Kèo bóng đá The German oberliga Westfalen 2022 - Tỷ lệ bóng đá Đức

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
The German oberliga Westfalen
29/05 20:00 FC Brunninghausen 1-0 FC Borussia Droschede
28/05 00:30 FC Iserlohn 1-2 TUS Bovinghausen 04
15/05 20:00 DJK TuS Hordel 1-2 FC Brunninghausen
13/05 01:00 TuS Tengern 0-4 TuS Hiltrup
13/05 01:00 SV Hohenlimburg 1910 1-4 FC Lennestadt
13/05 00:30 FSV Gerlingen 3-0 DJK TuS Hordel
06/05 00:30 BSV Schuren 1-3 FC Lennestadt
05/05 23:45 Luner SV 0-2 Westfalia Kinderhaus 1920
01/05 20:00 DJK TuS Hordel 3-2 SV Hohenlimburg 1910
01/05 00:30 TUS Bovinghausen 04 2-0 BV Westfalia Wickede
29/04 00:30 SV Hohenlimburg 1910 3-5 FSV Gerlingen
29/04 00:30 SV Rot-Weiss Deuten 5-1 Concordia Wiemelhausen
29/04 00:00 FC Borussia Droschede 0-1 SpVg Hagen
29/04 00:00 SV 1912 Sodingen 3-1 FC Brunninghausen
27/04 23:30 Luner SV 1-3 SC Peckeloh
23/04 00:30 FSV Gerlingen 2-6 TUS Bovinghausen 04
22/04 01:00 TuS Tengern 1-1 Luner SV
22/04 00:30 SV Rodinghausen II 2-2 SC Peckeloh
22/04 00:00 Grun Weiss Nottuln 1-0 SpVgg Erkenschwick
15/04 00:45 FSV Gerlingen 5-4 SV 1912 Sodingen
15/04 00:30 SV Hohenlimburg 1910 3-1 SC Neheim
15/04 00:30 DJK TuS Hordel 2-1 BV Westfalia Wickede
15/04 00:00 DSC Wanne-Eickel 4-0 FC Lennestadt
15/04 00:00 Concordia Wiemelhausen 1-4 TUS Bovinghausen 04
15/04 00:00 FC Brunninghausen 5-2 Yeg Hassel
08/04 00:30 SpVgg Erkenschwick 2-3 Luner SV
08/04 00:30 Concordia Wiemelhausen 0-0 FC Borussia Droschede
08/04 00:30 SV Hohenlimburg 1910 2-4 SV 1912 Sodingen
08/04 00:30 FC Brunninghausen 3-0 SpVg Hagen
08/04 00:30 DJK TuS Hordel 3-1 FC Lennestadt
01/04 00:30 Concordia Wiemelhausen 0-2 DJK TuS Hordel
01/04 00:15 SC Peckeloh 1-1 Grun Weiss Nottuln
31/03 00:30 FC Brunninghausen 3-0 BV Westfalia Wickede
26/03 01:30 TUS Bovinghausen 04 0-2 FC Brunninghausen
25/03 01:30 Westfalia Kinderhaus 1920 1-2 FC Preussen Espelkamp
25/03 01:30 FC Lennestadt 0-0 FC Iserlohn
25/03 01:15 DSC Wanne-Eickel 3-2 Concordia Wiemelhausen
25/03 01:00 BSV Schuren 5-1 SV 1912 Sodingen