Kèo bóng đá Romania women Cup 2022 - Tỷ lệ bóng đá Rumani

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Romania women Cup
05/06 17:00 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 2-6 Olimpia Cluj (nữ) Heniu Prundu Bargaului (nữ) - Olimpia Cluj (nữ)
25/05 21:30 Piros Security (nữ) 0-4 Heniu Prundu Bargaului (nữ) Piros Security (nữ) - Heniu Prundu Bargaului (nữ)
11/05 21:00 CS Navobi Iasi (nữ) 1-13 Heniu Prundu Bargaului (nữ) CS Navobi Iasi (nữ) - Heniu Prundu Bargaului (nữ)
11/05 18:10 Fairplay Bucuresti (nữ) 0-5 Piros Security (nữ) Fairplay Bucuresti (nữ) - Piros Security (nữ)
11/05 15:00 CSM Alexandria (nữ) 0-8 Olimpia Cluj (nữ) CSM Alexandria (nữ) - Olimpia Cluj (nữ)
11/05 14:10 Selena SN Constanta (nữ) 1-5 Vasas Odorhei (nữ) Selena SN Constanta (nữ) - Vasas Odorhei (nữ)
27/04 21:10 Selena SN Constanta (nữ) 2-1 Universitatea Galati (nữ) Selena SN Constanta (nữ) - Universitatea Galati (nữ)
16/04 21:00 Carmen Bucuresti (nữ) 0-1 Uni Alexandria (nữ) Carmen Bucuresti (nữ) - Uni Alexandria (nữ)
16/04 16:00 AS Magura Cisnadie (nữ) 0-6 Vasas Odorhei (nữ) AS Magura Cisnadie (nữ) - Vasas Odorhei (nữ)
17/11 19:10 Atletic Drobeta (nữ) 1-5 Banat Girls (nữ) Atletic Drobeta (nữ) - Banat Girls (nữ)
17/11 19:00 Voluntari (nữ) 0-7 Uni Alexandria (nữ) Voluntari (nữ) - Uni Alexandria (nữ)
17/11 19:00 Coltea 1920 Brasov (nữ) 0-1 AS Magura Cisnadie (nữ) Coltea 1920 Brasov (nữ) - AS Magura Cisnadie (nữ)
17/11 19:00 Carmen Bucuresti (nữ) 6-1 CSS Targoviste (nữ) Carmen Bucuresti (nữ) - CSS Targoviste (nữ)
17/11 19:00 ASU Politehnica Timisoara (nữ) 0-2 Piros Security (nữ) ASU Politehnica Timisoara (nữ) - Piros Security (nữ)
17/11 19:00 FCM Targu Mures (nữ) 0-5 Heniu Prundu Bargaului (nữ) FCM Targu Mures (nữ) - Heniu Prundu Bargaului (nữ)
17/11 16:30 Dream Team Bucurest (nữ) 0-4 Fairplay Bucuresti (nữ) Dream Team Bucurest (nữ) - Fairplay Bucuresti (nữ)
06/06 16:30 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 0-0 Olimpia Cluj (nữ) Heniu Prundu Bargaului (nữ) - Olimpia Cluj (nữ)
02/06 21:30 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 8-0 Vulpitele Galbene Roman (nữ) Heniu Prundu Bargaului (nữ) - Vulpitele Galbene Roman (nữ)
02/06 21:30 Piros Security (nữ) 0-3 Olimpia Cluj (nữ) Piros Security (nữ) - Olimpia Cluj (nữ)
12/05 21:30 Vulpitele Galbene Roman (nữ) 4-1 Carmen Bucuresti (nữ) Vulpitele Galbene Roman (nữ) - Carmen Bucuresti (nữ)
12/05 21:30 Heniu Prundu Bargaului (nữ) 3-3 Vasas Odorhei (nữ) Heniu Prundu Bargaului (nữ) - Vasas Odorhei (nữ)
12/05 15:10 Uni Alexandria (nữ) 0-5 Olimpia Cluj (nữ) Uni Alexandria (nữ) - Olimpia Cluj (nữ)
28/04 20:30 Independenta Baia Mare (nữ) 0-3 Heniu Prundu Bargaului (nữ) Independenta Baia Mare (nữ) - Heniu Prundu Bargaului (nữ)
28/04 20:30 Piros Security (nữ) 3-3 Becicherecu Mic (nữ) Piros Security (nữ) - Becicherecu Mic (nữ)
28/04 15:00 Banat Girls (nữ) 2-5 Uni Alexandria (nữ) Banat Girls (nữ) - Uni Alexandria (nữ)
24/03 20:00 CS Navobi Iasi (w) 0-1 CN Nicu Gane (w) CS Navobi Iasi (w) - CN Nicu Gane (w)
24/03 20:00 FC Magura 2012 Bacau (w) 0-7 Vulpitele Galbene Roman (w) FC Magura 2012 Bacau (w) - Vulpitele Galbene Roman (w)
29/02 18:00 Vasas Odorhei (w) 1-2 Heniu Prundu Bargaului (w) Vasas Odorhei (w) - Heniu Prundu Bargaului (w)
29/02 16:10 Olimpia Cluj (w) 5-1 Independenta Baia Mare (w) Olimpia Cluj (w) - Independenta Baia Mare (w)
29/02 16:10 CS Navobi Iasi (w) 1-4 Vulpitele Galbene Roman Women CS Navobi Iasi (w) - Vulpitele Galbene Roman Women
29/02 16:00 Carmen Bucuresti (W) 3-3 Fairplay Bucuresti (w) Carmen Bucuresti (W) - Fairplay Bucuresti (w)