Kèo bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha nữ 2022 - Tỷ lệ bóng đá Tây Ban Nha

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
23/12 01:30 Fundacion CD Tenerife (nữ) - CD Llamoro W Fundacion CD Tenerife (nữ) vd CD Llamoro W
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Hạng 2 Tây Ban Nha nữ
29/05 23:30 Atletico Madrid C (nữ) 1-3 Torrelodones (nữ) Atletico Madrid  C (nữ) - Torrelodones (nữ)
22/05 14:30 Rayo Vallecano II (nữ) 2-0 CD Samper (nữ) Rayo Vallecano II (nữ) - CD Samper (nữ)
14/05 22:59 Torrelodones (nữ) 2-1 CD Samper (nữ) Torrelodones (nữ) - CD Samper (nữ)
14/05 17:15 Madrid CFF III (nữ) 3-2 Pozuelo Alarcon (nữ) Madrid CFF III (nữ) - Pozuelo Alarcon (nữ)
08/05 00:15 CD Samper (nữ) 3-1 CDE Olimpico De Madrid (nữ) CD Samper (nữ) - CDE Olimpico De Madrid (nữ)
07/05 21:30 Rayo Vallecano II (nữ) 1-6 Torrelodones (nữ) Rayo Vallecano II (nữ) - Torrelodones (nữ)
24/04 22:59 ADFB La Rambla (nữ) 0-1 CFF Olympia Las Rozas (nữ) ADFB La Rambla (nữ) - CFF Olympia Las Rozas (nữ)
24/04 21:00 Balears FC (nữ) 1-2 CD Riudoms W Balears FC (nữ) - CD Riudoms W
24/04 17:00 Victoria FC (nữ) 3-1 UD Mos (nữ) Victoria FC (nữ) - UD Mos (nữ)
24/04 17:00 San Vicente (nữ) 3-2 Murcia Feminas (nữ) San Vicente (nữ) - Murcia Feminas (nữ)
24/04 17:00 Rayo Vallecano II (nữ) 3-3 Torrelodones (nữ) Rayo Vallecano II (nữ) - Torrelodones (nữ)
24/04 17:00 Gijon FF (nữ) 3-3 Sardoma CF (nữ) Gijon FF (nữ) - Sardoma CF (nữ)
24/04 17:00 Real Sociedad II (nữ) 1-2 Osasuna II (nữ) Real Sociedad II (nữ) - Osasuna II (nữ)
24/04 17:00 Real Oviedo B women (nữ) 0-2 CPM Friol (nữ) Real Oviedo B women (nữ) - CPM Friol (nữ)
24/04 17:00 Olimpico de Leon (nữ) 1-1 Sporting Gijon II (nữ) Olimpico de Leon (nữ) - Sporting Gijon II (nữ)
24/04 17:00 CD Fontsanta Fatjo (nữ) 2-2 Sant Lluis (nữ) CD Fontsanta Fatjo (nữ) - Sant Lluis (nữ)
24/04 17:00 Athletic Bilbao C (nữ) 4-2 Racing Santander II (nữ) Athletic Bilbao C (nữ) - Racing Santander II (nữ)
24/04 17:00 DNS De Belen (nữ) 0-0 Atletico Madrid C (nữ) DNS De Belen (nữ) - Atletico Madrid  C (nữ)
16/04 21:30 Fundacion CD Tenerife (nữ) 2-2 CD Achaman Santa Lucia (nữ) Fundacion CD Tenerife (nữ) - CD Achaman Santa Lucia (nữ)
10/04 18:00 Atletico Union Guimar (nữ) 4-1 CD Pena La Amistad (nữ) Atletico Union Guimar (nữ) - CD Pena La Amistad (nữ)
10/04 17:30 UD Mos (nữ) 2-1 Gijon FF (nữ) UD Mos (nữ) - Gijon FF (nữ)
10/04 17:00 Sporting Gijon II (nữ) 0-3 Viajes Interrias FF (nữ) Sporting Gijon II (nữ) - Viajes Interrias FF (nữ)
10/04 17:00 CE Europa (nữ) 3-0 collerense (nữ) CE Europa (nữ) - collerense (nữ)
10/04 17:00 Racing Santander II (nữ) 1-3 Real Sociedad II (nữ) Racing Santander II (nữ) - Real Sociedad II (nữ)
09/04 21:00 Real Union de Tenerife B (nữ) 2-1 Las Majoreras (nữ) Real Union de Tenerife B (nữ) - Las Majoreras (nữ)
09/04 02:00 Santa Teresa B (nữ) 1-1 Cadiz (nữ) Santa Teresa B (nữ) - Cadiz (nữ)
