KQBD hôm nay - Xem kết quả bóng đá trực tuyến mới nhất

KQBD hôm nay mới nhất, xem kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay và đêm qua chính xác và nhanh nhất Việt Nam tại Bóng Đá Số.

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Ngoại Hạng Anh
07/08 22:30 West Ham United 0-2 Manchester City
07/08 20:00 Leicester City 2-2 Brentford
07/08 20:00 Manchester United 1-2 Brighton Hove Albion
Bundesliga
07/08 22:30 FC Koln 3-1 Schalke 04
07/08 20:30 VfB Stuttgart 1-1 RB Leipzig
Ligue 1
08/08 01:45 Marseille 4-1 Reims
07/08 22:05 Rennes 0-1 Lorient
07/08 20:00 Montpellier 3-2 Troyes
07/08 20:00 Lens 3-2 Stade Brestois
07/08 20:00 Lille 4-1 AJ Auxerre
07/08 20:00 Angers 0-0 Nantes
07/08 18:00 Toulouse 1-1 Nice
V-League
07/08 18:00 Sông Lam Nghệ An 0-0 Thanh Hóa FC
07/08 18:00 Nam Định FC 2-1 TP.HCM FC
Hàn Quốc
07/08 17:30 Daegu FC 2-3 Incheon United
07/08 17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 1-1 Ulsan Hyundai FC
J-League 1
07/08 17:00 Kawasaki Frontale 2-1 Yokohama Marinos
07/08 17:00 Shonan Bellmare 1-5 Consadole Sapporo
07/08 17:00 Sagan Tosu 2-0 Jubilo Iwata
07/08 16:00 FC Tokyo 0-2 Shimizu S-Pulse
Trung Quốc
07/08 19:00 Cangzhou Mighty Lions 2-0 Guangzhou Evergrande
07/08 18:30 Henan Songshan Longmen 3-0 Beijing Guoan
07/08 18:30 Meizhou Hakka 2-1 Wuhan FC
Giao hữu quốc tế
08/08 02:00 Ibiza Eivissa 0-0 Mallorca
08/08 01:45 AS Roma 5-0 FC Shakhtar Donetsk
08/08 01:30 CD Calamonte 0-1 CD Montijo
08/08 01:10 Barca 6-0 Pumas U.N.A.M.
08/08 01:00 Volos NFC 2-0 Pas Giannina
08/08 01:00 UD Santa Marta 0-1 CD Guijuelo
08/08 01:00 Velez CF 1-1 Atletico Mancha real
08/08 01:00 Albacete 1-0 Getafe
08/08 01:00 Volos NFC 2-0 PAS Gianena
08/08 00:00 Girona 1-1 Zaragoza
08/08 00:00 Real Murcia 1-0 Mar Menor
08/08 00:00 CF La Nucia 0-3 Elche
08/08 00:00 Atletico de Madrid (w) 6-1 Alhama CF (nữ)
08/08 00:00 Ionikos 2-2 Atromitos Athens
08/08 00:00 Goztepe 2-2 Altinordu
08/08 00:00 CF Rayo Majadahonda 2-1 Real Avila CF
07/08 23:30 Nocerina 1-1 Turris Neapolis
07/08 22:59 Atletico Madrid 4-0 Juventus
07/08 22:59 Imolese 2-1 Ravenna
07/08 22:45 Asteras Tripolis 0-1 OFI Crete
07/08 22:40 Dabba Al-Fujairah 3-3 Kazma
07/08 22:30 Robur Siena S.S.D. 1-1 Gubbio
07/08 20:00 Belasica Strumica 4-0 FK Sloga 1934 Vinica
07/08 20:00 Clitheroe 2-2 FC United of Manchester
07/08 19:10 Koln (nữ) 3-2 FC Twente Enschede (nữ)
07/08 19:05 USV Hercules 3-0 Koninklijke HFC
07/08 19:00 Folkestone 4-2 Ashford Utd
07/08 19:00 Orebro (nữ) 1-1 AIK Solna (nữ)
07/08 18:00 Real Sociedad (nữ) 0-3 Real Madrid (nữ)
07/08 18:00 Eintracht Frankfurt (nữ) 2-3 Hoffenheim (nữ)
07/08 15:30 Levante UD (nữ) 1-1 Osasuna (w)
07/08 15:00 FK Zeljeznicar Banja Luka U19 3-0 FK Sloga Doboj U19
Giao Hữu ĐTQG
08/08 03:00 Uruguay U20 0-4 Argentina U20
07/08 18:30 Vietnam U19 2-1 Malaysia U19
07/08 16:00 U19 Thái Lan 1-0 Myanmar U19
Bồ Đào Nha
08/08 02:30 GD Chaves 0-1 Vitoria Guimaraes
08/08 02:30 Portimonense 0-1 Boavista FC
08/08 00:00 Sporting Braga 3-3 Sporting CP
07/08 21:30 Santa Clara 0-0 Casa Pia AC
Hà Lan
07/08 21:45 AZ Alkmaar 2-0 Go Ahead Eagles
07/08 19:30 NEC Nijmegen 0-1 FC Twente Enschede
07/08 19:30 Vitesse Arnhem 2-5 Feyenoord
07/08 17:15 Groningen 2-2 Volendam
VĐQG Thụy Điển
07/08 22:30 IFK Varnamo 0-0 Djurgardens
07/08 22:30 Mjallby AIF 1-1 Elfsborg
07/08 20:00 Hammarby 3-0 GIF Sundsvall
07/08 20:00 IK Sirius FK 2-1 Malmo FF
07/08 20:00 Kalmar 1-0 AIK Solna
Scotland
07/08 21:00 Dundee United 0-1 Livingston
07/08 18:00 Hibernian 1-1 Heart of Midlothian
Hạng 2 Thụy Sĩ
07/08 21:30 Lausanne Sports 0-0 Stade Ouchy
07/08 19:15 Vaduz 2-3 Bellinzona
Thụy Sĩ
07/08 21:30 Lugano 1-2 Luzern
07/08 21:30 Basel 0-0 Young Boys
07/08 19:15 FC Zurich 0-3 FC Sion
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
08/08 01:45 Antalyaspor 0-1 Galatasaray
07/08 23:15 Karagumruk 2-4 Alanyaspor
07/08 23:15 Giresunspor 2-3 Adana Demirspor
Hạng nhất Việt Nam
07/08 18:00 Phố Hiến 1-3 Bà Rịa Vũng Tàu
07/08 17:00 Quảng Nam FC 3-0 Đắk Lắk
07/08 16:00 Phú Thọ 0-4 Công An Nhân Dân
Ba Lan
08/08 01:00 Gornik Zabrze 1-0 Rakow Czestochowa
07/08 22:30 Zaglebie Lubin 1-1 Lech Poznan
07/08 20:00 Warta Poznan 1-2 Pogon Szczecin
Na Uy
08/08 01:00 Valerenga 4-0 Aalesund FK
07/08 22:59 Sandefjord 2-2 Viking
07/08 22:59 Stromsgodset 3-1 Sarpsborg 08
07/08 22:59 Lillestrom 1-1 Tromso IL
07/08 22:59 Haugesund 3-1 Jerv
07/08 22:59 Kristiansund BK 2-3 Molde
Cúp quốc gia Italia
08/08 02:15 Monza 3-2 Frosinone
08/08 02:00 Salernitana 0-2 Parma
07/08 22:59 Verona 1-4 Bari
07/08 22:45 Venezia 2-3 Ascoli
VĐQG Mexico
08/08 06:05 Pachuca 2-0 Tigres UANL
08/08 04:00 Atletico San Luis 1-2 Necaxa
08/08 00:00 Toluca 3-1 Club Tijuana
Nga
08/08 00:00 FK Sochi 2-1 FK Nizhny Novgorod
08/08 00:00 Rostov FK 2-1 Gazovik Orenburg
07/08 21:30 Krylya Sovetov 0-2 Dynamo Moscow
07/08 19:00 Torpedo moskva 1-3 Khimki
VĐQG Slovakia
08/08 01:30 Spartak Trnava 2-2 MSK Zilina
07/08 22:59 Slovan Bratislava 3-0 MFK Skalica
07/08 22:59 Sport Podbrezova 0-0 Dunajska Streda
VĐQG Bỉ
08/08 02:00 Royal Antwerp 4-2 Oud Heverlee
07/08 23:30 Anderlecht 3-1 Seraing United
07/08 21:00 KAA Gent 2-1 Westerlo
07/08 18:30 Standard Liege 2-0 Cercle Brugge
VĐQG Croatia
08/08 02:00 NK Lokomotiva Zagreb 3-1 Rijeka
Hạng 2 Bồ Đào Nha
08/08 00:00 Porto B 0-1 SC Covilha
07/08 21:30 Moreirense 1-0 Vilafranquense
07/08 17:00 Feirense 1-1 Estrela da Amadora
Hạng 2 Đức
07/08 18:30 Eintracht Braunschweig 0-1 Darmstadt
07/08 18:30 Magdeburg 1-2 Holstein Kiel
07/08 18:30 Kaiserslautern 2-1 St. Pauli
Hạng 2 Nhật Bản
07/08 17:00 Thespa Kusatsu 0-3 JEF United Ichihara Chiba
