Kèo bóng đá Northern New Zealand League 2022 - Tỷ lệ bóng đá New Zealand

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Northern New Zealand League
06/08 10:00 North Shore United 0-5 Hamilton Wanderers North Shore United - Hamilton Wanderers
06/08 10:00 Manukau United 1-1 Eastern Suburbs Auckland Manukau United - Eastern Suburbs Auckland
30/07 10:00 Western Springs AFC 4-3 Manukau United Western Springs AFC - Manukau United
23/07 10:00 Takapuna 0-1 North Shore United Takapuna - North Shore United
23/07 10:00 Eastern Suburbs Auckland 1-3 Birkenhead United Eastern Suburbs Auckland - Birkenhead United
23/07 10:00 Auckland City 2-1 Bay Olympic Auckland City - Bay Olympic
23/07 10:00 Melville United 4-1 Waiheke United AFC Melville United - Waiheke United AFC
23/07 10:00 Hamilton Wanderers 3-5 Auckland United Hamilton Wanderers - Auckland United
19/07 14:00 Auckland City 3-1 Manukau United Auckland City - Manukau United
16/07 10:00 Eastern Suburbs Auckland 1-0 Bay Olympic Eastern Suburbs Auckland - Bay Olympic
16/07 10:00 Western Springs AFC 1-1 Birkenhead United Western Springs AFC - Birkenhead United
16/07 10:00 Manukau United 0-4 Melville United Manukau United - Melville United
16/07 10:00 Auckland City 6-0 North Shore United Auckland City - North Shore United
16/07 10:00 Auckland United 3-3 Takapuna Auckland United - Takapuna
16/07 10:00 Waiheke United AFC 1-2 Hamilton Wanderers Waiheke United AFC - Hamilton Wanderers
13/07 14:00 Birkenhead United 3-5 Auckland City Birkenhead United - Auckland City
02/07 10:00 Eastern Suburbs Auckland 0-1 Auckland United Eastern Suburbs Auckland - Auckland United
02/07 10:00 Melville United 0-2 Birkenhead United Melville United - Birkenhead United
02/07 10:00 North Shore United 1-6 Western Springs AFC North Shore United - Western Springs AFC
02/07 10:00 Bay Olympic 2-4 Manukau United Bay Olympic - Manukau United
29/06 14:00 Auckland City 2-1 Eastern Suburbs Auckland Auckland City - Eastern Suburbs Auckland
25/06 10:00 Auckland City 2-0 Hamilton Wanderers Auckland City - Hamilton Wanderers
25/06 10:00 Manukau United 6-0 North Shore United Manukau United - North Shore United
25/06 10:00 Eastern Suburbs Auckland 2-1 Waiheke United AFC Eastern Suburbs Auckland - Waiheke United AFC
25/06 10:00 Birkenhead United 3-0 Bay Olympic Birkenhead United - Bay Olympic
24/06 10:15 Western Springs AFC 1-3 Auckland United Western Springs AFC - Auckland United
24/06 10:00 Melville United 2-0 Takapuna Melville United - Takapuna
21/06 14:30 Manukau United 0-2 Hamilton Wanderers Manukau United - Hamilton Wanderers
11/06 10:00 Takapuna 0-4 Auckland City Takapuna - Auckland City
11/06 10:00 Auckland United 4-1 Manukau United Auckland United - Manukau United
11/06 10:00 Hamilton Wanderers 2-0 Eastern Suburbs Auckland Hamilton Wanderers - Eastern Suburbs Auckland
11/06 10:00 Birkenhead United 6-0 North Shore United Birkenhead United - North Shore United
11/06 10:00 Bay Olympic 0-5 Melville United Bay Olympic - Melville United
04/06 10:00 Melville United 0-1 Auckland City Melville United - Auckland City
04/06 10:00 Manukau United 3-2 Waiheke United AFC Manukau United - Waiheke United AFC
04/06 10:00 Bay Olympic 7-0 North Shore United Bay Olympic - North Shore United
04/06 10:00 Eastern Suburbs Auckland 4-0 Takapuna Eastern Suburbs Auckland - Takapuna
04/06 10:00 Birkenhead United 1-1 Auckland United Birkenhead United - Auckland United
04/06 10:00 Western Springs AFC 1-5 Hamilton Wanderers Western Springs AFC - Hamilton Wanderers
28/05 10:00 Takapuna 0-0 Waiheke United AFC Takapuna - Waiheke United AFC
28/05 10:00 Melville United 4-1 Hamilton Wanderers Melville United - Hamilton Wanderers
28/05 10:00 Auckland City 2-0 Auckland United Auckland City - Auckland United
21/05 10:00 Bay Olympic 1-4 Auckland United Bay Olympic - Auckland United
21/05 10:00 Western Springs AFC 1-0 Takapuna Western Springs AFC - Takapuna
21/05 10:00 Birkenhead United 5-3 Waiheke United AFC Birkenhead United - Waiheke United AFC
21/05 10:00 North Shore United 1-7 Melville United North Shore United - Melville United
21/05 10:00 Eastern Suburbs Auckland 1-4 Auckland City Eastern Suburbs Auckland - Auckland City
14/05 10:00 Melville United 1-0 Eastern Suburbs Auckland Melville United - Eastern Suburbs Auckland
14/05 10:00 Auckland United 4-2 North Shore United Auckland United - North Shore United
14/05 10:00 Auckland City 4-0 Western Springs AFC Auckland City - Western Springs AFC
14/05 10:00 Hamilton Wanderers 1-2 Birkenhead United Hamilton Wanderers - Birkenhead United
14/05 10:00 Takapuna 2-3 Manukau United Takapuna - Manukau United
07/05 10:30 Western Springs AFC 2-1 Eastern Suburbs Auckland Western Springs AFC - Eastern Suburbs Auckland
07/05 10:00 Manukau United 0-3 Auckland City Manukau United - Auckland City
07/05 10:00 Bay Olympic 0-2 Hamilton Wanderers Bay Olympic - Hamilton Wanderers
07/05 10:00 North Shore United 3-3 Waiheke United AFC North Shore United - Waiheke United AFC
07/05 10:00 Melville United 2-0 Auckland United Melville United - Auckland United
07/05 10:00 Birkenhead United 1-2 Takapuna Birkenhead United - Takapuna
01/05 09:00 Waiheke United AFC 1-1 Auckland United Waiheke United AFC - Auckland United
30/04 10:00 Auckland City 3-0 Birkenhead United Auckland City - Birkenhead United