Kèo bóng đá J-League 1 2022 - Tỷ lệ bóng đá Nhật Bản

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
J-League 1
13/08 12:00 Consadole Sapporo - Vissel Kobe 0.85 0:0 1.07 Consadole Sapporo vd Vissel Kobe
13/08 16:30 Jubilo Iwata - Urawa Red Diamonds 0.90 1/2:0 1.02 Jubilo Iwata vd Urawa Red Diamonds
13/08 17:00 FC Tokyo - Cerezo Osaka 1.00 0:0 0.85 FC Tokyo vd Cerezo Osaka
13/08 17:00 Yokohama Marinos - Shonan Bellmare 0.86 0:3/4 1.06 Yokohama Marinos vd Shonan Bellmare
13/08 17:00 Kawasaki Frontale - Kyoto Sanga 0.97 0:1 1/4 0.95 Kawasaki Frontale vd Kyoto Sanga
14/08 16:00 Kashima Antlers - Avispa Fukuoka 0.88 0:1/2 0.98 Kashima Antlers vd Avispa Fukuoka
14/08 16:30 Kashiwa Reysol - Hiroshima Sanfrecce 0.96 1/4:0 0.96 Kashiwa Reysol vd Hiroshima Sanfrecce
14/08 17:00 Sagan Tosu - Nagoya Grampus 0.85 0:0 1.00 Sagan Tosu vd Nagoya Grampus
14/08 17:00 Gamba Osaka - Shimizu S-Pulse 0.87 0:0 1.05 Gamba Osaka vd Shimizu S-Pulse
19/08 17:30 Nagoya Grampus - Jubilo Iwata 1.03 0:3/4 0.85 Nagoya Grampus vd Jubilo Iwata
20/08 12:00 Consadole Sapporo - Sagan Tosu 0.90 0:1/4 0.98 Consadole Sapporo vd Sagan Tosu
20/08 16:00 Shimizu S-Pulse - Kashiwa Reysol 1.06 1/4:0 0.82 Shimizu S-Pulse vd Kashiwa Reysol
20/08 17:00 Hiroshima Sanfrecce - Gamba Osaka 1.04 0:1 1/4 0.84 Hiroshima Sanfrecce vd Gamba Osaka
20/08 17:00 Avispa Fukuoka - Kawasaki Frontale 0.82 1/2:0 1.06 Avispa Fukuoka vd Kawasaki Frontale
21/08 17:00 Shonan Bellmare - Kashima Antlers 1.08 1/4:0 0.80 Shonan Bellmare vd Kashima Antlers
26/08 17:00 Sagan Tosu - Avispa Fukuoka Sagan Tosu vd Avispa Fukuoka
27/08 16:00 Nagoya Grampus - Gamba Osaka Nagoya Grampus vd Gamba Osaka
27/08 16:00 Shimizu S-Pulse - Kyoto Sanga Shimizu S-Pulse vd Kyoto Sanga
27/08 17:00 Kawasaki Frontale - Kashima Antlers Kawasaki Frontale vd Kashima Antlers
27/08 17:00 Cerezo Osaka - Hiroshima Sanfrecce Cerezo Osaka vd Hiroshima Sanfrecce
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
J-League 1
07/08 17:00 Sagan Tosu 2-0 Jubilo Iwata Sagan Tosu - Jubilo Iwata
07/08 17:00 Kawasaki Frontale 2-1 Yokohama Marinos Kawasaki Frontale - Yokohama Marinos
07/08 17:00 Shonan Bellmare 1-5 Consadole Sapporo Shonan Bellmare - Consadole Sapporo
07/08 16:00 FC Tokyo 0-2 Shimizu S-Pulse FC Tokyo - Shimizu S-Pulse
06/08 17:00 Nagoya Grampus 3-0 Urawa Red Diamonds Nagoya Grampus - Urawa Red Diamonds
06/08 17:00 Cerezo Osaka 3-0 Vissel Kobe Cerezo Osaka - Vissel Kobe
06/08 16:30 Kyoto Sanga 1-2 Kashiwa Reysol Kyoto Sanga - Kashiwa Reysol
06/08 16:00 Kashima Antlers 0-2 Hiroshima Sanfrecce Kashima Antlers - Hiroshima Sanfrecce