07/08 17:00 Roasso Kumamoto 2-0 Tochigi SC
07/08 16:00 Blaublitz Akita 1-1 Mito Hollyhock
VĐQG Ireland
07/08 22:45 Sligo Rovers 2-1 Bohemians
Hạng 2 Hà Lan
07/08 17:15 PEC Zwolle 2-1 De Graafschap
VĐQG Slovenia
08/08 01:15 Maribor 0-2 NK Olimpija Ljubljana
07/08 22:30 Radomlje 1-1 NK Mura 05
VĐQG Romania
08/08 01:30 Universitatea Craiova 1-2 CS Universitatea Craiova
07/08 22:30 Chindia Targoviste 0-2 CFR Cluj
07/08 20:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 0-0 UTA Arad
VĐQG Brazil
08/08 05:00 Atletico Mineiro 2-3 Atletico Paranaense
08/08 04:00 Fortaleza 3-0 Internacional RS
08/08 02:00 Fluminense RJ 1-0 Cuiaba
08/08 02:00 Palmeiras 3-0 Goias
Đan Mạch
07/08 22:59 Odense BK 1-2 Aarhus AGF
07/08 21:00 FC Copenhagen 4-1 Brondby IF
VĐQG Chile
08/08 05:15 Colo Colo 1-0 CSD Antofagasta
08/08 02:45 Union Espanola 1-1 Universidad de Chile
08/08 00:15 Palestino 3-3 Audax Italiano
VĐQG Bulgaria
08/08 00:00 Levski Sofia 1-0 Pirin Blagoevgrad
VĐQG Argentina
08/08 06:00 Newells Old Boys 0-0 Colon de Santa Fe
08/08 03:30 Independiente 0-1 River Plate
08/08 01:00 San Lorenzo 0-0 Estudiantes La Plata
07/08 22:59 Aldosivi Mar del Plata 0-1 CA Huracan
Hạng nhất Ba Lan
07/08 22:59 Puszcza Niepolomice 3-2 Chojniczanka Chojnice
07/08 20:00 Skra Czestochowa 0-2 LKS Nieciecza
07/08 17:40 GKS Tychy 1-4 Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
07/08 22:59 Rotor Volgograd 2-1 Mashuk-KMV
07/08 22:30 Chernomorets Novorossiysk 1-0 Stavropolye-2009
07/08 22:00 Druzhba Maykop 0-1 FK Chayka Pesch
07/08 21:00 FK Kuban Kholding 2-1 FK Forte Taganrog
07/08 21:00 FK Biolog 3-2 Spartak Nalchik
07/08 20:00 Legion Dynamo 0-1 SKA Rostov
07/08 20:00 FK Orenburg-2 0-3 Chelyabinsk
07/08 20:00 FK Khimik-Avgust 1-2 Tyumen
07/08 17:00 Sibir-M Novosibirsk 0-1 Torpedo Miass
07/08 16:30 FK Ural-2 2-2 Nosta Novotroitsk
Hạng 2 Hàn Quốc
07/08 17:30 Daejeon Citizen 3-0 Busan I Park
07/08 17:00 Chungnam Asan 0-2 Gwangju Football Club
Hạng 3 Đức
07/08 20:00 SC Verl 2-2 SV Waldhof Mannheim
07/08 19:00 Erzgebirge Aue 1-1 VfL Osnabruck
07/08 18:00 Borussia Dortmund (Youth) 0-4 Ingolstadt
VĐQG Venezuela
08/08 06:15 Estudiantes Merida FC 1-1 Portuguesa FC
08/08 04:00 Universidad Central de Venezuela 0-1 Zulia FC
Hạng 2 Thụy Điển
07/08 22:00 Umea FC 2-3 Sollentuna United
Hạng 2 Iceland
07/08 21:00 Fjardabyggd Leiknir 4-1 KFR Aegir
Hạng 2 Ba Lan
07/08 21:00 Lech II Poznan 2-3 Kotwica Kolobrzeg
07/08 21:00 Hutnik Krakow 6-0 Siarka Tarnobrzeg
07/08 18:00 Slask Wroclaw II 1-1 Polonia Warszawa
Hạng 2 Serbia
08/08 00:00 FK Trajal Krusevac 2-3 IMT Novi Beograd
07/08 22:30 Jedinstvo UB 0-0 FK Rad Beograd
Hạng 2 Slovenia
07/08 22:30 NK Brinje Grosuplje 1-1 Krsko Posavlje
07/08 22:30 ND Beltinci 3-0 Jadran Dekani
Gambia Division 2
07/08 22:59 Young Africans Banjul 2-2 Jam City
Hạng 4 Đan Mạch
07/08 20:15 Næstved IF 2 2-2 KFUM Kobenhavn
07/08 19:00 Brabrand 2 0-3 Otterup
07/08 15:30 Herstedoster 0-0 Tarnby FF
Bulgaria B PFG
07/08 22:00 FK Levski Krumovgrad 1-1 CSKA 1948 Sofia II
07/08 22:00 Vitosha Bistritsa 1-2 Sportist Svoge
Indonesia Super League
07/08 20:30 Persita Tangerang 1-0 Dewa United FC
07/08 20:30 Bhayangkara Solo FC 1-0 Persebaya Surabaya
07/08 18:15 Persikabo 1973 2-0 Persis Solo FC
07/08 16:00 Borneo FC 4-1 Persib Bandung
Australia Queensland State Women's Premier League
07/08 14:15 The Gap NPL (nữ) 2-4 Logan Lightning (nữ)
07/08 13:00 Gold Coast city (nữ) 1-0 Souths United SC (nữ)
07/08 13:00 Queensland Lions(w) 5-0 Sunshine Coast Wanderers (nữ)
Canadian Premier League
08/08 04:00 Valour 2-0 York 9 FC
08/08 01:40 Atletico Ottawa 2-1 FC Edmonton
Latvia Division 2
07/08 21:05 Valmieras FK II 2-3 Grobina
07/08 19:00 Tukums-2000 II 5-0 Rezekne/BJSS
Myanmar Professional League
07/08 15:30 Yadanabon FC 0-0 Ayeyawady united
Serbia
08/08 02:00 Cukaricki Stankom 2-0 FK Spartak Zlatibor Voda
07/08 23:55 Radnik Surdulica 0-0 Kolubara
Hạng 2 Hungary
08/08 00:00 Bekescsaba 6-1 Kazincbarcika
08/08 00:00 Kozarmisleny SE 3-1 Duna-Tisza
08/08 00:00 Gyori ETO 1-2 Szeged Csanad
08/08 00:00 Dafuji cloth MTE 2-2 Pecsi MFC
07/08 22:30 Szentlorinc SE 3-3 MTK Hungaria
07/08 22:30 Nyiregyhaza 0-1 Szombathelyi Haladas
07/08 22:30 MTE Mosonmagyarovar 2-1 FC Ajka
07/08 22:30 Dorogi FC 1-4 Gyirmot SE
07/08 22:30 Csakvari TK 1-0 Bodajk FC Siofok
Argentina Torneo B
08/08 02:50 Juventud Unida Pocitos 2-4 CA Colon Junior
Cúp QG nữ Việt Nam
07/08 18:30 Ha Noi (nữ) 2-0 Phong Phu Ha Nam (nữ)
07/08 16:00 Ho Chi Minh City B (nữ) 0-4 Than KSVN (nữ)
Norway Division 1 Women
07/08 20:00 Grand Bodo (nữ) 0-2 Ovrevoll Hosle(nữ)
07/08 20:00 Amazon Grimstad (nữ) 1-2 Aasane (nữ)
07/08 18:00 Fortuna Alesund (nữ) 5-4 Klepp (nữ)
07/08 17:00 Tromso (nữ) 1-0 Honefoss (nữ)
Brazil Paulista Women's League
08/08 01:00 Vila Nova (nữ) 0-1 Taubate(nữ)
Slovakia 2. Liga
07/08 15:30 STK Samorin 3-0 Tatran Presov
07/08 15:30 FC Artmedia Petrzalka 2-1 Povazska Bystrica
Colombia Copa Premier
08/08 03:30 Fortaleza F.C 3-1 Real Cartagena
08/08 03:00 Orsomarso 0-2 Atletico Huila
Brazil Catarinense Division 2
08/08 01:00 EC Internacional SC 1-1 CA Carlos Renaux
08/08 01:00 Caravaggio FC 0-1 Nacao
India Delhi Senior Division
07/08 17:45 Uttarakhand FC 1-2 Hindustan Aeronautics Limited
Primera Division de Colombiano-Apertura
08/08 06:10 Atletico Junior Barranquilla 1-2 Deportiva Once Caldas
08/08 02:00 Deportivo Pasto 1-0 Atletico Bucaramanga
Catalonia Cup
08/08 01:00 CF Montanesa 0-2 CE Europa
08/08 00:00 Girona B 0-1 CF Badalona B
Phần Lan
07/08 22:59 AC Oulu 1-1 HJK Helsinki
07/08 20:00 KuPs 1-1 Honka Espoo
NSW Premier League
07/08 12:00 Manly United 0-0 Blacktown City Demons
