Kèo bóng đá Portugal Campeonato Nacional Women 2022 - Tỷ lệ bóng đá Bồ Đào Nha

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Portugal Campeonato Nacional Women
28/05 23:15 Sporting CP (nữ) 2-1 Famalicao (nữ) Sporting CP  (nữ) - Famalicao (nữ)
25/04 22:59 Amora (nữ) 2-4 Famalicao (nữ) Amora (nữ) - Famalicao (nữ)
25/04 20:00 Braga (nữ) 3-1 Sporting CP (nữ) Braga (nữ) - Sporting CP  (nữ)
30/03 22:00 Famalicao (nữ) 3-0 Amora (nữ) Famalicao (nữ) - Amora (nữ)
30/03 21:30 Sporting CP (nữ) 3-0 Braga (nữ) Sporting CP  (nữ) - Braga (nữ)
24/03 02:30 SL Benfica (nữ) 0-0 Braga (nữ) SL Benfica (nữ) - Braga (nữ)
09/03 22:00 Sporting CP (nữ) 1-2 Braga (nữ) Sporting CP  (nữ) - Braga (nữ)
09/03 18:00 Famalicao (nữ) 0-0 Benfica (nữ) Famalicao (nữ) - Benfica (nữ)
05/03 22:59 Maritimo (nữ) 2-1 Clube Albergaria (nữ) Maritimo (nữ) - Clube Albergaria (nữ)
13/02 21:00 CA Ouriense (nữ) 0-0 Racing Power (nữ) CA Ouriense (nữ) - Racing Power (nữ)
12/02 18:00 Braga (nữ) 4-0 SL Benfica (nữ) Braga (nữ) - SL Benfica (nữ)
12/02 17:00 Maritimo (nữ) 3-0 Vilaverdense (nữ) Maritimo (nữ) - Vilaverdense (nữ)
05/02 22:15 Valadares Gaia FC (nữ) 0-1 Amora (nữ) Valadares Gaia FC (nữ) - Amora (nữ)
02/02 21:30 SL Benfica (nữ) 1-0 Famalicao (nữ) SL Benfica (nữ) - Famalicao (nữ)
02/02 18:00 Braga (nữ) 3-2 Sporting CP (nữ) Braga (nữ) - Sporting CP  (nữ)
23/01 20:00 SL Benfica (nữ) 3-1 SCU Torreense (nữ) SL Benfica (nữ) - SCU Torreense (nữ)
20/01 04:30 Clube Condeixa (nữ) 4-2 AD Grijo (nữ) Clube Condeixa (nữ) - AD Grijo (nữ)
20/01 02:30 Varzim (nữ) 1-5 Famalicao (nữ) Varzim (nữ) - Famalicao (nữ)
16/01 20:00 Sporting CP (nữ) 0-1 Famalicao (nữ) Sporting CP  (nữ) - Famalicao (nữ)
09/01 22:00 Amora (nữ) 2-0 Estoril Praia (nữ) Amora (nữ) - Estoril Praia (nữ)
09/01 21:00 Gil Vicente FC (nữ) 7-0 Hernani Goncalves (nữ) Gil Vicente FC (nữ) - Hernani Goncalves (nữ)
05/01 21:00 SL Benfica (nữ) 4-0 Clube Albergaria (nữ) SL Benfica (nữ) - Clube Albergaria (nữ)
19/12 22:00 Famalicao (nữ) 0-1 SCU Torreense (nữ) Famalicao (nữ) - SCU Torreense (nữ)
19/12 21:00 Clube Albergaria (nữ) 0-4 SL Benfica (nữ) Clube Albergaria (nữ) - SL Benfica (nữ)
19/12 20:00 Sporting CP (nữ) 9-1 Vilaverdense (nữ) Sporting CP  (nữ) - Vilaverdense (nữ)
19/12 18:00 Braga (nữ) 3-0 Maritimo (nữ) Braga (nữ) - Maritimo (nữ)
08/12 22:00 SCU Torreense (nữ) 0-1 Famalicao (nữ) SCU Torreense (nữ) - Famalicao (nữ)
08/12 21:00 Vilaverdense (nữ) 0-3 Sporting CP (nữ) Vilaverdense (nữ) - Sporting CP  (nữ)
08/12 17:00 Maritimo (nữ) 0-3 Braga (nữ) Maritimo (nữ) - Braga (nữ)
04/12 22:00 SCU Torreense (nữ) 1-0 Famalicao (nữ) SCU Torreense (nữ) - Famalicao (nữ)