31/07 16:00 Shimizu S-Pulse 3-3 Sagan Tosu Shimizu S-Pulse - Sagan Tosu
30/07 17:00 Gamba Osaka 1-1 Kyoto Sanga Gamba Osaka - Kyoto Sanga
30/07 17:00 Urawa Red Diamonds 3-1 Kawasaki Frontale Urawa Red Diamonds - Kawasaki Frontale
30/07 17:00 Yokohama Marinos 2-0 Kashima Antlers Yokohama Marinos - Kashima Antlers
30/07 17:00 Cerezo Osaka 2-0 Avispa Fukuoka Cerezo Osaka - Avispa Fukuoka
30/07 17:00 Hiroshima Sanfrecce 1-2 FC Tokyo Hiroshima Sanfrecce - FC Tokyo
30/07 17:00 Vissel Kobe 0-1 Kashiwa Reysol Vissel Kobe - Kashiwa Reysol
30/07 16:30 Jubilo Iwata 1-0 Shonan Bellmare Jubilo Iwata - Shonan Bellmare
30/07 12:00 Consadole Sapporo 2-2 Nagoya Grampus Consadole Sapporo - Nagoya Grampus
17/07 16:30 Kyoto Sanga 1-1 Hiroshima Sanfrecce Kyoto Sanga - Hiroshima Sanfrecce
17/07 16:00 FC Tokyo 2-0 Jubilo Iwata FC Tokyo - Jubilo Iwata
16/07 17:00 Kashiwa Reysol 1-0 Consadole Sapporo Kashiwa Reysol - Consadole Sapporo
16/07 17:00 Shonan Bellmare 0-0 Avispa Fukuoka Shonan Bellmare - Avispa Fukuoka
16/07 17:00 Gamba Osaka 1-2 Cerezo Osaka Gamba Osaka - Cerezo Osaka
16/07 17:00 Sagan Tosu 2-2 Yokohama Marinos Sagan Tosu - Yokohama Marinos
16/07 16:00 Shimizu S-Pulse 1-2 Urawa Red Diamonds Shimizu S-Pulse - Urawa Red Diamonds
16/07 16:00 Kashima Antlers 1-1 Vissel Kobe Kashima Antlers - Vissel Kobe
10/07 17:00 Cerezo Osaka 2-2 Yokohama Marinos Cerezo Osaka - Yokohama Marinos
10/07 17:00 Urawa Red Diamonds 3-0 FC Tokyo Urawa Red Diamonds - FC Tokyo
10/07 17:00 Avispa Fukuoka 1-0 Kyoto Sanga Avispa Fukuoka - Kyoto Sanga
10/07 17:00 Sagan Tosu 0-1 Kashiwa Reysol Sagan Tosu - Kashiwa Reysol
10/07 16:00 Hiroshima Sanfrecce 1-1 Shonan Bellmare Hiroshima Sanfrecce - Shonan Bellmare
10/07 16:00 Nagoya Grampus 0-2 Shimizu S-Pulse Nagoya Grampus - Shimizu S-Pulse
10/07 12:00 Consadole Sapporo 0-0 Kashima Antlers Consadole Sapporo - Kashima Antlers
09/07 17:00 Jubilo Iwata 0-1 Vissel Kobe Jubilo Iwata - Vissel Kobe
09/07 17:00 Kawasaki Frontale 4-0 Gamba Osaka Kawasaki Frontale - Gamba Osaka
06/07 17:30 Urawa Red Diamonds 2-2 Kyoto Sanga Urawa Red Diamonds - Kyoto Sanga
06/07 17:00 Shonan Bellmare 1-0 Gamba Osaka Shonan Bellmare - Gamba Osaka
06/07 17:00 Yokohama Marinos 3-0 Hiroshima Sanfrecce Yokohama Marinos - Hiroshima Sanfrecce
06/07 17:00 Kashiwa Reysol 0-1 Nagoya Grampus Kashiwa Reysol - Nagoya Grampus
06/07 17:00 FC Tokyo 3-0 Consadole Sapporo FC Tokyo - Consadole Sapporo
06/07 17:00 Kashima Antlers 3-3 Cerezo Osaka Kashima Antlers - Cerezo Osaka
06/07 17:00 Vissel Kobe 2-1 Shimizu S-Pulse Vissel Kobe - Shimizu S-Pulse