Hạng 2 Áo
07/08 15:30 Sturm Graz (Youth) 1-1 Rapid Vienna (Youth)
Northern NSW U20 League
07/08 15:00 Sydney FC U20 4-1 Mt Druitt Town Rangers U20
VĐQG Đan Mạch nữ
07/08 20:00 Nordsjaelland (nữ) 1-3 Thisted FC (nữ)
07/08 19:00 HB Koge (nữ) 2-1 Brondby IF (nữ)
Kenya Super League
07/08 19:00 Muranga 3-2 Wazito FC
Bosnia erzegovina 1st League
07/08 22:30 FK Omarska 0-1 FK Zvijezda 09
Mexico U20
08/08 00:00 Pachuca U20 1-1 Tigres UANL U20
07/08 21:00 Club America U20 1-1 FC Juarez U20
07/08 21:00 Deportivo Toluca Mexiquense U20 2-2 Club Tijuana U20
07/08 21:00 San Luis U20 2-2 Necaxa U20
Chile Primera Division Women
07/08 22:00 Puerto Montt (nữ) 3-2 CD Antofagasta (nữ)
07/08 22:00 CCD Fernandez Vial (nữ) 1-0 Colo Colo (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
07/08 23:10 Comunicaciones BsAs 1-0 Uhl Que Sa
Brazil Gaucho Women
08/08 01:30 Elite CD (nữ) 0-2 Flamengo Sao Pedro (nữ)
Latvian Higher League
07/08 22:00 Rigas Futbola skola 2-3 Super Nova
07/08 22:00 FK Liepaja 1-0 FK Auda Riga
07/08 20:00 Riga FC 3-2 Metta/LU Riga
USA Women
08/08 06:00 Orlando Pride (nữ) 2-2 Angel City FC (nữ)
08/08 05:00 OL Reign Reign (nữ) 1-2 Houston Dash (nữ)
08/08 05:00 Chicago Red Stars (nữ) 2-0 Gotham FC (nữ)
08/08 04:00 San Diego Wave (nữ) 1-2 Kansas City NWSL (nữ)
Bolivia Campeonato Integracion Women
07/08 20:00 Deportivo Ita (nữ) 0-3 Universidad Crucena (nữ)
Chile Primera D
08/08 02:00 Lautaro de Buin 2-1 Iberia Los Angeles
NSW Premier W-League
07/08 16:15 Apia L Tigers (nữ) 1-3 Manly Utd (nữ)
07/08 14:30 NWS Spirit (nữ) 1-2 Bankstown City Lions (nữ)
07/08 14:00 University of Sydney (nữ) 1-0 Sydney Olympic FC (nữ)
07/08 14:00 Illawarra Stingrays (nữ) 2-3 Maca Searle (nữ)
07/08 12:25 Aime Rigi (nữ) 0-2 Blacktown Spartans(nữ)
Liga Nacional de Guatemala
08/08 04:00 Guastatoya 1-0 Deportivo Xinabajul
08/08 04:00 CSD Municipal 1-0 CD Puerto de Iztapa
08/08 00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-3 Antigua GFC
Scotland Football League Women
07/08 19:00 Boroughmuir Thistle FC (nữ) 3-5 Kilmarnock (nữ)
Hạng nhất Đan Mạch
07/08 20:00 Vejle 2-0 Nykobing FC
07/08 18:00 Naestved 2-0 Hobro
Australian cloth
07/08 14:00 St George Willawong FC 4-1 Toowong
07/08 13:00 Newmarket SFC 2-1 Western Spirit
Georgia Cup
07/08 22:59 WIT Georgia Tbilisi B 1-2 Torpedo Kutaisi
07/08 22:00 Lokomotivi Tbilisi II 1-0 Samgurali Tskh
07/08 22:00 FC Merani Tbilisi 1-1 Spaeri FC
07/08 20:00 Guria Lanchkhuti 1-0 FC Kolkheti Poti
07/08 20:00 Samtredia 1-2 Dinamo Tbilisi
07/08 20:00 Wachtili 2-0 Sabutaroti billisse B
07/08 20:00 FC Shukura Kobuleti 2-0 Gagra Tbilisi
07/08 20:00 Zana Abasha 1-0 Tskhumi Sokhumi
07/08 20:00 Samegrelo 0-3 Merani Martvili
07/08 20:00 Gareji Sagarejo 0-1 FC Telavi
07/08 20:00 Gerda Barney 1-8 FC Metalurgi Rustavi
Arab Cup U20
07/08 23:30 Saudi Arabia U20 1-1 Egypt U20
Singapore
07/08 16:30 Young Lions 4-2 Tanjong Pagar Utd
Costa Rica 2.Liga
08/08 01:00 AD Cofutpa 2-0 Puerto Golfito
Luxembourg National Division
08/08 00:00 Swift Hesperange 4-2 Progres Niedercorn
07/08 21:00 Red Boys Differdange 2-3 Racing Union Luxemburg
07/08 21:00 US Mondorf-les-Bains 2-0 Hostert
07/08 21:00 Mondercange 5-1 Victoria Rosport
07/08 21:00 UN Kaerjeng 97 1-1 FC Wiltz 71
07/08 21:00 Fola Esch 2-1 UNA Strassen
Primera Division de Ecuador
08/08 07:00 Barcelona SC(ECU) 4-1 Mushuc Runa
08/08 04:30 Universidad Catolica 0-2 Deportivo Cuenca
08/08 02:00 Sociedad Deportiva Aucas 1-1 Liga Dep. Universitaria Quito
Belarus Reserve League
07/08 19:00 Torpedo Zhodino Reserves 0-2 Neman Grodno Reserves
07/08 17:00 FC Slutsk Reserves 0-4 FC Isloch Reserves
07/08 16:00 Dnepr Mogilev Reserves 2-0 Belshina Babruisk Reserve
ACT Premier League
07/08 13:00 Gungahlin United 2-2 Monaro Panthers
Slovakia I Liga Women
07/08 22:00 Peshaka (nữ) 3-0 FK Nove Zamky (nữ)
07/08 16:05 Dukla Banska Bystrica (nữ) 0-3 Slovan Bratislava (nữ)
07/08 16:00 MFK Topolcany (nữ) 1-3 TJ Spartak Myjava(nữ)
07/08 16:00 AS Trencin (nữ) 10-0 SKF Zilina (nữ)
07/08 16:00 Spartak Trnava (nữ) 2-1 MFK Ruzomberok (nữ)
Australian Welsh League
07/08 12:00 Central Coast Mariners (Youth) 4-0 St George Saints
Malawi Challenge Cup
07/08 19:30 Dedza Dynamos 0-3 Mighty Wanderers
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
08/08 00:00 Leixoes U23 1-0 Famalicao U23
07/08 22:59 Benfica U23 7-2 Portimonense U23
Slovakia 3.Liga
07/08 22:00 FK Belusa 3-1 FK Nove Zamky
07/08 22:00 TJ Banik Kalinovo 1-1 MFK Snina
07/08 22:00 Rimavska Sobota 3-1 Slavia TU Kosice
07/08 22:00 Galanta 2-2 Malzenice
07/08 18:00 TJ Tatran Oravske Vesele 1-0 FTC Filakovo
VĐQG Belarus
07/08 22:00 Dinamo Minsk 3-1 FC Minsk
07/08 22:00 BATE Borisov 4-0 Slavia Mozyr
07/08 20:00 FC Gomel 4-1 Arsenal Dzyarzhynsk
Australia Victorian Women's Cup
07/08 13:00 South Melbourne (nữ) 0-3 Calder United SC (nữ)
Sweden Div 3 Mellersta
07/08 22:00 Assyriska United IK 2-0 Karlbergs BK
07/08 22:00 Syrianska Eskilstuna IF 1-4 Assyriska
07/08 20:00 IFK Stocksund 3-4 Skiljebo SK
07/08 20:00 Kristianstads FF 4-0 IFK Berga
07/08 19:00 Sifhalla 0-0 Stenungsunds IF
07/08 19:00 IFK Uppsala 0-0 Sandvikens AIK FK
07/08 19:00 Sund IF 1-4 IFK Ostersunds
07/08 18:30 Savedalens IF 2-0 Hoganas BK
U19 Na uy
07/08 18:00 KFUM U19 4-1 Follo U19
Switzerland - 2.Liga
07/08 21:00 Portalban/Gletterens 0-3 Vevey Sports
07/08 21:00 La Sarraz-Eclepens 0-2 Monthey
Hạng 2 Phần Lan
07/08 22:30 MP MIKELI 2-2 Ekenas IF Fotboll
07/08 22:30 Jaro 3-0 KPV
QLD Division 1
07/08 16:00 Brisbane Strikers 1-1 Caboolture FC
07/08 15:00 Sunshine Coast FC 1-2 Southside Eagles
07/08 12:15 Ipswich knights SC 1-2 SWQ Thunder
