Kèo bóng đá Argentina Reserve League 2022 - Tỷ lệ bóng đá Argentina

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Argentina Reserve League
10/08 20:00 Deportivo Camioneros Reserves - CA Atlanta Reserves 0.78 0:0 1.03 Deportivo Camioneros Reserves vd CA Atlanta Reserves
10/08 20:00 CA Independiente Reserves - Lanus Reserves 0.78 0:0 1.03 CA Independiente Reserves vd Lanus Reserves
10/08 21:00 Central Cordoba SdE Reserves - Atletico Tucuman Reserve 0.98 0:0 0.83 Central Cordoba SdE Reserves vd Atletico Tucuman Reserve
10/08 21:00 Arsenal de Sarandi Reserves - Colon Reserves 0.75 1/4:0 1.05 Arsenal de Sarandi Reserves vd Colon Reserves
10/08 21:00 Sarmiento Junin Reserve - Huracan Reserves 0.95 1/4:0 0.85 Sarmiento Junin Reserve vd Huracan Reserves
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Argentina Reserve League
10/08 01:20 Nueva Chicago Reserves 1-1 Defensores de Belgrano Reserves Nueva Chicago Reserves - Defensores de Belgrano Reserves
10/08 01:15 Deportivo Merlo Reserves 1-4 Talleres Remedios Reserves Deportivo Merlo Reserves - Talleres Remedios Reserves
09/08 22:59 Excursionistas Reserves 0-0 Deportivo Liniers Reserves Excursionistas Reserves - Deportivo Liniers Reserves
09/08 22:00 Acassuso Reserves 2-1 Villa San Carlos Reserves Acassuso Reserves - Villa San Carlos Reserves
09/08 21:00 Berazategui Reserves 3-1 Victoriano Arenas Reserves Berazategui Reserves - Victoriano Arenas Reserves
09/08 21:00 Ferrocarril Midland Reserves 1-1 CA Claypole Reserves Ferrocarril Midland Reserves - CA Claypole Reserves
09/08 20:00 Deportivo Laferrere Reserves 2-2 Real Pilar Reserves Deportivo Laferrere Reserves - Real Pilar Reserves
08/08 20:00 Estudiantes LP Reserves 4-2 San Lorenzo Reserves Estudiantes LP Reserves - San Lorenzo Reserves
07/08 20:05 Godoy Cruz Reserves 1-1 Gimnasia LP Reserves Godoy Cruz Reserves - Gimnasia LP Reserves
07/08 20:00 Argentinos Jrs Reserves 3-1 Talleres Cordoba Reserve Argentinos Jrs Reserves - Talleres Cordoba Reserve
06/08 20:15 Rosario Central Reserves 2-0 Tigre Reserves Rosario Central Reserves - Tigre Reserves
06/08 20:00 Colon Reserves 0-2 Newell's Reserves Colon Reserves - Newell's Reserves
06/08 20:00 River Plate R 2-1 CA Independiente Reserves River Plate R - CA Independiente Reserves
05/08 21:05 Atletico Tucuman Reserve 1-4 Arsenal de Sarandi Reserves Atletico Tucuman Reserve - Arsenal de Sarandi Reserves
05/08 21:00 Velez Sarsfield Reserves 0-0 Union Santa Fe Reserves Velez Sarsfield Reserves - Union Santa Fe Reserves
05/08 21:00 Defensa y Justicia Reserves 1-0 Central Cordoba SdE Reserves Defensa y Justicia Reserves - Central Cordoba SdE Reserves
05/08 20:00 Platense Reserves 0-0 Boca Juniors Reserve Platense Reserves - Boca Juniors Reserve
05/08 01:10 CA Atlanta Reserves 1-0 CSD Flandria Reserves CA Atlanta Reserves - CSD Flandria Reserves
05/08 00:00 Leandro N. Alem Reserves 1-1 General Lamadrid Reserves Leandro N. Alem Reserves - General Lamadrid Reserves
05/08 00:00 Villa San Carlos Reserves 0-5 CA Colegiales Reserves Villa San Carlos Reserves - CA Colegiales Reserves
05/08 00:00 All Boys Reserves 2-0 CA San Telmo Reserves All Boys Reserves - CA San Telmo Reserves
05/08 00:00 Tristan Suarez Reserves 0-3 Deportivo Riestra Reserves Tristan Suarez Reserves - Deportivo Riestra Reserves
04/08 23:05 Deportivo Espanol Reserves 0-1 Argentino Merlo Reserves Deportivo Espanol Reserves - Argentino Merlo Reserves
04/08 22:00 Deportivo Liniers Reserves 0-1 El Porvenir Reserves Deportivo Liniers Reserves - El Porvenir Reserves
04/08 21:00 CA Patronato Reserves 2-0 Banfield Reserves CA Patronato Reserves - Banfield Reserves
04/08 21:00 Lanus Reserves 4-0 Sarmiento Junin Reserve Lanus Reserves - Sarmiento Junin Reserve
