Kèo bóng đá Switzerland - 2.Liga 2023 - Tỷ lệ bóng đá Thụy sĩ

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Switzerland - 2.Liga
13/08 20:30 Basuli B team - Kriens Basuli B team vd Kriens
13/08 21:00 FC Schotz - Delemont FC Schotz vd Delemont
13/08 21:00 Neuchatel Xamax FCS U21 - Wohlen Neuchatel Xamax FCS U21 vd Wohlen
13/08 21:00 Grasshoppers U21 - Kreuzlingen Grasshoppers U21 vd Kreuzlingen
13/08 21:00 FC Linth 04 - FC Wettswil Bonstetten FC Linth 04 vd FC Wettswil Bonstetten
13/08 21:00 Zurich B team - Etoile Carouge Zurich B team vd Etoile Carouge
13/08 21:00 Chiasso - Biel Bienne Chiasso vd Biel Bienne
13/08 21:00 Bruhl SG - Bavois Bruhl SG vd Bavois
13/08 21:00 solothurn - Muri solothurn vd Muri
13/08 21:00 USV Eschen Mauren - FC Paradiso USV Eschen Mauren vd FC Paradiso
13/08 21:00 SV Hongg - Lugano U21 SV Hongg vd Lugano U21
13/08 21:00 SC Dornach - Concordia SC Dornach vd Concordia
13/08 21:00 Rotkreuz - FC Emmenbrucke Rotkreuz vd FC Emmenbrucke
13/08 21:00 FC Rapperswil-Jona - Breitenrain FC Rapperswil-Jona vd Breitenrain
13/08 21:00 YF Juventus Zurich - Young Boys U21 YF Juventus Zurich vd Young Boys U21
13/08 21:00 FC Winterthur U21 - FC Gossau FC Winterthur U21 vd FC Gossau
13/08 21:00 FC Luzern U21 - Bulle FC Luzern U21 vd Bulle
13/08 21:00 SC Cham - FC St.Gallen U21 SC Cham vd FC St.Gallen U21
13/08 22:00 Stade Nyonnais - Baden Stade Nyonnais vd Baden
13/08 22:00 Taverne - Uzi Taverne vd Uzi
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Switzerland - 2.Liga
07/08 21:00 La Sarraz-Eclepens 0-2 Monthey La Sarraz-Eclepens - Monthey
07/08 21:00 Portalban/Gletterens 0-3 Vevey Sports Portalban/Gletterens - Vevey Sports
07/08 01:00 Biel Bienne 0-3 Stade Nyonnais Biel Bienne - Stade Nyonnais
06/08 23:30 FC Tuggen 1-2 SV Hongg FC Tuggen - SV Hongg
06/08 22:59 FC Emmenbrucke 2-3 solothurn FC Emmenbrucke - solothurn
06/08 22:59 Chenois 1-0 FC Naters Chenois - FC Naters
06/08 22:59 FC Paradiso 4-1 FC Kosova Zurich FC Paradiso - FC Kosova Zurich
06/08 22:30 FC Martigny Sports 0-4 Echallens FC Martigny Sports - Echallens
06/08 22:30 Weesen 5-3 Grasshoppers U21 Weesen - Grasshoppers U21
06/08 22:30 Kriens 2-0 SC Cham Kriens - SC Cham
06/08 22:00 Grand Saconnex 2-1 Concordia Lausanne Grand Saconnex - Concordia Lausanne
06/08 22:00 Etoile Carouge 3-0 FC Rapperswil-Jona Etoile Carouge - FC Rapperswil-Jona
06/08 22:00 US Terre Sainte 2-1 Meyrin US Terre Sainte - Meyrin
06/08 22:00 Bassecourt 0-2 FC Schotz Bassecourt - FC Schotz
06/08 22:00 Concordia 2-0 Rotkreuz Concordia - Rotkreuz
06/08 22:00 Bulle 2-2 Chiasso Bulle - Chiasso
06/08 21:30 La Chaux-de-Fonds 0-2 Servette U21 La Chaux-de-Fonds - Servette U21
06/08 21:00 FC Black Stars Basel 2-0 SC Dornach FC Black Stars Basel - SC Dornach