Primera Division de Honduras
08/08 06:00 Real Espana 1-1 CD Motagua
Schleswig Holstein Liga
07/08 21:00 Oldenburger SV 1-3 Weiche Flensburg 08 II
07/08 19:00 SV Todesfelde 8-0 Husumer SV
07/08 19:00 SV Eichede 0-2 Inter Turkspor Kiel
Belgian Cup
07/08 22:59 RFC Perwez 2-0 Ciney
07/08 22:00 Jodoigne 2-3 Herstal
07/08 21:00 La Louviere Centre 1-1 Roeselare Daisel
07/08 21:00 Heide Hasselt 0-4 Couvin-Mariembourg
07/08 21:00 Oostkamp 1-1 Mariekerke
07/08 21:00 Tubize 2-0 US d'Ophain
07/08 21:00 Jette 2-1 Svelta Melsele
07/08 21:00 SC Dikkelvenne 1-0 Eendracht Wervik
07/08 21:00 Stade Disonais 1-1 Vigor Wuitens Hamme
07/08 21:00 zelzate 2-0 Racing Waregem
07/08 21:00 Verlaine 4-1 Sart-Lez-Spa
07/08 21:00 Kalfort Puursica 0-6 Bocholter VV
07/08 21:00 Fenixx BeigHum 2-0 R.FC Huy
07/08 21:00 Oudenaarde 2-2 Jeunesse Tamines
07/08 21:00 SC Lokeren-Temse 2-1 KFC Nijlen
07/08 21:00 Schriek 0-1 RUS Biesme
07/08 21:00 Diegem Sport 0-0 Longlier
07/08 21:00 Aische 2-2 Jong Lede
07/08 21:00 Mormont 2-1 Sparta Heestert
07/08 21:00 Sprimont 9-1 Excelsior Mariakerke
07/08 21:00 Osta Meerbeke 0-1 Union Bossiere Gembloux
07/08 21:00 Entite Manageoise 2-1 Bichengmu Sports
07/08 21:00 Beringen 1-0 Elene Grotenberge
07/08 21:00 Acren 4-1 RFC Malmundaria
07/08 21:00 Sassport Boezinge 1-2 KVK Ieper
07/08 21:00 Royal Marloie Sport 0-1 Herk Sport Hasselt
07/08 21:00 Raeren 7-1 Grez-Doiceau
07/08 21:00 Aywaille 1-2 Sporting West Harelbeke
07/08 21:00 JS Fizoise 2-1 KFC Rhodienne-De Hoek
07/08 21:00 Sint-Lenaarts 1-0 Denderhoutem
07/08 21:00 Eendracht Aalst 5-1 SV Anzheim
07/08 21:00 Hombourg 2-2 RRC Hamoir
07/08 21:00 Ganshoren 2-1 Leopold Uccle
07/08 21:00 KSC City Pirates 3-1 Rochefort
07/08 21:00 Lyra-Lierse Berlaar 2-1 Stade Bierbeek
07/08 21:00 Wellen 3-0 Elsautoise
07/08 21:00 Trois-Ponts 3-1 RAEC Mons B
07/08 21:00 RFC Wetteren 6-0 Kleit Maldegem
07/08 21:00 Berchem Sport 3-0 RES Durbuy
07/08 21:00 Binche 2-0 RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage
07/08 21:00 Latem 1-3 KFC Houtvenne
07/08 21:00 Brustem Centrum 1-2 KVE Drongen
07/08 21:00 Gent Zeehaven 3-4 FC Ostiches
07/08 21:00 Weerstand Koersel 2-0 RC Lebbeke
07/08 21:00 Achel 5-2 Stockay-Warfusee
07/08 21:00 Warnant 0-0 Habay la Neuve
07/08 21:00 K.RC.Mechelen 4-0 KAC Betekom
07/08 21:00 Richelle United 1-2 Racing Mol Wezel
07/08 21:00 RFC Meux 3-1 Belceil
07/08 21:00 RFC Grand-Leez 1-2 Arquet
07/08 21:00 Stade Everois 1-4 Spouwen Mopertingen
07/08 21:00 KFC Lille 3-1 Lorraine Arlon
07/08 21:00 Olsa Brakel 5-0 Sporting Club Jemappes
07/08 21:00 Gosselies Sports 6-3 RUSC Anderlues
07/08 21:00 Londerzeel SK 9-0 RCS Condruzien
07/08 21:00 ASV Geel 1-1 Eendracht Aalter
07/08 21:00 Onhaye 4-1 Kampenhout
07/08 21:00 FC Gullegem 2-1 Berlaar-Heikant
07/08 21:00 Retie 0-2 Deerlijk Sport
07/08 21:00 SK Berlare 2-0 Ardennen
07/08 21:00 Hades 4-1 Union Lasne-Ohain
07/08 21:00 Destelbergen 1-2 Merelbeke
07/08 21:00 Geraardsbergen 3-5 Ranst
07/08 21:00 Pepingen 0-0 RAEC Mons
07/08 21:00 Erpe-Mere United 2-0 JSM Roselies
07/08 20:00 Tongeren 3-2 Eendracht Termien
07/08 20:00 SV Diksmuide 1-1 Avanti Stekene
07/08 20:00 HO Kalken 3-3 Wielsbeke
07/08 20:00 Torhout 0-0 Witgoor Sport
07/08 19:00 VK Linden 2-2 Union La Calamine
Kazakhstan Cup
07/08 22:00 Ordabasy 1-3 FC Kairat Almaty
07/08 22:00 Tobol Kostanai 3-5 FK Taraz
07/08 20:00 Lokomotiv Astana 2-2 FC Zhetysu Taldykorgan
07/08 19:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-3 FK Kaspyi Aktau
Hạng 2 Paraguay
07/08 21:00 Club Fernando de la Mora 0-2 Sportivo Trinidense
07/08 21:00 Rubio nu 1-2 Atletico Colegiales
U19 Iceland
07/08 19:30 IR LettirU19 1-3 Dahl vickreni Ma GREE U19
Azerbaijan Premier League
07/08 22:20 Sabah FK Baku 3-0 Standard Sumgayit
07/08 20:00 Samaxı FC 0-1 FC Neftci Baku
Montenegro Prva Crnogorska Liga
08/08 02:00 FK Buducnost Podgorica 0-2 Decic Tuzi
Hạng 3 Áo
07/08 22:00 RW Rankweil 1-1 FC Wolfurt
07/08 15:30 Rheindorf Altach B 1-1 Sc Rothis
Nam Phi Premier Soccer League
07/08 22:30 Supersport United 1-1 Chippa United
07/08 20:00 TS Galaxy 0-0 AmaZulu
Giải trẻ Peru
07/08 21:00 Union Comercio Reserves 2-3 Alianza Universidad Reserves
Paraguay Women League
08/08 02:00 Guairena FC (nữ) 3-2 Resistencia FC (nữ)
07/08 20:30 Sportivo Ameliano (nữ) 0-12 Sportivo Limpeno (nữ)
07/08 20:30 12 De Octubre Itaugua (nữ) 2-6 Nacional-Humaita (nữ)
07/08 20:30 Tacuary (nữ) 2-0 General Caballero JLM (nữ)
Hạng 4 Phần Lan
07/08 22:59 Spartak Helsinki 1-3 LPS Helsinki
07/08 20:00 PKKU II 2-0 NouLa
Faroe Islands Formuladeildin
07/08 21:00 Toftir B68 7-2 Skala Itrottarfelag
07/08 21:00 HB Torshavn 3-0 AB Argir
07/08 21:00 NSI Runavik 0-1 EB Streymur
Guatemala D2
08/08 02:00 CSD Solola 1-0 Quiche FC
08/08 01:00 Nueva Concepcion 0-0 San Juan FC
08/08 00:30 Santa Catarina Clube 2-0 Deportivo San Pedro
08/08 00:00 Deportivo Barberena FC 2-2 Juventud Pinulteca FC
Hạng 2 Đan Mạch nữ
07/08 18:00 Vildbjerg SF (nữ) 0-3 Odense BK (nữ)
Peru Campeonato Nacional Women
08/08 03:30 Carlos Mannucci W 1-2 Universitario de Deportes (nữ)
07/08 23:30 Atletico Trujillo W 2-1 Sport Boys W
07/08 22:59 Sporting Cristal W 3-2 Killas W
Malaysia U19 Cup
07/08 15:45 Selangor FA U19 0-0 Petaling Jaya City U19
07/08 15:45 Terengganu U19 1-5 Pahang U19
Hạng 2 Đan Mạch
07/08 18:00 Thisted FC 0-4 Aarhus Fremad
Mozambique Championship
07/08 19:00 LD Maputo 0-1 Black Bulls
Vô địch Phần Lan nữ
07/08 19:00 Ilves Tampere (nữ) 1-0 ONS (nữ)
Brazil Campeonato Mineiro U20
08/08 01:00 Betim FC U20 1-0 Athletic Club MG U20
Germany Regionalliga
07/08 19:00 Bayern Munchen (Youth) 1-1 Viktoria Aschaffenburg
07/08 19:00 Schalke 04 (Youth) 1-3 SV Lippstadt
07/08 19:00 Werder Bremen (Youth) 2-4 SV Drochtersen/Assel
07/08 19:00 FC Teutonia 05 2-3 VfV Borussia 06 Hildesheim
07/08 19:00 Havelse 1-2 Hamburger SV (Youth)
07/08 19:00 VfR Wormatia Worms 1-0 Kickers Offenbach
07/08 19:00 TSG Hoffenheim (Youth) 2-0 Hessen Kassel
07/08 19:00 FC Augsburg II 1-3 TSV Buchbach
07/08 19:00 FC Kaan-Marienborn 1-1 Koln Am
07/08 18:00 FC Lokomotive Leipzig 4-2 Hertha BSC Berlin Youth
07/08 18:00 TuS Blau-Weiss Lohne 2-3 Phonix Lubeck
07/08 18:00 SV Babelsberg 03 4-2 BSG Chemie Leipzig
07/08 18:00 Berliner AK 07 2-0 Greifswalder FC
VĐQG Áo
07/08 22:00 Rheindorf Altach 3-2 Austria Wien
07/08 22:00 WSG Swarovski Tirol 2-2 SK Austria Klagenfurt
07/08 22:00 Rapid Wien 1-1 Austria Lustenau
Bolivia Primera Division
08/08 06:30 Aurora 1-1 Universitario de Sucre
08/08 04:15 The Strongest 3-2 Universitario De Vinto
08/08 02:00 Nacional Potosi 2-1 Bolivar
Macedonian First Football League
07/08 22:30 Academy Pandev 1-2 Bregalnica Stip
07/08 22:30 Sileks 2-0 Rabotnicki Skopje
Moldova Divizia Nationala
08/08 00:00 CS Petrocub 1-0 Dacia-Buiucani
08/08 00:00 CSF Baliti 1-1 FC Milsami
U19 Slovenia
07/08 18:35 Ns Mura U19 1-3 NK Krka U19
Turkmenistan
07/08 20:00 FC Altyn Asyr 1-1 FC Ahal
Hạng 2 Jordan
07/08 21:05 El Alia 3-0 Al Yarmouk
07/08 21:00 Al-Arabi Irbid 1-3 Al-Ahly
GER D5
07/08 20:00 DJK Ammerthal 2-0 SSV Jahn Regensburg II
VĐQG Peru
08/08 03:30 Cienciano 1-0 Universitario De Deportes
08/08 01:15 Deportivo Municipal 2-2 Sport Boys
07/08 22:59 Univ.Cesar Vallejo 0-1 Atletico Grau
Cúp C1 Châu Đại Dương
08/08 07:00 Rewa FC 0-3 Auckland City
Norway 2.Liga
07/08 22:30 Eidsvold Turn 4-0 Tromsdalen
07/08 18:30 Brattvag 2-0 Frigg
BRA D4
08/08 05:00 Rio Branco AC 0-0 ASA AL
08/08 02:00 Santa Cruz PE 0-0 Tocantinopolis
08/08 02:00 Parana PR 1-1 Pouso Alegre
08/08 02:00 America FC Natal RN 2-1 Moto Club Sao Luis MA
08/08 01:00 Real Noroeste 1-1 Caxias RS
08/08 01:00 Lagarto 1-1 Amazonas FC
Ireland U19 League
07/08 21:00 Dundalk U19 1-0 Shamrock Rovers U19
07/08 20:00 Sligo U19 0-3 Galway United U19
07/08 19:05 Wexford Youths U19 1-3 Treaty United FC U19
07/08 19:00 Shelbourne U19 1-2 Waterford United U19
South Africa League Women
07/08 20:00 Vasco Da Gama RSA (nữ) 0-0 First Touch Academy (nữ)
07/08 20:00 Springs Home Sweepers FC (nữ) 5-0 VUT (nữ)
07/08 15:20 Diepkloof FC (nữ) 0-4 Croesus (nữ)
Australia New South Wales NPL Women
07/08 15:00 West Torrens Birkalla (nữ) 1-1 Modbury Vista (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
07/08 22:59 Ilves Tampere II 2-0 FC Ilves-Kissat
07/08 22:30 Narpes Kraft 4-2 JS Hercules
07/08 21:00 KajHa 2-1 GBK Kokkola
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
07/08 17:00 Sporting Lisbon U19 2-0 Maritimo U19
Cúp Quốc Gia Hungary
07/08 22:59 Balmazujvarosi FC 1-1 Hidasnemeti VSC
07/08 21:30 Sopte SE 4-1 Devecser
07/08 21:30 Kiskunfelegyhazi HTK 0-5 Hodmezovasarhely FC
07/08 21:30 Kurt 2-0 SC Sopron
07/08 21:30 Kalocsai 0-0 Testveriseg SE Budapest
07/08 21:30 Kormendi FC 0-8 Zsambeki SK
07/08 21:30 putnok Vse 2-0 Senyo Carnifex
07/08 21:30 Menfocsanak 0-2 Balatonfuredi FC
07/08 21:30 Karancslapujto 6-0 Bauer Carney
07/08 21:30 Technoroll Teskand KSE 0-7 BVSC Zuglo
07/08 21:30 Nagydobosi 0-5 New Feherto
07/08 21:30 Pecsvarad Spartacus 1-0 Hungary Kelen sc
07/08 21:30 Ugod 1-5 Mezoors
07/08 21:30 Letavertes SC 0-5 Hatvan
07/08 21:30 Bonyhad Volgyseg 2-2 Epitok
07/08 21:30 Rabapatyi KSK 1-3 Komarom VSE
07/08 21:30 Pecsi VSK 2-0 Szepetnek
07/08 21:30 Kecel 0-1 Deszk
07/08 21:30 Sarosd NKSC 1-2 Dunaharaszti MTK
07/08 21:30 Dabas-Gyon FC 1-4 Szekkutas
07/08 21:30 Rabaszentandras 0-3 Zalaszentgroti VFC
07/08 21:30 Bugyi Obo 1-0 Kecskemeti LC
07/08 21:00 Monori SE 0-0 Cegled
07/08 16:00 Gardony 2-3 Nagykanizsai TE 1866
Brazil Youth
08/08 01:10 Fortaleza (Youth) 1-2 CR Flamengo (RJ) (Youth)
08/08 01:00 Ceara (Youth) 1-1 Cruzeiro (Youth)
08/08 01:00 Botafogo RJ (Youth) 1-0 Atletico Mineiro Youth
08/08 01:00 Vasco da Gama (Youth) 3-3 RB Bragantino Youth
08/08 01:00 Internacional RS U20 1-0 Fluminense RJ (Youth)
08/08 01:00 Gremio (Youth) 3-2 Santos (Youth)
08/08 01:00 Chapecoense (Youth) 1-4 Corinthians Paulista (Youth)
08/08 01:00 Atletico Paranaense (Youth) 3-0 Atletico Goianiense U20
08/08 01:00 Sao Paulo (Youth) 3-0 Bahia (Youth)
08/08 01:00 Palmeiras (Youth) 2-3 America MG (Youth)
Nữ Estonia
07/08 18:30 JK Tabasalu (nữ) 5-0 Vaprus Parnu (nữ)
Poland Division 4
07/08 22:00 Olimpia Elblag II 3-4 Jeziorak Ilawa
07/08 22:00 Elana Torun 2-1 Sportis SFC Lochowo
07/08 22:00 MKS Przasnysz 2-2 GKS Wilga Garwolin
07/08 20:30 KS Wiazownica 1-2 Orleta Radzyn Podlaski
07/08 18:00 Anioly Garczegorze 7-2 Bytovia Bytow
07/08 16:00 KTS-K Luzino 2-1 Pogon Lebork
Brasil Women's Cup
08/08 01:00 Botafogo RJ(nữ) 2-1 Athletico Paranaense (nữ)
08/08 01:00 Minas ICESP DF (nữ) 0-1 EC Bahia (nữ)
07/08 21:00 Gremio (nữ) 2-2 SC Corinthians Paulista (nữ)
07/08 21:00 Kindermann (nữ) 2-1 Internacional(w)
07/08 21:00 Bragantino (nữ) 1-0 Cruzeiro MG (nữ)
07/08 21:00 Santos (nữ) 1-1 Flamengo/RJ (nữ)
07/08 21:00 Sao Paulo/SP (nữ) 3-1 Sao Jose (nữ)
07/08 21:00 Atletico Mineiro (nữ) 2-3 Real Brasilia FC (nữ)
07/08 21:00 CRESSPOM (nữ) 0-5 Ferroviaria SP (nữ)
07/08 21:00 Esmac PA(nữ) 1-4 Palmeiras SP (nữ)
Czech Group D League
07/08 22:00 TJ Tatran Bohunice 1-0 Tj Sokol Lanzhot
07/08 22:00 Tatran Vsechovice 5-2 Bzenec
07/08 22:00 FK Pencin Turnov 1-2 Trutnov
07/08 22:00 Zdar nad Sazavou 1-0 TJ Start Brno
07/08 22:00 Dvur Kralove nad Labem 2-0 Dobrovice
07/08 22:00 Sumperk 0-1 Kozlovice
07/08 22:00 Sokol Tasovice 5-0 AFC Humpolec
