Oriente 2-2 Total Soccer FC
12/07 20:10 Envigado FC Reserves 1-0 Ferrovalvulas FC
11/07 23:10 CD Gallegol S.A.S. 2-4 Medellin City FC
11/07 00:00 E.D.P IND. Medellin 1-1 Talento y Vida
10/07 00:20 Real Santuario 3-2 Real San Jeronimo
08/07 00:00 Talento y Vida 1-4 Molino Viejo
07/07 00:00 Ferrovalvulas FC 2-3 Sol de Oriente
05/07 22:20 Medellin City FC 4-1 E.D.P IND. Medellin
04/07 04:20 Estudiantes de Medellin 0-4 Atletico Nacional Medellin Reserves
03/07 04:10 Total Soccer FC 3-2 FC Leones Reserves
03/07 02:15 Club Deportivo La Chalaca 0-4 Deportivo Alexis Garcia
03/07 00:00 Lula FC 1-4 CD Gallegol S.A.S.
21/06 02:35 E.D.P IND. Medellin 3-0 Sellos Colombianos
16/06 19:15 Molino Viejo 3-1 Medellin City FC
16/06 00:15 Sol de Oriente 0-0 Politecnico J.I.C.
12/06 22:15 Talento y Vida 1-2 Estudiantes de Medellin
12/06 04:15 Deportivo Alexis Garcia 1-0 Real San Jeronimo
12/06 00:15 Real Santuario 3-0 Total Soccer FC
10/06 20:00 Envigado FC Reserves 2-0 Atletico Nacional Medellin Reserves
06/06 21:00 Estudiantes de Medellin 0-0 Envigado FC Reserves
06/06 04:15 Ferrovalvulas FC 2-0 Real Santuario
31/05 02:30 Estudiantes de Medellin 0-2 FC Leones Reserves
31/05 00:30 Sol de Oriente 2-1 Real Santuario
30/05 19:00 Independiente Sabaneta 1-3 Sellos Colombianos
27/05 22:00 Club Deportivo La Chalaca 4-1 Medellin City FC
26/05 00:00 Sol de Oriente 0-2 Envigado FC Reserves
25/05 00:00 Real Santuario 3-0 Politecnico J.I.C.
24/05 22:05 Medellin City FC 5-2 Estudiantes de Medellin
24/05 22:05 FC Leones Reserves 2-1 Atletico Nacional Medellin Reserves
23/05 22:59 CD Gallegol S.A.S. 8-1 Real San Jeronimo
22/05 00:00 Universidad de Antioquia 1-2 Ferrovalvulas FC
18/05 08:10 Real San Jeronimo 2-0 E.D.P IND. Medellin
17/05 20:00 Envigado FC Reserves 4-0 FC Leones Reserves
16/05 22:10 Club Deportivo La Chalaca 4-1 Molino Viejo
16/05 21:20 Lula FC 1-0 Medellin City FC
11/05 00:10 Universidad de Antioquia 0-1 Atletico Nacional Medellin Reserves
10/05 20:20 Real Santuario 1-3 Envigado FC Reserves
09/05 23:30 CD Gallegol S.A.S. 3-1 Total Soccer FC
09/05 21:00 Lula FC 2-3 Estudiantes de Medellin
04/05 00:10 Politecnico J.I.C. 3-1 Independiente Sabaneta
03/05 00:00 Ferrovalvulas FC 2-3 CD Gallegol S.A.S.
27/04 22:00 E.D.P IND. Medellin 2-2 Ferrovalvulas FC
25/04 22:59 CD Gallegol S.A.S. 2-1 Politecnico J.I.C.
25/04 21:20 Lula FC 6-1 Club Deportivo La Chalaca
24/04 00:00 Real Santuario 2-2 FC Leones Reserves
23/04 22:59 Independiente Sabaneta 0-0 Atletico Nacional Medellin Reserves
13/04 20:05 Envigado FC Reserves 1-0 Independiente Sabaneta
12/04 00:00 Sellos Colombianos 4-3 Medellin City FC
11/04 22:59 Estudiantes de Medellin 1-1 Real Santuario
11/04 22:00 Club Deportivo La Chalaca 1-1 Rionegro Aguilas Reserves
11/04 02:00 Sol de Oriente 3-1 Deportivo Alexis Garcia
10/04 00:00 Total Soccer FC 2-1 Talento y Vida