06/07 17:00 Jubilo Iwata 0-1 Avispa Fukuoka Jubilo Iwata - Avispa Fukuoka
02/07 17:30 Sagan Tosu 0-2 Vissel Kobe Sagan Tosu - Vissel Kobe
02/07 17:00 Cerezo Osaka 2-1 Kawasaki Frontale Cerezo Osaka - Kawasaki Frontale
02/07 17:00 Gamba Osaka 1-1 Urawa Red Diamonds Gamba Osaka - Urawa Red Diamonds
02/07 17:00 Shonan Bellmare 0-0 Nagoya Grampus Shonan Bellmare - Nagoya Grampus
02/07 17:00 Shimizu S-Pulse 3-5 Yokohama Marinos Shimizu S-Pulse - Yokohama Marinos
02/07 16:30 Kashiwa Reysol 1-2 Kashima Antlers Kashiwa Reysol - Kashima Antlers
02/07 16:30 Hiroshima Sanfrecce 3-0 Jubilo Iwata Hiroshima Sanfrecce - Jubilo Iwata
02/07 16:30 Kyoto Sanga 2-1 Consadole Sapporo Kyoto Sanga - Consadole Sapporo
02/07 16:00 FC Tokyo 2-2 Avispa Fukuoka FC Tokyo - Avispa Fukuoka
29/06 17:00 Gamba Osaka 2-0 Hiroshima Sanfrecce Gamba Osaka - Hiroshima Sanfrecce
26/06 17:00 Sagan Tosu 5-0 FC Tokyo Sagan Tosu - FC Tokyo
26/06 16:30 Kyoto Sanga 0-1 Shonan Bellmare Kyoto Sanga - Shonan Bellmare
26/06 16:00 Vissel Kobe 0-1 Urawa Red Diamonds Vissel Kobe - Urawa Red Diamonds
26/06 16:00 Cerezo Osaka 1-1 Shimizu S-Pulse Cerezo Osaka - Shimizu S-Pulse
26/06 16:00 Nagoya Grampus 1-1 Kashima Antlers Nagoya Grampus - Kashima Antlers
26/06 12:00 Consadole Sapporo 1-0 Gamba Osaka Consadole Sapporo - Gamba Osaka
25/06 17:00 Kawasaki Frontale 1-1 Jubilo Iwata Kawasaki Frontale - Jubilo Iwata
25/06 16:30 Avispa Fukuoka 1-3 Hiroshima Sanfrecce Avispa Fukuoka - Hiroshima Sanfrecce
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  Yokohama Marinos 24 9 2 0 25 6 7 2 3 16 10 51-27 48
2  Kashiwa Reysol 24 8 1 2 20 13 5 4 2 19 12 31-23 42
3  Cerezo Osaka 24 7 3 3 19 10 5 4 4 26 21 39-26 41
4  Kawasaki Frontale 22 6 4 2 17 8 5 3 3 14 12 34-26 40
5  Kashima Antlers 24 6 4 3 20 14 4 4 4 15 13 35-31 40
6  Hiroshima Sanfrecce 24 6 4 3 21 19 4 3 4 14 13 32-24 38
7  FC Tokyo 24 5 6 1 24 12 3 5 3 13 14 27-29 35
8  Sagan Tosu 23 5 5 2 19 8 4 1 7 10 21 34-27 32
9  Urawa Red Diamonds 24 5 4 2 13 9 3 4 7 17 29 30-24 32
10  Nagoya Grampus 23 6 1 5 15 13 3 3 5 10 10 21-24 29
11  Consadole Sapporo 24 3 6 2 9 6 2 6 3 15 19 26-40 28
12  Avispa Fukuoka 23 4 3 5 14 15 3 3 6 8 14 17-20 27
13  Kyoto Sanga 24 4 3 5 11 13 2 5 5 12 15 23-28 26
14  Shonan Bellmare 24 3 6 1 9 11 2 5 5 6 12 19-30 25
15  Shimizu S-Pulse 24 3 4 5 16 16 2 4 6 8 15 31-38 24
16  Gamba Osaka 23 3 4 6 9 20 2 4 7 10 21 23-32 22
17  Jubilo Iwata 24 3 2 6 11 11 2 3 6 7 16 23-36 22
18  Vissel Kobe 24 1 5 6 16 25 1 4 7 9 21 21-32 21
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm
Top ghi bàn