Kèo bóng đá New Zealand Cup 2022 - Tỷ lệ bóng đá New Zealand

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
New Zealand Cup
30/07 08:00 Dunedin City Royals 0-6 Auckland City
09/07 09:00 Auckland United 0-0 Hamilton Wanderers
09/07 09:00 Bay Olympic 1-2 Auckland City
09/07 09:00 Melville United 1-2 Waiheke United AFC
09/07 07:30 Dunedin City Royals 3-1 Nelson Suburbs
09/07 07:00 Cashmere Technical 9-0 Green Island AFC
19/06 09:00 Napier City Rovers 7-0 Wellington United
19/06 08:00 Mosgiel AFC 1-2 Dunedin City Royals
18/06 09:00 North Wellington AFC 1-6 Wellington Olympic
18/06 09:00 Auckland City 6-0 Manukau United
14/06 14:10 Parklands United 0-7 Coastal Spirit
14/06 14:00 Auckland City 6-1 Albany United FC
06/06 09:00 Cashmere Technical 3-1 Selwyn United
06/06 09:00 North Shore United 1-3 Cambridge FC
06/06 09:00 Otago University 0-4 Green Island AFC
06/06 09:00 Fencibles United 3-0 Northern Rovers FC
06/06 09:00 West Auckland TB 2-0 Bucklands Beach
06/06 09:00 Hamilton Wanderers 1-0 Takapuna
06/06 09:00 Western Springs AFC 0-1 Manukau United
04/06 10:00 Petone FC 2-2 Napier City Rovers
03/06 14:00 Ferrymead Bays 2-2 Christchurch United
13/05 14:15 Ferrymead Bays 5-0 FC Twenty 11
31/07 09:00 Miramar Rangers 2-0 Auckland City
11/07 09:00 Western Suburbs 2-0 Waterside Karori
20/06 09:00 Lower Hutt City 2-1 Wellington Olympic
20/06 09:00 Western Suburbs 3-0 Napier City Rovers
20/06 09:00 Birkenhead United 1-0 Auckland United
19/06 09:00 Green Island AFC 1-5 Otago University
19/06 08:00 Cashmere Technical 7-3 Nelson Suburbs
18/06 14:30 Christchurch United 4-3 Coastal Spirit
07/06 09:00 Western Suburbs 4-0 Upper Hutt City
07/06 08:30 North Wellington AFC 4-0 Wainuiomata AFC
16/05 08:55 Wellington Marist AFC 1-2 Stop Out
15/05 09:30 Ferrymead Bays 3-1 Nomads
04/05 14:30 Burwood AFC 2-2 Coastal Spirit
26/04 09:45 Halswell United 2-1 Western AFC
24/04 07:30 Coastal Spirit (nữ) 1-0 Waimakariri United (nữ)
23/04 14:00 St. Albans Shirley FC 2-2 Parklands United
08/09 10:00 Melville United 2-3 Napier City Rovers
24/08 09:00 Bay Olympic 0-2 Melville United
03/08 09:00 Melville United 4-0 Christchurch United
03/08 09:00 caversham 1-2 Bay Olympic
30/07 14:30 Coastal Spirit 1-2 Cashmere Technical
16/07 14:30 Selwyn United 0-3 Christchurch United
10/07 14:30 Cashmere Technical (w) 1-0 Coastal Spirit (w)
07/07 09:00 Roslyn Wakari 2-2 caversham
06/07 14:00 Christchurch United 2-1 Nelson Suburbs
06/07 09:00 Miramar Rangers 1-1 Wellington Olympic
06/07 09:00 Waitakere City 1-3 Melville United
02/07 14:30 Ferrymead Bays 2-4 Coastal Spirit
18/06 14:30 FC Twenty 11 0-6 Christchurch United
16/06 09:00 East Coast Bays 2-8 Melville United
16/06 09:00 North Wellington AFC 3-4 Western Suburbs
16/06 08:00 Nelson Suburbs 11-1 Ferrymead Bays
15/06 13:00 Lower Hutt City 2-2 Miramar Rangers
15/06 09:00 Otago University 0-3 caversham
15/06 09:00 Stop Out 1-3 Wellington Olympic
15/06 09:00 Cashmere Technical 1-1 Christchurch United
11/06 14:30 Universities AFC (w) 3-0 Nomads United Reserves (w)
03/06 09:00 FC Twenty 11 0-4 Ferrymead Bays