Kèo bóng đá Nepal C Division 2022 - Tỷ lệ bóng đá Châu Á

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Nepal C Division
03/06 13:45 Sports Academy Sangha 0-0 RC32 Football Academy Sports Academy Sangha - RC32 Football Academy
03/06 13:45 Oasis Club 0-5 Planning Boys United Oasis Club - Planning Boys United
02/06 17:15 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 0-4 Sanepa Club Samaj Kalyan Khelkud Kendra - Sanepa Club
02/06 14:00 Raniban Sports Club 2-1 Birgunj Youth Academy Raniban Sports Club - Birgunj Youth Academy
30/05 17:15 Swoyambhu Club 3-4 Sanepa Club Swoyambhu Club - Sanepa Club
30/05 14:00 Jhapa XI 5-0 Birgunj Youth Academy Jhapa XI - Birgunj Youth Academy
30/05 10:45 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 0-4 Planning Boys United Samaj Kalyan Khelkud Kendra - Planning Boys United
29/05 14:00 Oasis Club 0-3 Mahabir Club Oasis Club - Mahabir Club
29/05 10:45 Manohara United Club 1-2 RC32 Football Academy Manohara United Club - RC32 Football Academy
28/05 17:15 Pulchowk SC 3-1 Sports Academy Sangha Pulchowk SC - Sports Academy Sangha
28/05 14:00 Sanepa Club 1-1 Birgunj Youth Academy Sanepa Club - Birgunj Youth Academy
27/05 17:15 Swoyambhu Club 1-3 Planning Boys United Swoyambhu Club - Planning Boys United
27/05 14:00 Jhapa XI 3-1 Khalibari Youth FC Jhapa XI - Khalibari Youth FC
27/05 10:45 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-1 Mahabir Club Samaj Kalyan Khelkud Kendra - Mahabir Club
26/05 17:15 Oasis Club 1-2 Pulchowk SC Oasis Club - Pulchowk SC
26/05 14:00 Raniban Sports Club 1-2 RC32 Football Academy Raniban Sports Club - RC32 Football Academy
26/05 10:45 Sports Academy Sangha 4-1 Manohara United Club Sports Academy Sangha - Manohara United Club
24/05 17:15 Birgunj Youth Academy 1-5 Planning Boys United Birgunj Youth Academy - Planning Boys United
24/05 14:00 Swoyambhu Club 2-3 Mahabir Club Swoyambhu Club - Mahabir Club
24/05 10:45 Sanepa Club 0-2 Khalibari Youth FC Sanepa Club - Khalibari Youth FC
23/05 17:15 Jhapa XI 2-1 RC32 Football Academy Jhapa XI - RC32 Football Academy
23/05 14:00 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-2 Pulchowk SC Samaj Kalyan Khelkud Kendra - Pulchowk SC
23/05 10:45 Raniban Sports Club 1-1 Manohara United Club Raniban Sports Club - Manohara United Club
22/05 17:15 Oasis Club 4-0 Sports Academy Sangha Oasis Club - Sports Academy Sangha
22/05 14:00 Birgunj Youth Academy 0-1 Mahabir Club Birgunj Youth Academy - Mahabir Club
21/05 17:15 Sanepa Club 1-2 RC32 Football Academy Sanepa Club - RC32 Football Academy
21/05 14:00 Planning Boys United 3-1 Khalibari Youth FC Planning Boys United - Khalibari Youth FC
21/05 10:45 Swoyambhu Club 0-4 Pulchowk SC Swoyambhu Club - Pulchowk SC
20/05 17:15 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-0 Oasis Club Samaj Kalyan Khelkud Kendra - Oasis Club
20/05 14:00 Jhapa XI 2-0 Manohara United Club Jhapa XI - Manohara United Club
20/05 10:45 Sports Academy Sangha 3-2 Raniban Sports Club Sports Academy Sangha - Raniban Sports Club
18/05 17:15 Khalibari Youth FC 1-2 Mahabir Club Khalibari Youth FC - Mahabir Club
18/05 14:00 Planning Boys United 3-1 RC32 Football Academy Planning Boys United - RC32 Football Academy
18/05 10:45 Birgunj Youth Academy 0-4 Pulchowk SC Birgunj Youth Academy - Pulchowk SC
17/05 16:21 Sanepa Club 3-1 Manohara United Club Sanepa Club - Manohara United Club
17/05 14:10 Swoyambhu Club 1-0 Oasis Club Swoyambhu Club - Oasis Club
16/05 17:15 Jhapa XI 0-1 Raniban Sports Club Jhapa XI - Raniban Sports Club
16/05 14:00 Samaj Kalyan Khelkud Kendra 1-1 Sports Academy Sangha Samaj Kalyan Khelkud Kendra - Sports Academy Sangha
11/05 17:15 Khalibari Youth FC 0-0 Pulchowk SC Khalibari Youth FC - Pulchowk SC
11/05 14:00 Mahabir Club 0-1 RC32 Football Academy Mahabir Club - RC32 Football Academy
10/05 17:15 Birgunj Youth Academy 1-1 Oasis Club Birgunj Youth Academy - Oasis Club
10/05 14:00 Planning Boys United 1-1 Manohara United Club Planning Boys United - Manohara United Club
10/05 10:45 Sanepa Club 3-1 Raniban Sports Club Sanepa Club - Raniban Sports Club
09/05 17:15 Sports Academy Sangha 0-1 Jhapa XI Sports Academy Sangha - Jhapa XI
09/05 14:00 Swoyambhu Club 2-0 Samaj Kalyan Khelkud Kendra Swoyambhu Club - Samaj Kalyan Khelkud Kendra
06/05 17:15 Swoyambhu Club 1-1 Sports Academy Sangha Swoyambhu Club - Sports Academy Sangha
06/05 14:00 Pulchowk SC 1-2 Manohara United Club Pulchowk SC - Manohara United Club
05/05 17:15 Khalibari Youth FC 1-1 Samaj Kalyan Khelkud Kendra Khalibari Youth FC - Samaj Kalyan Khelkud Kendra
05/05 14:00 Mahabir Club 0-0 Raniban Sports Club Mahabir Club - Raniban Sports Club
05/05 10:45 RC32 Football Academy 4-0 Oasis Club RC32 Football Academy - Oasis Club
04/05 17:15 Birgunj Youth Academy 1-0 Swoyambhu Club Birgunj Youth Academy - Swoyambhu Club
04/05 14:00 Sports Academy Sangha 0-2 Sanepa Club Sports Academy Sangha - Sanepa Club
04/05 10:45 Planning Boys United 1-1 Jhapa XI Planning Boys United - Jhapa XI
02/05 17:35 Manohara United Club 1-0 Oasis Club Manohara United Club - Oasis Club
02/05 14:00 RC32 Football Academy 1-0 Samaj Kalyan Khelkud Kendra RC32 Football Academy - Samaj Kalyan Khelkud Kendra
02/05 10:45 Pulchowk SC 1-0 Raniban Sports Club Pulchowk SC - Raniban Sports Club
25/04 14:00 Manohara United Club 1-1 Swoyambhu Club Manohara United Club - Swoyambhu Club
12/04 16:15 Church Boys United 2-1 Jhapa XI Church Boys United - Jhapa XI
10/04 16:45 Khalibari Youth FC 1-1 Samajik Yuwa Club Khalibari Youth FC - Samajik Yuwa Club
10/04 13:45 Birgunj United Club 0-0 Jhapa XI Birgunj United Club - Jhapa XI