Kèo bóng đá Belarus Division 3 2022 - Tỷ lệ bóng đá Belarus

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Belarus Division 3
21/11 18:00 FC Baranovichi 3-5 Osipovichy FC Baranovichi - Osipovichy
21/11 18:00 FC Molodechno 0-2 Dnepr Mogilev FC Molodechno - Dnepr Mogilev
21/11 18:00 Shakhter Soligorsk II 2-1 Stenles Pinsk Shakhter Soligorsk II - Stenles Pinsk
14/11 19:00 Stenles Pinsk 2-0 Osipovichy Stenles Pinsk - Osipovichy
14/11 18:00 FC Molodechno 1-2 Shakhter Soligorsk II FC Molodechno - Shakhter Soligorsk II
14/11 18:00 FC Baranovichi 2-2 Dnepr Mogilev FC Baranovichi - Dnepr Mogilev
07/11 18:00 Osipovichy 0-3 FC Molodechno Osipovichy - FC Molodechno
07/11 17:00 FC Baranovichi 1-1 Shakhter Soligorsk II FC Baranovichi - Shakhter Soligorsk II
07/11 17:00 Dnepr Mogilev 4-0 Stenles Pinsk Dnepr Mogilev - Stenles Pinsk
31/10 18:00 Osipovichy 2-3 FC Baranovichi Osipovichy - FC Baranovichi
31/10 17:00 Dnepr Mogilev 4-0 FC Molodechno Dnepr Mogilev - FC Molodechno
25/10 19:00 Energosbyt BSATU 2-1 Kronon Stolbtsy Energosbyt BSATU - Kronon Stolbtsy
24/10 19:30 FK Bumprom 1-1 BGU Minsk FK Bumprom - BGU Minsk
24/10 19:00 FK Zhlobin 3-2 FK Chayka Zelva FK Zhlobin - FK Chayka Zelva
24/10 18:00 Osipovichy 2-1 Stenles Pinsk Osipovichy - Stenles Pinsk
24/10 17:00 Dnepr Mogilev 3-0 FC Baranovichi Dnepr Mogilev - FC Baranovichi
24/10 17:00 Shakhter Soligorsk II 4-0 FC Molodechno Shakhter Soligorsk II - FC Molodechno
24/10 17:00 FC Ostrovets 5-0 Victoria Maryina Gorka FC Ostrovets - Victoria Maryina Gorka
24/10 17:00 Dnepr Rohachev 3-1 Meliorator Zhitkovichi Dnepr Rohachev - Meliorator Zhitkovichi
24/10 17:00 SMI Autotrans 4-3 Ivatsevichi SMI Autotrans - Ivatsevichi
17/10 19:00 FC Molodechno 5-3 Osipovichy FC Molodechno - Osipovichy
10/10 17:00 Dnepr Mogilev 4-0 Energosbyt BSATU Dnepr Mogilev - Energosbyt BSATU
10/10 17:00 SMI Autotrans 2-6 Dnepr Rohachev SMI Autotrans - Dnepr Rohachev
10/10 17:00 FC Molodechno 3-2 BGU Minsk FC Molodechno - BGU Minsk
10/10 17:00 Kronon Stolbtsy 1-3 Stenles Pinsk Kronon Stolbtsy - Stenles Pinsk
10/10 17:00 Dinamo Brest II 2-4 FC Ostrovets Dinamo Brest II - FC Ostrovets
10/10 17:00 Gorki 1-1 FK Bumprom Gorki - FK Bumprom
10/10 17:00 Victoria Maryina Gorka 3-2 FK Zhlobin Victoria Maryina Gorka - FK Zhlobin
10/10 17:00 Osipovichy 0-4 Shakhter Soligorsk II Osipovichy - Shakhter Soligorsk II
10/10 17:00 Meliorator Zhitkovichi 4-2 FC Baranovichi Meliorator Zhitkovichi - FC Baranovichi
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  FC Molodechno 20 10 0 0 35 4 7 1 2 33 15 59-18 48
2  FC Baranovichi 20 8 2 0 43 9 6 1 3 27 16 74-24 44
3  Stenles Pinsk 20 8 1 1 47 8 6 0 4 26 15 61-24 43
4  Dinamo Brest II 20 6 1 3 38 14 5 3 2 24 14 71-29 41
5  FC Ostrovets 20 5 2 3 25 12 6 0 4 23 13 48-25 35
6  Meliorator Zhitkovichi 20 5 2 3 17 14 5 2 3 18 15 43-29 35
7  Ivatsevichi 20 3 2 5 18 23 5 0 5 24 29 42-52 26
8  BGU Minsk 20 3 1 6 12 46 2 2 6 21 24 35-45 15
9  Pershiy Regien 20 2 1 7 14 21 1 4 5 8 32 17-78 14
10  Kronon Stolbtsy 20 1 2 7 14 33 1 1 8 5 32 22-65 12
11  FK Chayka Zelva 20 0 1 9 8 29 0 1 9 4 66 12-95 2
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm