Xem tỷ số bóng đá trực tuyến, livescore trực tiếp tỷ số bóng đá

Tỷ số trực tuyến bóng đá hôm nay nhanh nhất, livescore trực tiếp tỷ số bóng đá tối hôm nay. Xem tỷ số bóng đá trực tiếp của hơn 1000+ giải đấu.

Livescore
NORC OT Jerv 2-2 Odd Grenland Jerv vd Odd Grenland
SWE D1 SN FT Tvaakers IF 2-1 Qviding FIF Tvaakers IF vd Qviding FIF
AUS D3 90'+ Admira Dornbirn 1-1 VfB Hohenems Admira Dornbirn vd VfB Hohenems
EGY D1 90'+ El Mokawloon El Arab 0-0 El Gounah El Mokawloon El Arab vd El Gounah
BNY 89' Pague Menos U20 4-2 Calouros do Ar U20 Pague Menos U20 vd Calouros do Ar U20
AUS D3 90'+ SC Gofis 2-2 Rotenberg SC Gofis vd Rotenberg
EGY D1 90'+ Smouha SC 1-1 Future FC Smouha SC vd Future FC
DWLWC FT FC Damso (nữ) 0-6 Sundby BK (nữ) FC Damso (nữ) vd Sundby BK (nữ)
AUS D3 90'+ Sc Rothis 2-2 RW Rankweil Sc Rothis vd RW Rankweil
AUS D3 90'+ FC Wolfurt 5-1 FC Brauerei Egg FC Wolfurt vd FC Brauerei Egg
INT CF 90'+ Athletic Club Bibao (nữ) 1-0 Eibar (nữ) Athletic Club Bibao (nữ) vd Eibar (nữ)
GER OBW FT Gundelfingen 5-0 Türkspor Augsburg Gundelfingen vd Türkspor Augsburg
U Cup 89' Colon CF 3-1 Los Halcones Colon CF vd Los Halcones
INT CF 90'+ Panahaiki-2005 1-2 Atromitos Athens Panahaiki-2005 vd Atromitos Athens
Portugal Cup(W) 90'+ SL Benfica (nữ) 3-0 Braga (nữ) SL Benfica (nữ) vd Braga (nữ)
DWLWC 90'+ Aarhus 1900 (nữ) 0-3 JAI Fodbold (nữ) Aarhus 1900 (nữ) vd JAI Fodbold (nữ)
SWEC-W 90'+ Gamla Upsala SK (nữ) 0-1 Bollstanas Sk (nữ) Gamla Upsala SK (nữ) vd Bollstanas Sk (nữ)
QAT D1 86' Al-Sailiya 2-1 Al Shamal Al-Sailiya vd Al Shamal
GER OBW 58' Rotenburger SV 5-1 VfL Oldenburg Rotenburger SV vd VfL Oldenburg
GER SHL 65' Union Neumunster 1-2 FC Kilia Kiel Union Neumunster vd FC Kilia Kiel
GER SHL 66' TSV Pansdorf 1-2 Inter Turkspor Kiel TSV Pansdorf vd Inter Turkspor Kiel
GUA RL 65' Antigua GFC Reserves 0-1 CSD Municipal Reserves Antigua GFC Reserves vd CSD Municipal Reserves
GER D3 64' VfL Osnabruck 0-1 Ingolstadt VfL Osnabruck vd Ingolstadt
GER D3 65' SV Wehen Wiesbaden 3-1 SpVgg Bayreuth SV Wehen Wiesbaden vd SpVgg Bayreuth
SWE D1 SN 66' Vasalunds IF 0-0 Sandvikens IF Vasalunds IF vd Sandvikens IF
FIFA WU20 66' Germany (nữ) U20 0-0 Colombia (nữ) U20 Germany (nữ) U20 vd Colombia (nữ) U20
AUS D3 66' SC Bregenz 3-0 Rheindorf Altach B SC Bregenz vd Rheindorf Altach B
ICE D1 66' UMF Selfoss 2-1 Thor Akureyri UMF Selfoss vd Thor Akureyri
SWE D1 SN 65' Gefle IF 3-0 FC Stockholm Internazionale Gefle IF vd FC Stockholm Internazionale
SWE D1 SN 68' IFK Malmo FK 0-2 Lunds BK IFK Malmo FK vd Lunds BK
POR TA U23 65' Famalicao U23 2-1 Vizela U23 Famalicao U23 vd Vizela U23
SWE D1 SN 66' FC Trollhattan 0-1 Vanersborgs IF FC Trollhattan vd Vanersborgs IF
AUS D3 65' FC Lauterach 0-0 Dornbirner SV FC Lauterach vd Dornbirner SV
GER D3 67' SV Waldhof Mannheim 0-0 Erzgebirge Aue SV Waldhof Mannheim vd Erzgebirge Aue
POR TA U23 63' Leixoes U23 1-0 Rio Ave U23 Leixoes U23 vd Rio Ave U23
SWE D1 SN 68' Sollentuna United 2-0 Tegs SK Sollentuna United vd Tegs SK
INT CF 60' Real Murcia 0-0 AD Alcorcon Real Murcia vd AD Alcorcon
SUI Sl 67' Luzern 1-1 Grasshopper Luzern vd Grasshopper
SWE D1 SN 65' IK Oddevold 0-1 GAIS IK Oddevold vd GAIS
POR TA U23 64' Braga U23 1-2 Gil Vicente U23 Braga U23 vd Gil Vicente U23
POL D2 60' Olimpia Elblag 2-0 OKS Stomil Olsztyn Olimpia Elblag vd OKS Stomil Olsztyn
SWE D1 SN 66' IF Sylvia 1-1 Taby IF Sylvia vd Taby
GER D3 67' Saarbrucken 0-0 Borussia Dortmund (Youth) Saarbrucken vd Borussia Dortmund (Youth)
GER D3 61' Dynamo Dresden 1-0 SC Verl Dynamo Dresden vd SC Verl
POL D2 65' Motor Lublin 0-2 KP Calisia Kalisz Motor Lublin vd KP Calisia Kalisz
SWE D1 SN 68' Torns IF 1-2 BK Olympic Torns IF vd BK Olympic
INT CF 63' Domzale 0-3 FC Shakhtar Donetsk Domzale vd FC Shakhtar Donetsk
INT CF 65' UE Olot 1-0 Gimnastic Tarragona UE Olot vd Gimnastic Tarragona
INT CF 63' Anorthosis Famagusta FC 0-0 Doxa Katokopias Anorthosis Famagusta FC vd Doxa Katokopias
GER Bbe 66' SV Hohenlimburg 1910 1-1 Wattenscheid 09 SV Hohenlimburg 1910 vd Wattenscheid 09
INT CF 65' Barcelona B 1-1 Valencia CF Mestalla Barcelona B vd Valencia CF Mestalla
GER Bbe 60' Hünfelder SV 0-1 SV Weidenhausen Hünfelder SV vd SV Weidenhausen
GER SHL 61' Heider SV 1-0 Weiche Flensburg 08 II Heider SV vd Weiche Flensburg 08 II
INT CF 70' CF Peralada 0-1 Sabadell CF Peralada vd Sabadell
GUA D1 66' Malacateco 2-1 Santa Lucia Cotzumalguapa Malacateco vd Santa Lucia Cotzumalguapa
GER SHL 62' TSV Bordesholm 1-1 TSB Flensburg TSV Bordesholm vd TSB Flensburg
INT CF 65' Aguilas CF 1-0 Almeria B Aguilas CF vd Almeria B
INT CF 66' SD Amorebieta 0-1 Numancia SD Amorebieta vd Numancia
INT CF 64' Union Langreo 0-1 CD Lealtad Union Langreo vd CD Lealtad
GUA RL 61' Xinabajul Reserves 1-2 CD Achuapa Reserves Xinabajul Reserves vd CD Achuapa Reserves
Bolivia N B 59' ABB 1-0 Club Union Maestranza ABB vd Club Union Maestranza
INT CF 64' U.M. Escobedo 0-3 SD Laredo U.M. Escobedo vd SD Laredo
GUA RL 54' Guastatoya Reserves 1-1 Deportivo Mixco Reserves Guastatoya Reserves vd Deportivo Mixco Reserves
INT CF 68' Baleares 1-0 SCR Pena Deportiva Baleares vd SCR Pena Deportiva
PRL RT 64' UTC Cajamarca Reserves 2-1 AD Tarma Reserves UTC Cajamarca Reserves vd AD Tarma Reserves
INT CF 68' FC Vilafranca 1-2 AE Prat FC Vilafranca vd AE Prat
SWE D1 SN 65' Pitea IF 1-1 Umea FC Pitea IF vd Umea FC
NOR D4 67' Vidar 2-1 Sandnes B Vidar vd Sandnes B
INT CF 65' Celta vigo b 2-1 Bergantinos CF Celta vigo b vd Bergantinos CF
INT CF 67' Real Titanico Laviana 1-1 Real Oviedo B Real Titanico Laviana vd Real Oviedo B
GER OBW HT FC Kray 0-2 VfB Hilden FC Kray vd VfB Hilden
SWE D3 HT Eskilsminne IF 3-0 Ullared Eskilsminne IF vd Ullared
NOR D4 45'+ Senja 2-0 Skjetten Fotball Senja vd Skjetten Fotball
Catalonia C HT UE Rapitenca 0-2 Sant Andreu UE Rapitenca vd Sant Andreu
SAPL D1 45'+ Chippa United 0-2 Royal AM Chippa United vd Royal AM
SAPL D1 HT Mamelodi Sundowns 0-1 TS Galaxy Mamelodi Sundowns vd TS Galaxy
SAPL D1 HT Sekhukhune United 1-0 Lamontville Golden Arrows Sekhukhune United vd Lamontville Golden Arrows
SAPL D1 HT Stellenbosch FC 0-1 Orlando Pirates Stellenbosch FC vd Orlando Pirates
INT CF 45'+ Arandina 2-3 G. Segoviana Arandina vd G. Segoviana
GER OBW HT FC Monheim 1-1 TuRU Dusseldorf FC Monheim vd TuRU Dusseldorf
GER OBW HT FC Memmingen 0-0 TSV 1860 Munchen (Youth) FC Memmingen vd TSV 1860 Munchen (Youth)
GER OBW 45'+ Gonsenheim 0-0 TSV Schott Mainz Gonsenheim vd TSV Schott Mainz
INT CF HT Sestao 2-0 Athletic Bilbao B Sestao vd Athletic Bilbao B
INT CF HT CF Trival Valderas 1-0 AD Union Adarve CF Trival Valderas vd AD Union Adarve
INT CF HT Atletico de Madrid B 0-2 UD San Sebastian Reyes Atletico de Madrid B vd UD San Sebastian Reyes
GER OBW HT Cronenberger SC 0-1 SSVg Velbert Cronenberger SC vd SSVg Velbert
INT CF 45'+ Royal Cappellen FC 0-0 Antwerp B Royal Cappellen FC vd Antwerp B
GER OBW HT MSV Düsseldorf 1-2 TSV Meerbusch MSV Düsseldorf vd TSV Meerbusch
GER Reg 45'+ SV Straelen 0-1 FC Kaan-Marienborn SV Straelen vd FC Kaan-Marienborn
GER OBW 45'+ SpVg Schonnebeck 1-0 DJK Teutonia St.Tonis SpVg Schonnebeck vd DJK Teutonia St.Tonis
GER OBW 45'+ Ratingen SV 0-1 VFB Homberg Ratingen SV vd VFB Homberg
INT CF 34' Antequera CF 1-1 Melilla CD Antequera CF vd Melilla CD
BRA CPY 23' Ibrachina Youth 1-0 Sao Caetano (Youth) Ibrachina Youth vd Sao Caetano (Youth)
SWE D3 24' IFK Osterakers Fk 0-1 Skiljebo SK IFK Osterakers Fk vd Skiljebo SK
BRA CPY 22' RB Bragantino Youth 0-0 Flamengo-SP (Youth) RB Bragantino Youth vd Flamengo-SP (Youth)
BRA CR 24' Sao Goncalo 0-0 Goncalense Sao Goncalo vd Goncalense
Catalonia C 22' CE Manresa 0-0 UE Cornella CE Manresa vd UE Cornella
BRA CR 23' Serra Macaense 0-0 Audax Rio RJ Serra Macaense vd Audax Rio RJ
BRA CPY 22' Corinthians Paulista (Youth) 1-0 Noroeste (Youth) Corinthians Paulista (Youth) vd Noroeste (Youth)
BRA CPY 23' SKA Brasil Youth 0-0 Botafogo-SP (Youth) SKA Brasil Youth vd Botafogo-SP (Youth)
BRA CPY 25' Mirassol FC Youth 0-0 XV de Jau (Youth) Mirassol FC Youth vd XV de Jau (Youth)
BRA CPY 25' Ituano (Youth) 1-1 Gremio Osasco Audax Youth Ituano (Youth) vd Gremio Osasco Audax Youth
BRA CPY 23' Monte Azul SP (Youth) 0-1 Penapolense (Youth) Monte Azul SP (Youth) vd Penapolense (Youth)
BRA CPY 23' Ponte Preta (Youth) 0-0 XV de Piracicaba (Youth) Ponte Preta (Youth) vd XV de Piracicaba (Youth)
BRA CPY 26' Capivariano FC SP Youth 0-0 Agua Santa SP Youth Capivariano FC SP Youth vd Agua Santa SP Youth
BRA CPY 23' Guarani SP (Youth) 0-1 Gremio Novorizontin (Youth) Guarani SP (Youth) vd Gremio Novorizontin (Youth)
Catalonia C 22' CP San Cristobal 0-0 Terrassa CP San Cristobal vd Terrassa
INT CF 19' CA Bembibre 0-0 Atletico Astorga CA Bembibre vd Atletico Astorga
INT CF 24' CD Arenteiro 1-1 Racing de Ferrol CD Arenteiro vd Racing de Ferrol
INT CF 23' UD Logrones 0-0 Cultural Leonesa UD Logrones vd Cultural Leonesa
INT CF 24' URS Lixhe-Lanaye 0-0 Union La Calamine URS Lixhe-Lanaye vd Union La Calamine
INT CF 20' Dollingstown 0-1 Glenavon Lurgan Dollingstown vd Glenavon Lurgan
BRA RC 24' CEAC/Araruama 0-0 Americano RJ CEAC/Araruama vd Americano RJ
U Cup 16' Rampla Juniors FC 0-0 IA Rio Negro de San Jose Rampla Juniors FC vd IA Rio Negro de San Jose
BRA CPY 7' Palmeiras (Youth) 0-0 Sao Bento SP (Youth) Palmeiras (Youth) vd Sao Bento SP (Youth)
U Cup 16' La Luz 0-1 Deportivo Italiano La Luz vd Deportivo Italiano
ICE U19L 22' Breidablik Augnablik II U19 0-0 Stjarnan KFG Alftanes IIU19 Breidablik Augnablik II U19 vd Stjarnan KFG Alftanes IIU19
BRA CPY 24' Aracatuba SP Youth 0-0 Portuguesa (Youth) Aracatuba SP Youth vd Portuguesa (Youth)
Bra CUU20 24' Bonsucesso U20 0-0 Friburguense RJ U20 Bonsucesso U20 vd Friburguense RJ U20
Bra CUU20 26' Barra Mansa/RJ U20 0-0 Audax RJ U20 Barra Mansa/RJ U20 vd Audax RJ U20
BRA CPY 24' Sao Paulo (Youth) 0-0 Inter Bebedouro SP Youth Sao Paulo (Youth) vd Inter Bebedouro SP Youth
BRA SPWL 21' Sao Jose dos Campos (nữ) 0-0 Bragantino (nữ) Sao Jose dos Campos (nữ) vd Bragantino (nữ)
Bra CUU20 25' Campos AA U20 0-0 Serrano RJ U20 Campos AA U20 vd Serrano RJ U20
BRA CR 25' Olaria 0-0 Friburguense RJ Olaria vd Friburguense RJ
ARG D2 20' Deportivo Madryn 0-0 Deportivo Moron Deportivo Madryn vd Deportivo Moron
ICE CUP 23' KA Akureyri 0-0 KFR Aegir KA Akureyri vd KFR Aegir
BRA CPY 25' Ferroviaria SP (Youth) 0-1 Tanabi SP (Youth) Ferroviaria SP (Youth) vd Tanabi SP (Youth)
BRA SPWL 23' Portuguesa Desportos (nữ) 0-0 Realidade Jovem/SP (nữ) Portuguesa Desportos (nữ) vd Realidade Jovem/SP (nữ)
BRA CR 24' Paduano RJ 0-0 America-RJ Paduano RJ vd America-RJ
ICE U19L 22' IA Kari U19 1-0 FH Hafnarfjordur U19 IA Kari U19 vd FH Hafnarfjordur U19
INT CF 23' Orihuela CF 0-1 CF Intercity Orihuela CF vd CF Intercity
BRA CPY 24' Santos (Youth) 1-1 Sao Jose AP (Youth) Santos (Youth) vd Sao Jose AP (Youth)
BRA CR 25' Perolas Negras 0-0 Sampaio Correa (RJ) Perolas Negras vd Sampaio Correa (RJ)
BOS PL 23' Sarajevo 0-1 FK Tuzla City Sarajevo vd FK Tuzla City
BRA CPY 24' Desportivo Brasil Youth 0-0 Assisense SP U20 Desportivo Brasil  Youth vd Assisense SP U20
INT CF 23' UCAM Murcia 0-0 CD El Palo UCAM Murcia vd CD El Palo
INT CF 11/08 01:08 Torrent C.F ? - ? Atletico Saguntino Torrent C.F vd Atletico Saguntino
BNY 11/08 01:08 Atletico Paranaense (Youth) ? - ? Maringa FC U20 Atletico Paranaense (Youth) vd Maringa FC U20
BNY 11/08 01:08 Fortaleza U20 ? - ? Anjos do Ceu FC U20 Fortaleza U20 vd Anjos do Ceu FC U20
POL D1 11/08 01:08 LKS Lodz ? - ? Puszcza Niepolomice LKS Lodz vd Puszcza Niepolomice
ACT M 11/08 01:08 Leandro N Alem ? - ? Deportivo Laferrere Leandro N Alem vd Deportivo Laferrere
GUA D2 11/08 01:08 Coatepecano IB ? - ? Puerto San Jose Coatepecano IB vd Puerto San Jose
INT CF 11/08 01:08 Forli ? - ? Cesena Forli vd Cesena
INT CF 11/08 01:08 CD Miajadas ? - ? Don Benito CD Miajadas vd Don Benito
SCO BC 11/08 01:08 Hibernian FC U21 ? - ? Brechin City Hibernian FC U21 vd Brechin City
ENG LC 11/08 01:08 Blackburn Rovers ? - ? Hartlepool United Blackburn Rovers vd Hartlepool United
SCO BC 11/08 01:08 Spartans ? - ? Glasgow Rangers U21 Spartans vd Glasgow Rangers U21
ENG LC 11/08 01:08 Port Vale ? - ? Rotherham United Port Vale vd Rotherham United
PAR Cup 11/08 01:08 Atletico Colegiales ? - ? resistencia SC Atletico Colegiales vd resistencia SC
ENG LC 11/08 01:08 Plymouth Argyle ? - ? Peterborough United Plymouth Argyle vd Peterborough United
ENG LC 11/08 01:08 Sheffield Wednesday ? - ? Sunderland A.F.C Sheffield Wednesday vd Sunderland A.F.C
NIR WD1 11/08 01:08 Linfield (nữ) ? - ? Glentoran (nữ) Linfield (nữ) vd Glentoran (nữ)
ENG LC 11/08 01:08 Middlesbrough ? - ? Barnsley Middlesbrough vd Barnsley
ENG LC 11/08 01:08 Coventry City ? - ? Bristol City Coventry City vd Bristol City
NIR WD1 11/08 01:08 Mid Ulster (nữ) ? - ? Sion Swifts (nữ) Mid Ulster (nữ) vd Sion Swifts (nữ)
BOL D1 11/08 02:08 Real Santa Cruz ? - ? The Strongest Real Santa Cruz vd The Strongest
NIR WD1 11/08 02:08 Lisburn (nữ) ? - ? Derry City (nữ) Lisburn (nữ) vd Derry City (nữ)
NIR WD1 11/08 02:08 Crusaders Strikers (nữ) ? - ? Cliftonville LFC (nữ) Crusaders Strikers (nữ) vd Cliftonville LFC (nữ)
UEFA SC 11/08 02:08 Real Madrid ? - ? Eintracht Frankfurt Real Madrid vd Eintracht Frankfurt
EGY D1 11/08 02:08 Al Ahly SC ? - ? Al Masry Al Ahly SC vd Al Masry
ICE U19L 11/08 02:08 Afturelding Hviti U19 ? - ? Fram/Ulfarnir U19 Afturelding Hviti U19 vd Fram/Ulfarnir U19
NIR WD1 11/08 02:08 Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ) ? - ? Cliftonville LFC (nữ) Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ) vd Cliftonville LFC (nữ)
Bra SD 11/08 02:08 Desportivo Librade ? - ? Rio Negro AM Desportivo Librade vd Rio Negro AM
GUA D1 11/08 02:08 CD Puerto de Iztapa ? - ? Coban Imperial CD Puerto de Iztapa vd Coban Imperial
SCO BC 11/08 02:08 Hearts U21 ? - ? Buckie Thistle FC Hearts U21 vd Buckie Thistle FC
ICE D1 11/08 02:08 HK Kopavogs ? - ? Throttur Vogum HK Kopavogs vd Throttur Vogum
BRA SPC2 11/08 02:08 Vitoria BA ? - ? Rio Branco-ES Vitoria BA vd Rio Branco-ES
INT CF 11/08 02:08 Cordoba ? - ? Venados FC Cordoba vd Venados FC
FIFA WU20 11/08 03:08 New Zealand (nữ) U20 ? - ? Mexico (nữ) U20 New Zealand (nữ) U20 vd Mexico (nữ) U20
ECU D2 11/08 03:08 CD Puerto Quito ? - ? CD Independiente Juniors CD Puerto Quito vd CD Independiente Juniors
CRC D2 11/08 03:08 Escorpiones Belen ? - ? Municipal Turrialba Escorpiones Belen vd Municipal Turrialba
GUA D2 11/08 04:08 San Juan FC ? - ? Santa Catarina Clube San Juan FC vd Santa Catarina Clube
GUA D2 11/08 04:08 Deportivo Sanarate ? - ? Deportivo Mictlan Deportivo Sanarate vd Deportivo Mictlan
GUA D1 11/08 04:08 Guastatoya ? - ? Deportivo Mixco Guastatoya vd Deportivo Mixco
BRA LNA 11/08 04:08 Alianza FC (PAN) ? - ? CD Arabe Unido Alianza FC (PAN) vd CD Arabe Unido
GUA D2 11/08 04:08 Marquense ? - ? CSD Solola Marquense vd CSD Solola
GUA D2 11/08 04:08 Deportivo San Pedro ? - ? Suchitepequez Deportivo San Pedro vd Suchitepequez
CRC D2 11/08 04:08 San Jose Costa Rica ? - ? CS Uruguay De Coronado San Jose Costa Rica vd CS Uruguay De Coronado
GUA RL 11/08 04:08 Deportivo Iztapa Reserves ? - ? Coban Imperial Reserves Deportivo Iztapa Reserves vd Coban Imperial Reserves
GUA D2 11/08 04:08 Juventud Pinulteca FC ? - ? C.S.D. Comunicaciones B Juventud Pinulteca FC vd C.S.D. Comunicaciones B
BOL D1 11/08 05:08 Atletico Palmaflor Vinto ? - ? Blooming Atletico Palmaflor Vinto vd Blooming
GUA D1 11/08 05:08 Deportivo Xinabajul ? - ? CD Achuapa Deportivo Xinabajul vd CD Achuapa
BRA D2 11/08 05:08 Chapecoense SC ? - ? Gremio Novorizontin Chapecoense SC vd Gremio Novorizontin
MEX D2 11/08 05:08 Alebrijes de Oaxaca ? - ? Mineros de Zacatecas Alebrijes de Oaxaca vd Mineros de Zacatecas
BRA D2 11/08 05:08 Nautico (PE) ? - ? CRB AL Nautico (PE) vd CRB AL
CON CSA 11/08 05:08 Ceara ? - ? Sao Paulo Ceara vd Sao Paulo
PAR Cup 11/08 05:08 Cristobal Colon JAS ? - ? Guarani CA Cristobal Colon JAS vd Guarani CA
FIFA WU20 11/08 06:08 Spain (nữ) U20 ? - ? Brasil (nữ) U20 Spain (nữ) U20 vd Brasil (nữ) U20
USA NPSL 11/08 06:08 North Carolina ? - ? Forward Madison FC North Carolina vd Forward Madison FC
USA IL 11/08 06:08 Chattanooga ? - ? California Utd Strikers Chattanooga vd California Utd Strikers
USL D1 11/08 06:08 Miami FC ? - ? Tulsa Roughneck Miami FC vd Tulsa Roughneck
BRA SPC 11/08 06:08 Sao Caetano ? - ? Oeste Sao Caetano vd Oeste
BRA LNA 11/08 06:08 Sporting San Miguelito ? - ? Tauro FC Sporting San Miguelito vd Tauro FC
USA WD1 11/08 06:08 Washington Spirit (nữ) ? - ? Portland Thorns FC (nữ) Washington Spirit  (nữ) vd Portland Thorns FC (nữ)
CRC D1 11/08 07:08 AD San Carlos ? - ? Deportivo Saprissa AD San Carlos vd Deportivo Saprissa
BRA SPWL 11/08 07:08 Sao Paulo/SP (nữ) ? - ? Taubate(nữ) Sao Paulo/SP (nữ) vd Taubate(nữ)
ECU D2 11/08 07:08 SC Imbabura ? - ? Manta FC SC Imbabura vd Manta FC
Oce CL 11/08 07:08 Hienghene Sport ? - ? Rewa FC Hienghene Sport vd Rewa FC
ECU D2 11/08 07:08 Olmedo Riobamba ? - ? Libertad FC Olmedo Riobamba vd Libertad FC
BRA LP 11/08 07:08 San Francisco Reserves ? - ? SD Panama Oeste San Francisco Reserves vd SD Panama Oeste
GUA D2 11/08 07:08 Club Aurora ? - ? Deportivo Barberena FC Club Aurora vd Deportivo Barberena FC
GUA D1 11/08 07:08 C.S.D. Comunicaciones ? - ? Xelaju MC C.S.D. Comunicaciones vd Xelaju MC
MEX D2 11/08 07:08 Venados FC ? - ? CSyD Dorados de Sinaloa Venados FC vd CSyD Dorados de Sinaloa
ARG C 11/08 07:08 Agropecuario de Carlos Casares ? - ? Boca Juniors Agropecuario de Carlos Casares vd Boca Juniors
BOL D1 11/08 07:08 Bolivar ? - ? Club Guabira Bolivar vd Club Guabira
INT CF 11/08 07:08 MLS All-Stars ? - ? Mexico All Stars MLS All-Stars vd Mexico All Stars
BRA D2 11/08 07:08 Criciuma ? - ? Guarani SP Criciuma vd Guarani SP
CON CLA 11/08 07:08 Palmeiras ? - ? Atletico Mineiro Palmeiras vd Atletico Mineiro
CON CLA 11/08 07:08 Talleres Cordoba ? - ? Velez Sarsfield Talleres Cordoba vd Velez Sarsfield
HON D1 11/08 08:08 Real Sociedad Tocoa ? - ? Real Espana Real Sociedad Tocoa vd Real Espana
HON D1 11/08 08:08 CD Motagua ? - ? CD Vida CD Motagua vd CD Vida
HON D1 11/08 08:08 CD Victoria ? - ? Lobos UPNFM CD Victoria vd Lobos UPNFM
USL D1 11/08 08:08 San Antonio ? - ? Loudoun United San Antonio vd Loudoun United
HON D1 11/08 08:08 Honduras Progreso ? - ? Olancho FC Honduras Progreso vd Olancho FC
BRA LNA 11/08 08:08 Costa Del Este ? - ? Plaza Amador Costa Del Este vd Plaza Amador
HON D1 11/08 08:08 Marathon ? - ? CD Olimpia Marathon vd CD Olimpia
GUA D1 11/08 09:08 Antigua GFC ? - ? CSD Municipal Antigua GFC vd CSD Municipal
USL D1 11/08 09:08 San Diego loyalty ? - ? Monterey Bay FC San Diego loyalty vd Monterey Bay FC
GUA D2 11/08 09:08 CD Zacapa ? - ? San Benito FC CD Zacapa vd San Benito FC
FIFA WU20 11/08 09:08 Costa Rica (nữ) U20 ? - ? Australia (nữ) U20 Costa Rica (nữ) U20 vd Australia (nữ) U20
GUA D2 11/08 09:08 Quiche FC ? - ? Nueva Concepcion Quiche FC vd Nueva Concepcion
GUA D2 11/08 09:08 Sacachispas GT ? - ? Chimaltenango FC Sacachispas GT vd Chimaltenango FC
MEX D2 11/08 09:08 Cimarrones de Sonora ? - ? Leones Negros Cimarrones de Sonora vd Leones Negros

Bongdaso - Kênh xem tỷ số trực tuyến bóng đá nhanh nhất

Với mục đích hoạt động phi lợi nhuận, Bóng Đá Số luôn mang đến những soi kèo bóng đá hôm nay thơm nhất để gửi đến cho giới đầu tư trước khi đặt cửa giành thắng lợi. Đồng hành cùng BONGDASO.NET là đội ngũ CTV là chuyên gia bóng đá hàng đầu trong giới soi kèo bóng đá, nên những bài viết nhận định kèo bóng đá của chúng tôi luôn ở mức độ chuẩn xác cao. Những thông tin này sẽ được BONGDASO.NET cập nhật và tham khảo, tổng hợp từ những nguồn tin uy tín, các chỉ số thống kê trong từng trận đấu, hoặc tin mật của các đội bóng để tổng hợp rồi phân tích mới đưa ra kết quả cuối cùng.

Livescore trực tiếp bóng đá có gì nổi bật tại Bóng Đá Số

Xem tỷ số trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm nay nhanh và chính xác

Tại Bóng Đá Số, đọc giả có thể xem tỷ số bóng đá trực tuyến của mọi giải đấu, từ những giải cỏ cho tới những giải đấu lớn, đặc biệt không phải trang web chuyên về thể thao nào ở Việt Nam cũng có, chỉ duy nhất tại Bongdaso.net, bạn có thể xem toàn bộ dữ liệu bóng đá liên quan tới tỷ số, BXH, lịch thi đấu, tỷ lệ kèo và nhiều thông tin nhận định, soi kèo hữu ích khác.

Tỷ số Ngoại hạng Anh

Tỷ số Tây Ban Nha

Tỷ số Pháp - KQBD Pháp

Tỷ số Ý - KQBD Ý

Tỷ số Đức - KQBD Đức

Tỷ số World Cup

Cập nhật tỷ số bóng đá Việt Nam đầy đủ

Tỷ số bóng đá Việt Nam luôn được người hâm mộ quan tâm mỗi khi có đội tuyển QG Việt Nam thi đấu, ngoai ra tỷ số U23 Việt Nam, bóng đá nữ Việt Nam và các đội tuyển Việt Nam khác cũng được cập nhật liên tục theo thời gian thực.

Tỷ số bóng đá trực tiếp V-League

Tỷ số ĐT Việt Nam, U23 Việt Nam

Cập nhật đầy đủ tỉ số bóng đá hôm qua

BONGDASO.NET trân trọng gửi tới quý độc giả kết quả bóng đá trực tuyến của tất cả các giải đấu trên toàn Thế giới. Kết quả bóng đá(KQBD hôm nay) của Cúp C1, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, TBN, Anh, Pháp, Đức, Ý... đều được cập nhật sớm, nhanh và chính xác nhất.

Xem tỷ số bóng đá trực tuyến 7m ngay trên Bongdaso

Bên cạnh thông tin về tỷ số trực tuyến, NHM có thể click vào kết quả của từng trận đấu để theo dõi chi tiết về các thông số bên lề như diễn biến chính, đội hình ra sân, thống kê số thẻ, cầu thủ kiến tạo & ghi bàn. Ngoài thông tin về kqbd hôm nay, chúng tôi còn cung cấp lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng của từng giải đấu với tinh thần "NHANH NHẤT - CHÍNH XÁC NHẤT" tới NHM bóng đá.