06/08 21:00 Freienbach 2-1 FC Linth 04 Freienbach - FC Linth 04
06/08 21:00 Kreuzlingen 1-3 Taverne Kreuzlingen - Taverne
06/08 21:00 Baden 0-0 Basuli B team Baden - Basuli B team
06/08 21:00 Breitenrain 4-1 FC Luzern U21 Breitenrain - FC Luzern U21
06/08 21:00 Wohlen 1-1 FC Munsingen Wohlen - FC Munsingen
06/08 21:00 Koniz 0-2 Delemont Koniz - Delemont
06/08 21:00 FC St.Gallen U21 3-4 Young Boys U21 FC St.Gallen U21 - Young Boys U21
06/08 21:00 FC Wettswil Bonstetten 1-3 Lugano U21 FC Wettswil Bonstetten - Lugano U21
06/08 21:00 FC Thun U21 3-3 Langenthal FC Thun U21 - Langenthal
06/08 21:00 FC Gossau 2-1 USV Eschen Mauren FC Gossau - USV Eschen Mauren
06/08 21:00 Bruhl SG 4-0 YF Juventus Zurich Bruhl SG - YF Juventus Zurich
06/08 21:00 Bavois 0-3 Zurich B team Bavois - Zurich B team
06/08 21:00 Muri 0-4 Neuchatel Xamax FCS U21 Muri - Neuchatel Xamax FCS U21
06/08 20:00 FC Sion U21 0-0 FC Coffrane FC Sion U21 - FC Coffrane
12/06 00:30 Bulle 4-2 FC Tuggen Bulle - FC Tuggen
12/06 00:00 FC Paradiso 1-0 Baden FC Paradiso - Baden
11/06 21:00 Bruhl SG 3-2 FC Black Stars Basel Bruhl SG - FC Black Stars Basel
11/06 21:00 FC Sion U21 1-5 YF Juventus Zurich FC Sion U21 - YF Juventus Zurich
09/06 01:00 Baden 3-1 FC Paradiso Baden - FC Paradiso
09/06 01:00 FC Tuggen 0-0 Bulle FC Tuggen - Bulle
04/06 22:59 FC Paradiso 2-0 Vevey Sports FC Paradiso - Vevey Sports
04/06 22:00 Wohlen 0-2 Bulle Wohlen - Bulle
04/06 21:00 YF Juventus Zurich 2-2 Bruhl SG YF Juventus Zurich - Bruhl SG
04/06 21:00 Zurich B team 3-2 Breitenrain Zurich B team - Breitenrain
04/06 21:00 FC Rapperswil-Jona 1-2 SC Cham FC Rapperswil-Jona - SC Cham
04/06 21:00 Chiasso 3-3 Etoile Carouge Chiasso - Etoile Carouge
04/06 21:00 FC Black Stars Basel 1-4 FC Sion U21 FC Black Stars Basel - FC Sion U21
04/06 21:00 Baden 2-0 Grasshoppers U21 Baden - Grasshoppers U21
04/06 21:00 Echallens 0-1 FC Tuggen Echallens - FC Tuggen
04/06 21:00 Biel Bienne 5-0 Bavois Biel Bienne - Bavois
04/06 21:00 Stade Nyonnais 1-2 Bellinzona Stade Nyonnais - Bellinzona
02/06 01:15 Young Boys U21 2-1 Basuli B team Young Boys U21 - Basuli B team
02/06 01:00 Vevey Sports 3-2 FC Paradiso Vevey Sports - FC Paradiso
02/06 01:00 FC Tuggen 2-1 Echallens FC Tuggen - Echallens
02/06 01:00 Grasshoppers U21 2-1 Baden Grasshoppers U21 - Baden
02/06 00:30 Bulle 4-1 Wohlen Bulle - Wohlen
28/05 21:00 Bassecourt 0-1 FC Schotz Bassecourt - FC Schotz
28/05 21:00 Bruhl SG 4-1 FC Sion U21 Bruhl SG - FC Sion U21
28/05 21:00 SC Cham 3-1 Young Boys U21 SC Cham - Young Boys U21
28/05 21:00 Lugano U21 3-2 FC Wettswil Bonstetten Lugano U21 - FC Wettswil Bonstetten
28/05 21:00 Basuli B team 6-1 Biel Bienne Basuli B team - Biel Bienne
28/05 21:00 FC Tuggen 4-0 FC Balzers FC Tuggen - FC Balzers