Kèo bóng đá Northern German state premier league - bayern 2022 - Tỷ lệ bóng đá Đức

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Northern German state premier league - bayern
06/08 00:30 Concordia Wiemelhausen 0-2 Yeg Hassel
06/08 00:00 VfL Oythe 0-4 SV Holthausen/Biene
04/08 00:05 VfR Mannheim 1-3 Astoria Walldorf
04/08 00:00 FC Eintracht Rheine 3-3 Rot-Weiss Ahlen
28/07 00:30 SV Meppen 0-5 Oldenburg
26/07 23:30 Türkspor Augsburg 0-0 FC Pipinsried
26/07 23:30 TSV Schwaben Augsburg 1-1 TSV Landsberg
23/07 00:00 Reichenbach 2-5 Pforzheim
19/06 20:00 BSV Al-Dersimspor 2-4 FC Stern Marienfelde
19/06 16:30 Berlin Hilalspor 3-1 FC Novi Pazar Neukolln 95
18/06 00:30 Reinickendorfer Fuchse 1-2 FC Neubrandenburg 04
11/06 01:00 VFB Hilden II 0-2 Rather SV
11/06 01:00 SW Dusseldorf 1-3 Teutonia Kleinenbroich 1921
11/06 00:30 FSV Vohwinkel Wuppertal 5-2 FC Wulfrath
11/06 00:30 Berlin Turkspor 0-2 SV Empor Berlin
06/06 20:16 TSV Germania Windeck 1-2 SSV Homburg Numbrecht
02/06 00:30 Reinickendorfer Fuchse 4-0 Berlin Turkspor
29/05 20:15 BSV Al-Dersimspor 1-2 FC Wilmersdorf
28/05 00:30 SC Kapellen 4-0 SG Unterrath
28/05 00:30 Reinickendorfer Fuchse 3-4 Berliner SC
28/05 00:30 VFB Hilden II 2-0 FC Viersen
26/05 00:30 BSV Al-Dersimspor 5-3 SD Croatia Berlin
22/05 20:00 FC Wilmersdorf 1-1 Reinickendorfer Fuchse
22/05 17:30 FSV Spandauer Kickers 2-3 TUS Maccabi
22/05 16:30 FC Stern Marienfelde 1-1 TSV Rudow
21/05 21:40 Preuben Munster 1-1 SV Rodinghausen
21/05 21:40 Bremer SV 1-0 Leher TS
21/05 21:40 FV Illertissen 1-1 TSV Aubstadt
21/05 21:15 FC Viktoria Koln 2-0 Fortuna Koln
21/05 21:15 Chemnitzer 2-1 BSG Chemie Leipzig
21/05 21:15 SV Straelen 1-0 Wuppertaler
21/05 21:15 Stuttgarter Kickers 0-0 SSV Ulm 1846
21/05 19:15 FC 08 Hombrug 1-1 SV Elversberg
21/05 19:15 TSV Schott Mainz 3-0 FK Pirmasens
21/05 19:15 SV Waldhof Mannheim 3-0 FC Turkspor Mannheim
21/05 19:15 Carl Zeiss Jena 1-0 ZFC Meuselwitz
21/05 19:00 FC Neubrandenburg 04 1-3 Berlin Hilalspor
21/05 19:00 SV Empor Berlin 0-0 Frohnauer SC
21/05 17:15 TSV Steinbach Haiger 0-1 Kickers Offenbach
21/05 17:15 Engers 1-0 FC Karbach
21/05 17:15 VSG Altglienicke 1-2 BFC Viktoria 1889
21/05 00:30 SV Malberg 0-0 SG Andernach
21/05 00:25 Berlin Turkspor 4-1 SD Croatia Berlin
20/05 01:00 SGE Bedburg-Hau 5-0 VfL Rhede
20/05 00:30 TSV Steinbach II 3-1 FV Biebrich 02
19/05 00:00 TUS Maccabi 3-0 Berlin Hilalspor
19/05 00:00 BSV Rehden 1-0 SV Meppen
15/05 20:30 VfB Solingen 1910 0-1 Teutonia Kleinenbroich 1921
15/05 20:00 BSV Al-Dersimspor 2-2 Tukiyemspor Berlin
15/05 17:00 TUS Maccabi 2-3 Frohnauer SC
14/05 00:30 VfR Mannheim 4-1 Wayne's
14/05 00:30 VFB Hilden II 1-0 SC Germania Reusrath
14/05 00:00 VfB Marburg 2-1 SF BG Marburg
13/05 01:00 ASV Suchteln 4-0 SW Dusseldorf
13/05 01:00 SSV Homburg Numbrecht 2-3 Eintracht Hohkeppel
13/05 00:00 Eintracht Norderstedt 0-2 FC Teutonia 05
12/05 01:00 FV Bad Honnef 6-3 FC Spich 1911
12/05 00:30 Berlin Turkspor 3-1 Vfb Fortuna Biesdorf
12/05 00:30 Reinickendorfer Fuchse 2-1 TUS Maccabi
08/05 20:00 FC Wilmersdorf 4-2 TSV Rudow