07/08 21:30 Polna 1-1 Zirovnice
07/08 21:00 SK Vilemov 1-4 FK Louny
07/08 20:00 Jiskra Domazlice B 3-2 Spartak Sobeslav
07/08 19:30 FK Admira Praha B 0-1 SK Ujezd Praha 4
07/08 15:15 Slovan Liberec II 1-0 MFK Chrudim B
07/08 15:15 FK Chlumec N.C 1-0 Banik Most Sous
Malawi Premier League
07/08 19:30 Civo United 1-1 Silver Strikers
hạng nhất Séc
08/08 00:00 Slavia Praha 4-1 Tescoma Zlin
07/08 21:00 Dynamo Ceske Budejovice 0-2 Sparta Praha
07/08 21:00 Mlada Boleslav 2-2 Baumit Jablonec
07/08 21:00 Synot Slovacko 1-0 Hradec Kralove
QLD Premier League
07/08 15:00 Brisbane Olympic United FC 2-3 Queensland Lions SC
07/08 14:15 Brisbane Roar (Youth) 4-2 Sunshine Coast Wanderers FC
07/08 13:15 Moreton Bay United 1-2 Peninsula Power
Peru B League
08/08 03:30 Comerciantes Unidos 1-1 Santos Ica
08/08 03:00 CD Alfonso Ugarte de Puno 2-1 Molinos El Pirata
08/08 03:00 Juan Aurich 4-1 Union Huaral
08/08 01:00 Deportivo Union Comercio 4-0 Los Chankas
Chile Primera B
07/08 22:00 Santiago Wanderers 2-2 Fernandez Vial
Hạng nhất Na Uy
07/08 20:00 Raufoss 2-2 Stjordals Blink
07/08 20:00 Sogndal 1-2 KFUM Oslo
07/08 20:00 Stabaek 1-2 Brann
Argentine Torneo A
08/08 02:00 Racing de Cordoba 4-1 Juventud U.Gualeguaychu
08/08 02:00 CDA Monte Miaz 1-0 CA Juventud Unida San Luis
08/08 01:30 Defensores Belgrano (VR) 0-0 Sportivo Las Parejas
08/08 01:30 Olimpo Bahia Blanca 1-1 Huracan Las Heras
08/08 01:30 Independiente Chivilcoy 3-1 Sportivo Penarol
08/08 01:30 Desamparados 0-0 Villa Mitre
08/08 01:30 Estudiantes de San Luis 1-0 Sansinena
08/08 01:15 Douglas Haig 2-0 Crucero del Norte
08/08 01:00 Sportivo Belgrano 2-1 Boca Unidos
08/08 01:00 Sol de Mayo 1-1 Ferro Carril Oeste Gral Pico
08/08 01:00 Club Circulo Deportivo 1-1 Liniers Bahia Blanca
07/08 21:00 Defensores Pronunciamiento 1-1 Union Sunchales
U16 Đông Nam Á
07/08 15:00 Laos U16 10-0 Brunei Darussalam(U16)
07/08 15:00 Thailand U16 4-1 Timor Leste U16
Curacao League
08/08 06:45 Inter Willemstad 2-0 RKSV Centro Dominguito
08/08 04:30 Centro Social Dep Barber 1-0 CRKSV Jong Colombia
Australia NPL Queensland U23
07/08 13:45 Brisbane Strikers U23 4-0 Caboolture FC U23
07/08 12:45 Brisbane Olympic FC U23 1-1 Lions FC U23
07/08 12:00 St George Willawong FC U23 3-1 ToowongU23
07/08 12:00 Brisbane Roar U23 3-0 Sunshine Coast Wanderers U23
Hạng 2 Séc
07/08 15:30 Sparta Praha B 1-1 Vyskov
Panama
08/08 06:15 Sporting San Miguelito 0-0 CD Arabe Unido
08/08 04:00 Costa Del Este 2-1 Alianza FC (PAN)
Hạng 4 Nauy
07/08 21:15 Mjondalen IF B 3-2 Harstad
07/08 21:00 SK Trygg Lade 0-3 Junkeren
07/08 21:00 Tiller 1-1 Bodo Glimt 2
07/08 20:00 Tromso B 0-1 Mjolner
07/08 20:00 Bossekop 0-2 Lillestrom B
07/08 18:00 Innstranden 0-6 Byasen Toppfot
07/08 17:00 Skjervoy 1-3 Lorenskog
Bolivia Nacional B
08/08 02:30 Atletico Bermejo 1-0 Garcia Agreda
08/08 02:00 Real Candua 0-2 CA Morro Municipal
Germany Oberliga NOFV
07/08 21:00 FC Basara Mainz 1-2 SC Idar Oberstein
07/08 20:30 DJK Teutonia St.Tonis 2-2 Sportverein Sonsbeck
07/08 20:30 VfB Hilden 1-1 FC Monheim
07/08 20:15 SC Union Nettetal 5-2 SpVg Schonnebeck
07/08 20:00 Türkspor Augsburg 0-1 FC Memmingen
07/08 20:00 SC BW 94 Papenburg 2-2 VfL Oldenburg
07/08 20:00 VFB Homberg 0-0 SF Hamborn 07
07/08 20:00 FC Eddersheim 3-0 KSV Baunatal
07/08 20:00 SV Ahlerstedt Ottendorf 1-1 SC Spelle-Venhaus
07/08 20:00 TSV Pattensen 0-6 Heeslinger SC
07/08 20:00 SV Neuhof 1910 2-3 Turk Gucu Friedberg
07/08 20:00 Germania Egestorf 5-0 Arminia Hannover
07/08 20:00 MSV Pampow 2-2 TSG Neustrelitz
07/08 20:00 TSV Meerbusch 3-5 Ratingen SV
07/08 20:00 TuS Bersenbruck 4-1 Eintracht Celle
07/08 20:00 SF Baumberg 2-0 FSV Duisburg
07/08 20:00 MTV Gifhorn 0-2 Lupo-Martini Wolfsburg
07/08 20:00 Schwarz-Weiss Essen 0-0 FC Kray
07/08 19:00 Grimma 6-0 Einheit Rudolstadt
07/08 19:00 FC Frankfurt 1-5 Hansa Rostock II
07/08 19:00 SG Union Sandersdorf 1-1 VfB Auerbach
07/08 19:00 TuS Makkabi Berlin 1-2 Hertha 06 Charlotten
07/08 19:00 FC An der Fahner Hohe 0-4 FC Einheit Wernigerode
VĐQG Nữ Na Uy
07/08 20:00 SK Brann (nữ) 4-0 Lyn (nữ)
07/08 20:00 Arna Bjornar (nữ) 2-1 Avaldsnes (nữ)
USA MLS Next Pro League
08/08 06:00 Toronto FC II 3-0 Orlando City B
08/08 05:00 Cincinnati II 2-3 Philadelphia Union II
08/08 04:00 Columbus Crew B 3-0 New York City Team B
Nicaragua Women
07/08 22:00 UNAN Managua (nữ) 2-1 Somotillo FC (nữ)
Hạng 2 Venezuela
08/08 03:20 Dynamo Puerto FC 0-0 Atletico La Cruz
08/08 03:00 Libertador FC 1-2 Bolívar SC VEN
08/08 03:00 Fundacion AIFI 2-1 Deportivo Petare FC
08/08 03:00 Yaracuyanos 2-0 Deportivo Nueva Esparta
08/08 03:00 Academia Anzoategui 1-2 Angostura FC
08/08 03:00 Deportivo Rayo Zuliano 4-4 Titanes FC
08/08 03:00 Llaneros de Guanare FC 0-1 Urena SC
08/08 03:00 Real Frontera 1-0 Trujillanos
08/08 03:00 Academia Rey 2-1 Univ Los Andes
08/08 03:00 Heroes de Falcon 1-0 Atletico El Vigia
Hungary
08/08 01:00 Fehervar Videoton 4-0 Budapest Honved
07/08 22:45 Videoton Puskas Akademia 2-0 Ujpesti
07/08 20:30 Varda SE 4-2 Mezokovesd Zsory
Hạng nhất Thụy Điển
07/08 20:00 Halmstads 3-1 Dalkurd FF
07/08 18:00 Ostersunds FK 3-1 Landskrona BoIS
Brazil Campeonato Carioca C
08/08 00:45 Belford Roxo RJ 1-0 CF Rio de Janeiro
Argentina Championship Women
08/08 00:10 Estudiantes LP (nữ) 0-1 Platense (nữ)
07/08 21:00 El Porvenir (nữ) 0-1 CA Independiente (nữ)
VĐQG Uruguay
08/08 04:30 Defensor Sporting Montevideo 2-3 CA Penarol
08/08 01:00 Danubio FC 0-0 Deportivo Maldonado
07/08 20:20 Centro Atletico Fenix 1-0 Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
08/08 01:30 Puerto Nuevo 1-0 Central Cordoba De Rosario