04/12 22:00 Estoril Praia (nữ) 0-3 Amora (nữ) Estoril Praia (nữ) - Amora (nữ)
07/11 22:00 Braga (nữ) 6-0 Varzim (nữ) Braga (nữ) - Varzim (nữ)
07/11 22:00 Amora (nữ) 2-0 CA Ouriense (nữ) Amora (nữ) - CA Ouriense (nữ)
07/11 18:00 Clube Condeixa (nữ) 2-2 Valadares Gaia FC (nữ) Clube Condeixa (nữ) - Valadares Gaia FC (nữ)
07/11 18:00 Maritimo (nữ) 4-0 Estoril Praia (nữ) Maritimo (nữ) - Estoril Praia (nữ)
07/11 18:00 Clube Albergaria (nữ) 0-1 Gil Vicente FC (nữ) Clube Albergaria (nữ) - Gil Vicente FC (nữ)
31/10 22:00 Valadares Gaia FC (nữ) 1-6 Braga (nữ) Valadares Gaia FC (nữ) - Braga (nữ)
31/10 22:00 Varzim (nữ) 0-5 Famalicao (nữ) Varzim (nữ) - Famalicao (nữ)
31/10 22:00 Estoril Praia (nữ) 0-3 Amora (nữ) Estoril Praia (nữ) - Amora (nữ)
31/10 22:00 Clube Albergaria (nữ) 1-0 Clube Condeixa (nữ) Clube Albergaria (nữ) - Clube Condeixa (nữ)
30/10 21:00 Vilaverdense (nữ) 5-0 Gil Vicente FC (nữ) Vilaverdense (nữ) - Gil Vicente FC (nữ)
10/10 21:00 Gil Vicente FC (nữ) 1-3 Varzim (nữ) Gil Vicente FC (nữ) - Varzim (nữ)
10/10 21:00 Amora (nữ) 1-1 SCU Torreense (nữ) Amora (nữ) - SCU Torreense (nữ)
10/10 21:00 Vilaverdense (nữ) 2-2 Clube Albergaria (nữ) Vilaverdense (nữ) - Clube Albergaria (nữ)
10/10 21:00 Braga (nữ) 4-0 Clube Condeixa (nữ) Braga (nữ) - Clube Condeixa (nữ)
10/10 17:00 Sporting CP (nữ) 4-0 Estoril Praia (nữ) Sporting CP  (nữ) - Estoril Praia (nữ)
10/10 17:00 CA Ouriense (nữ) 3-0 Atletico CP (nữ) CA Ouriense (nữ) - Atletico CP (nữ)
09/10 17:00 Maritimo (nữ) 2-3 SL Benfica (nữ) Maritimo (nữ) - SL Benfica (nữ)
03/10 22:45 Varzim (nữ) 0-5 Vilaverdense (nữ) Varzim (nữ) - Vilaverdense (nữ)
03/10 21:00 Clube Albergaria (nữ) 0-1 Braga (nữ) Clube Albergaria (nữ) - Braga (nữ)
03/10 21:00 Atletico CP (nữ) 0-3 Maritimo (nữ) Atletico CP (nữ) - Maritimo (nữ)
03/10 21:00 Estoril Praia (nữ) 0-0 CA Ouriense (nữ) Estoril Praia (nữ) - CA Ouriense (nữ)
03/10 17:00 Valadares Gaia FC (nữ) 4-0 Gil Vicente FC (nữ) Valadares Gaia FC (nữ) - Gil Vicente FC (nữ)
02/10 22:45 SL Benfica (nữ) 5-0 Amora (nữ) SL Benfica (nữ) - Amora (nữ)
26/09 22:59 Sporting CP (nữ) 5-1 SL Benfica (nữ) Sporting CP  (nữ) - SL Benfica (nữ)
26/09 21:00 Famalicao (nữ) 0-2 Braga (nữ) Famalicao (nữ) - Braga (nữ)
25/09 21:00 Vilaverdense (nữ) 4-3 Valadares Gaia FC (nữ) Vilaverdense (nữ) - Valadares Gaia FC (nữ)
05/09 22:00 SL Benfica (nữ) 3-2 CA Ouriense (nữ) SL Benfica (nữ) - CA Ouriense (nữ)
05/09 22:00 Clube Albergaria (nữ) 0-5 Famalicao (nữ) Clube Albergaria (nữ) - Famalicao (nữ)
05/09 17:00 Maritimo (nữ) 0-2 Sporting CP (nữ) Maritimo (nữ) - Sporting CP  (nữ)