04/08 21:00 Huracan Reserves 4-1 CA Aldosivi Reserves Huracan Reserves - CA Aldosivi Reserves
04/08 20:00 Chacarita Juniors Reserves 1-2 Deportivo Moron Reserves Chacarita Juniors Reserves - Deportivo Moron Reserves
04/08 20:00 Racing Club Reserves 1-1 Barracas Central Reserves Racing Club Reserves - Barracas Central Reserves
04/08 19:30 Almagro Reserves 2-0 Deportivo Camioneros Reserves Almagro Reserves - Deportivo Camioneros Reserves
04/08 01:00 Villa Dalmine Reserves 2-2 Nueva Chicago Reserves Villa Dalmine Reserves - Nueva Chicago Reserves
03/08 21:00 Sacachispas Reserves 1-2 Quilmes Reserves Sacachispas Reserves - Quilmes Reserves
03/08 21:00 Almirante Brown Reserves 1-0 Ferro Carril Oeste Reserves Almirante Brown Reserves - Ferro Carril Oeste Reserves
03/08 21:00 Temperley Reserves 1-0 CA Brown de Adrogue Reserves Temperley Reserves - CA Brown de Adrogue Reserves
03/08 20:00 Atletico Fenix Reserves 1-4 Club Comunicaciones Reserves Atletico Fenix Reserves - Club Comunicaciones Reserves
03/08 01:00 Deportivo Armenio Reserves 2-0 JJ Urquiza Reserves Deportivo Armenio Reserves - JJ Urquiza Reserves
02/08 23:30 CA Ituzaingo Reserves 2-1 Los Andes Reserves CA Ituzaingo Reserves - Los Andes Reserves
02/08 23:05 UAI Urquiza Reserves 2-1 Acassuso Reserves UAI Urquiza Reserves - Acassuso Reserves
02/08 20:00 Belgrano Reserves 2-2 CA Estudiantes Caseros Reserves Belgrano Reserves - CA Estudiantes Caseros Reserves
01/08 20:00 San Lorenzo Reserves 3-4 Argentinos Jrs Reserves San Lorenzo Reserves - Argentinos Jrs Reserves
31/07 20:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-1 Defensa y Justicia Reserves Arsenal de Sarandi Reserves - Defensa y Justicia Reserves
31/07 20:00 CA Independiente Reserves 1-1 Colon Reserves CA Independiente Reserves - Colon Reserves
30/07 21:45 Velez Sarsfield Reserves 5-0 Godoy Cruz Reserves Velez Sarsfield Reserves - Godoy Cruz Reserves
30/07 21:00 Barracas Central Reserves 0-2 Platense Reserves Barracas Central Reserves - Platense Reserves
30/07 21:00 Sarmiento Junin Reserve 0-1 River Plate R Sarmiento Junin Reserve - River Plate R
30/07 20:00 Tigre Reserves 1-0 Racing Club Reserves Tigre Reserves - Racing Club Reserves
29/07 21:00 CA Aldosivi Reserves 1-4 Lanus Reserves CA Aldosivi Reserves - Lanus Reserves
29/07 21:00 Gimnasia LP Reserves 2-3 Huracan Reserves Gimnasia LP Reserves - Huracan Reserves
29/07 21:00 Union Santa Fe Reserves 1-0 Talleres Cordoba Reserve Union Santa Fe Reserves - Talleres Cordoba Reserve
29/07 20:00 Boca Juniors Reserve 1-0 CA Patronato Reserves Boca Juniors Reserve - CA Patronato Reserves
28/07 21:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-0 Rosario Central Reserves Central Cordoba SdE Reserves - Rosario Central Reserves
28/07 20:10 Banfield Reserves 1-1 Estudiantes LP Reserves Banfield Reserves - Estudiantes LP Reserves
26/07 01:10 Tristan Suarez Reserves 1-2 Villa Dalmine Reserves Tristan Suarez Reserves - Villa Dalmine Reserves
25/07 21:00 Lanus Reserves 1-3 Gimnasia LP Reserves Lanus Reserves - Gimnasia LP Reserves
25/07 21:00 CA Patronato Reserves 2-0 Barracas Central Reserves CA Patronato Reserves - Barracas Central Reserves
25/07 21:00 Godoy Cruz Reserves 1-1 Union Santa Fe Reserves Godoy Cruz Reserves - Union Santa Fe Reserves
25/07 20:00 CA Brown de Adrogue Reserves 1-3 CA Atlanta Reserves CA Brown de Adrogue Reserves - CA Atlanta Reserves
25/07 20:00 River Plate R 2-0 CA Aldosivi Reserves River Plate R - CA Aldosivi Reserves
25/07 20:00 Huracan Reserves 1-0 Velez Sarsfield Reserves Huracan Reserves - Velez Sarsfield Reserves
24/07 20:00 Estudiantes LP Reserves 0-3 Boca Juniors Reserve Estudiantes LP Reserves - Boca Juniors Reserve