08/08 01:30 Claypole 0-3 Excursionistas
08/08 01:30 Argentino de Merlo 1-2 Sportivo Italiano
Australia Victoria Premier League Women
07/08 12:00 Melbourne Uni (nữ) 1-1 Southern United (nữ)
Argentine Division 2
08/08 06:00 Belgrano 1-3 Atletico Mitre de Santiago del Estero
08/08 02:30 Chaco For Ever 1-0 Defensores de Belgrano
08/08 02:00 Santa Marina Tandil 3-1 Atletico Rafaela
08/08 01:15 All Boys 0-0 Agropecuario de Carlos Casares
08/08 01:00 Flandria 1-1 Deportivo Maipu
08/08 01:00 Deportivo Madryn 1-1 Alvarado Mar del Plata
Armenia Premier League
07/08 20:30 FK Van Charentsavan 2-2 BKMA
Australia SA Premier League Women Reserves
07/08 13:00 West Torrens Birkalla Reserves (nữ) 2-0 Modbury Vista Reserves (nữ)
VĐQG Paraguay
08/08 05:30 Olimpia Asuncion 2-0 Sportivo Ameliano
08/08 03:00 Sol de America 1-0 Guarani CA
Hạng 4 Áo
07/08 22:59 Admira Villach 2-1 SV Union Lind
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
07/08 22:00 Povltava FA 0-0 Sokol Hostoun
07/08 22:00 SK Zapy 1-1 Pardubice B
07/08 16:00 Teplice B 1-2 Sokol Brozany
07/08 15:15 Banik Ostrava B 1-2 Slovan Rosice
07/08 15:15 Unicov 4-1 Otrokovice
07/08 15:15 Admira Praha 2-1 Dukla Praha B
07/08 15:15 Hradec Kralove B 0-0 Mlada Boleslav B
07/08 15:15 Chlumec nad Cidlinou 1-0 Most Mus
Sri Lanka Champions League
07/08 17:00 Pelicans SC 4-0 New Star SC
07/08 17:00 Super Sun SC 1-1 Matara City SC
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
08/08 01:30 Centro Espanol 0-1 Deportivo Paraguayo
Uzbekistan Second League B Group
07/08 20:00 FK Do stlik Tashkent 0-2 FC Bunyodkor II Chrichik
07/08 19:45 FK Andijan-2 2-1 Qumqo rg on FC
Czech Republic 5. Ligy
07/08 22:59 FC Chotikov 7-1 FK Stankov
Brazil national youth (U20) Football Championship
08/08 04:00 Tiradentes PI U20 1-2 Fluminense PI (Youth)
08/08 02:00 Picos U20 5-1 AE Altos U20
08/08 01:30 Paranavai U20 1-1 Parana Clube (Youth)
08/08 01:00 Riachuelo AC U20 1-2 ABC FC RN (Youth)
08/08 01:00 Nautico PE (Youth) 1-0 America PE Youth
07/08 20:05 Santa Cruz PE U20 4-1 Pesqueira U20
Chinese Taipei Intercity League
07/08 15:00 Tainan City Steel 0-3 Taichung Futuro
07/08 15:00 Taiwan Power Company 0-2 Hang Yuen FC
07/08 15:00 Athletic Club Taipei 2-2 Taiwan Shihu
Hạng nhất Nga
07/08 22:59 FK Makhachkala 2-1 Shinnik Yaroslavl
07/08 21:00 Volga Ulyanovsk 1-4 PFK Kuban
07/08 21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-1 FK Krasnodar 2
07/08 20:00 FC Ufa 1-3 Alania Vladikavkaz
07/08 20:00 Rodina Moskva 0-0 Volgar-Gazprom Astrachan
Hạng 3 Nhật Bản
07/08 14:30 Ban Di Tesi Iwaki 0-0 Matsumoto Yamaga FC
Brazil Serie D
08/08 01:30 Inhumas 0-1 AA Anapolina
Estonia Champions League
07/08 22:00 Trans Narva 0-1 Levadia Tallinn
Nicaragua Apertura league
08/08 05:00 Walter Ferretti 3-1 Jalapa
08/08 04:00 HYH Export Sebaco FC 5-0 UNAN Managua
Uruguay League Women
08/08 01:00 Liverpool Montevideo (nữ) 1-3 CA Penarol (nữ)
08/08 01:00 Montevideo Wanderers (nữ) 3-3 CA River Plate (nữ)
07/08 20:35 Nacional De Football (nữ) 14-0 CA Atenas (nữ)
Lithuania - 1.Division
07/08 21:55 Suduva 4-1 FK Panevezys
07/08 19:00 Kauno Zalgiris 2-0 FK Riteriai
Iceland
08/08 02:15 Stjarnan Gardabaer 5-2 Breidablik
08/08 02:15 Fram Reykjavik 3-3 Vikingur Reykjavik
08/08 00:00 KR Reykjavik 4-0 IBV Vestmannaeyjar
08/08 00:00 Hafnarfjordur 0-3 KA Akureyri
BRA SPC
08/08 02:00 Marilia Ac 3-2 Noroeste
07/08 20:00 Juventus SP 1-0 EC Sao Bernardo/SP
Panama Liga Prom
08/08 05:00 SD Atletico Nacional 0-1 CA Independiente de la Chorrera Reserves
08/08 05:00 Herrera FC Reserves 0-2 Veraguas FC Reserves
Uzbek League
07/08 21:00 Dinamo Samarqand 0-4 Nasaf Qarshi
Finland Championship U20
07/08 22:00 GrIFK U20 1-0 VJS Vantaa U20
07/08 20:00 MaPs/YJ U20 2-0 TPVTampereU20
Wales Challenge Cup
07/08 20:30 Chirk AAA 1-6 Bala Town F.C.
07/08 20:30 UWIC Inter Cardiff 2-1 Newtown AFC
07/08 19:30 Gresforde 2-1 Airbus UK Broughton
VĐQG Costa Rica
08/08 07:00 Santos De Guapiles 0-1 AD Guanacasteca
08/08 00:00 AD Grecia 0-1 AD San Carlos
U21 Anh
07/08 20:00 Liverpool U21 0-3 Manchester City U21
Brasileiro, Serie C
08/08 06:00 Volta Redonda 2-1 Ferroviario CE
08/08 05:00 Mirassol 1-2 Vitoria BA
08/08 03:00 Remo Belem (PA) 0-0 Aparecidense GO
08/08 01:00 Floresta CE 1-1 Campinense
07/08 21:00 Brasil de Pelotas 1-0 Confianca SE
VĐQG Ai Cập
08/08 02:00 Al-Ittihad Alexandria 0-3 Al Ahly SC
Bosnia and Herzegovina Premier League
08/08 02:00 NK Siroki Brijeg 1-0 Leotar
07/08 22:00 FK Tuzla City 0-0 Sloboda
Dominican Republic Liga
08/08 05:00 Atletico Pantoja 3-1 Cibao FC
08/08 03:00 Jarabacoa FC 1-2 Atletico Vega Real
Scotland WPL
07/08 22:10 Celtic (nữ) 9-0 Hibernian (nữ)
07/08 22:00 Dundee United (nữ) 1-1 Motherwell (nữ)
07/08 22:00 Glasgow Rangers (nữ) 14-0 Glasgow Girls (nữ)
07/08 22:00 Hamilton FC (nữ) 3-1 Aberdeen (nữ)
07/08 21:00 Hearts (nữ) 3-1 Partick Thistle (nữ)
07/08 19:00 Glasgow City (nữ) 7-0 Spartans (nữ)
NSW-N Premier League
07/08 12:00 Maitland 4-0 Lake Macquarie
Slovakia 4. Liga
07/08 22:00 Blava Jaslovske Bohunice 4-2 SK 1923 Gabcikovo
07/08 22:00 FC Pata 2-2 Boleraz
07/08 21:30 FK Kechnec 0-4 Mladost Kalsa
Swden Women Divi.1
07/08 17:00 Team TG FF (nữ) 4-5 Mallbackens IF (nữ)
Lebanese Elite Cup
07/08 20:00 Al Bourj 1-2 Shabab Sahel
Argentina Reserve League
07/08 20:05 Godoy Cruz Reserves 1-1 Gimnasia LP Reserves
07/08 20:00 Argentinos Jrs Reserves 3-1 Talleres Cordoba Reserve
Hạng 2 Uruguay
08/08 06:30 IA Sud America 1-0 Uruguay Montevideo
08/08 01:00 Parque de Plata 0-1 Oriental
08/08 01:00 Mar de Fondo 0-0 Rocha
07/08 22:35 Rampla Juniors FC 1-0 Racing Club Montevideo
07/08 20:05 La Luz 1-1 Villa Espanola

Bongdaso - Cập nhật KQBD hôm nay chính xác nhất

Những thông tin về kết quả bóng đá trực tuyến luôn được Bongdaso cập nhật nhanh chóng theo từng trận đấu nên người chơi sẽ có thời gian để đưa ra những nhận định kèo chuẩn xác nhất.

Xem kết quả bóng đá, cập nhật kqbd trực tuyến hôm nay tại Bongdaso có gì vượt trội?

Với mục đích hoạt động phi lợi nhuận, BONGDASO.NET là bến đỗ lý tưởng nhất cho những cổ động viên, những fan hâm mộ, những con người có niềm đam mê mãnh liệt với quả bóng tròn. Đến đây, giới mộ điệu dễ dàng "lục tìm" lại những hình ảnh, những khoảnh khắc làm nên lịch sử của những ngôi sao bóng đá, xem lại những bàn thắng đẹp đi cùng năm tháng, cập nhật liên tục lịch thi đấu bóng đá, tường thuật trực tiếp các giải đấu lớn như Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Champions League... cập nhật tin tức bên lề của sân bóng từ cầu thủ cho đến vấn đề chuyển nhượng giữa các câu lạc bộ, đội tuyển quốc gia.

Kết quả bóng đá được nhiều người xem nhất hôm nay

Kqbd hôm nay từ những giải bóng đá lớn cho đến những giải nhỏ đều được Bongdaso cập nhật liên tục hàng ngày, đặc biệt một số giải được rất nhiều fan hâm mộ quan tâm và tìm hiểu về kết quả bóng đá là các giải đấu sau:

Kết quả Ngoại hạng Anh - KQBD Anh

Kqbd Anh được Bóng Đá Số gửi tới bạn đọc thông qua thời gian thực, bóng lăn là có kết quả, đặc biệt kết quả giải Ngoại hạng Anh đang được rất nhiều người quan tâm hiện nay.

Kết quả bóng đá Tây Ban Nha - KQBD TBN

Ngoài đội tuyển bóng đá TBN thì kqbd TBN, kqbd Laliga cũng được cập nhật không thiết một trận đấu nào, ngay cả các trận đấu thuộc giải hạng 2 TBN, giải Cup nhà vua TBN cũng được cập nhật đầy đủ nhất.

Kết quả bóng đá Pháp - KQBD Pháp

Kết quả bóng đá giải VĐQG Pháp là Ligue 1 cũng được Bongdaso.net cập nhật xuyên suốt mỗi khi có trận đấu diễn ra.

Kết quả bóng đá Ý - KQBD Ý

Kết quả bóng đá Serie A của Italia (Ý) được cập nhật đầy đủ, chi tiết và cập nhật diễn biến trong từng trận đấu.

Kết quả bóng đá Đức - KQBD Đức

KQBD C1 - Kết quả bóng đá Cúp C1

Cup C1 châu Âu luôn đá rất muộn theo giờ Việt Nam, cũng chính vì vậy có rất nhiều fan hâm mộ luôn tìm kiếm Kết quả C1 đêm qua mỗi khi ngủ dậy. Dữ liệu của Bongdaso.net rất đa dạng vì vậy mọi kết quả Cup C1 ngay từ vòng loại cho tới vòng bảng đều được cập nhật đầy đủ.

Kết quả bóng đá Cúp C2

Kết quả bóng đá World Cup:

Kết quả World Cup sẽ được cập nhật đầy đủ khi giải World Cup 2022 được diễn ra. Mọi thông tin về giải đấu sẽ được cập nhật đầy đủ chi tiết và gửi tới đọc giả.

Kết quả bóng đá Việt Nam - KQBD VN

Kết quả Euro

Những CLB được nhiều người tìm kiếm KQBD nhất tại Bongdaso

Ngoài việc xem kết quả giải đấu thì các fan hâm mộ của từng đội tuyển cũng tìm và quan tâm tới kết quả của đội bóng của mình. Đặc biệt có một số đội bóng lớn đang được rất nhiều các fan hâm mộ quan tâm đó là:

Kết quả bóng đá MU

Man United là CLB nhận được nhiều sự cổ vũ của người hâm mộ Việt Nam, cũng chính vì vậy mà KQBD MU luôn được các Fan của "Quỷ Đỏ" tìm kiếm, không chỉ kết quả, Bongdaso còn cập nhật đầy đủ lịch thi đấu, BXH và tỷ lệ kèo mỗi khi có trận đấu diễn ra.

Kết quả bóng đá Chelsea

Kết quả bóng đá Liverpool

Kết quả PSG

Kết quả Real Madrid

Kết quả Arsenal

Kết quả Barcelona

Kết quả Bayern Munich

Kết quả Juventus

Hãy truy cập thường xuyên vào Bóng Đá Số ngay hôm nay để xem KQBD hôm nay nhanh nhất! Ngoài ra quý bạn đọc cũng có thể theo dõi các bài nhận định bóng đá và soi kèo từ chuyên gia để có cái nhìn tổng quan hơn về trận đấu sắp diễn ra.