07/04 22:59 Victoria CF (nữ) 1-1 Olimpico de Leon (nữ) Victoria CF (nữ) - Olimpico de Leon (nữ)
03/04 22:59 Elche B (nữ) 2-0 Plaza Argel (nữ) Elche  B (nữ) - Plaza Argel (nữ)
03/04 22:30 CD Fontsanta Fatjo (nữ) 0-3 Vic Riuprimer Refo (nữ) CD Fontsanta Fatjo (nữ) - Vic Riuprimer Refo (nữ)
03/04 21:00 Madrid CFF III (nữ) 0-1 Pozuelo Alarcon (nữ) Madrid CFF III (nữ) - Pozuelo Alarcon (nữ)
03/04 17:30 Victoria FC (nữ) 2-1 Deportivo La Coruna B (nữ) Victoria FC (nữ) - Deportivo La Coruna B (nữ)
03/04 17:30 Bizkerre (nữ) 2-1 Arratia CD (nữ) Bizkerre (nữ) - Arratia CD (nữ)
03/04 17:00 CD Badajoz (nữ) 3-0 UCD Canada Atletico (nữ) CD Badajoz (nữ) - UCD Canada Atletico (nữ)
03/04 16:30 Salamanca (nữ) 2-1 Granada B (nữ) Salamanca (nữ) - Granada  B (nữ)
02/04 22:59 Las Majoreras (nữ) 4-2 Puerto del Carmen (nữ) Las Majoreras (nữ) - Puerto del Carmen (nữ)
02/04 22:00 UD Geneto Del Teide (nữ) 1-0 CD Tarsa (nữ) UD Geneto Del Teide (nữ) - CD Tarsa (nữ)
31/03 01:30 CD Toledo (nữ) 1-1 CFF Albacete (nữ) CD Toledo (nữ) - CFF Albacete (nữ)
29/03 22:00 Union Viera CF (nữ) 7-1 CD Pena La Amistad (nữ) Union Viera CF (nữ) - CD Pena La Amistad (nữ)
27/03 20:30 Arratia CD (nữ) 1-2 Athletic Bilbao C (nữ) Arratia CD (nữ) - Athletic Bilbao C (nữ)
27/03 18:35 Atletico Madrid C (nữ) 1-3 Real Madrid II (nữ) Atletico Madrid  C (nữ) - Real Madrid II (nữ)
27/03 17:30 Mutilvera (nữ) 2-3 Racing Santander II (nữ) Mutilvera (nữ) - Racing Santander II (nữ)
27/03 17:00 DNS De Belen (nữ) 8-0 Laurus (nữ) DNS De Belen (nữ) - Laurus (nữ)
27/03 16:30 Discobolo La Torre AC (nữ) 1-0 CD Toledo (nữ) Discobolo La Torre AC (nữ) - CD Toledo (nữ)
27/03 00:00 Atletico Union Guimar (nữ) 2-2 UD Geneto Del Teide (nữ) Atletico Union Guimar (nữ) - UD Geneto Del Teide (nữ)
26/03 23:30 Atleico Malaga (nữ) 1-0 Almeria (nữ) Atleico Malaga (nữ) - Almeria (nữ)
26/03 22:30 CDEF Logrono II (nữ) 3-2 Tres Cantos (nữ) CDEF Logrono II (nữ) - Tres Cantos (nữ)
26/03 19:00 Anorga KKE (nữ) 1-2 San Ignacio (nữ) Anorga KKE (nữ) - San Ignacio (nữ)
26/03 19:00 Real Union de Tenerife B (nữ) 5-3 CD Pena La Amistad (nữ) Real Union de Tenerife B (nữ) - CD Pena La Amistad (nữ)
23/03 22:59 Olimpico de Leon (nữ) 1-3 Deportivo La Coruna B (nữ) Olimpico de Leon (nữ) - Deportivo La Coruna B (nữ)
20/03 00:00 Union Viera CF (nữ) 3-0 CD Achaman Santa Lucia (nữ) Union Viera CF (nữ) - CD Achaman Santa Lucia (nữ)
19/03 18:00 Osasuna II (nữ) 0-0 San Ignacio (nữ) Osasuna II (nữ) - San Ignacio (nữ)
18/03 03:00 RCD Espanyol (nữ) 3-1 CD Riudoms W RCD Espanyol (nữ) - CD Riudoms W
17/03 04:00 Fundacion CD Tenerife (nữ) 2-0 Atletico Union Guimar (nữ) Fundacion CD Tenerife (nữ) - Atletico Union Guimar (nữ)
16/03 22:59 CD Toledo (nữ) 1-0 Aldaia (nữ) CD Toledo (nữ) - Aldaia (nữ)
13/03 22:30 2-0  -
13/03 21:30 Real Sociedad II (nữ) 3-0 Arratia CD (nữ) Real Sociedad II (nữ) - Arratia CD (nữ)
13/03 19:00 collerense (nữ) 6-3 Sant Lluis (nữ) collerense (nữ) - Sant Lluis (nữ)
13/03 18:35 Aldaia (nữ) 1-1 CFF Albacete (nữ) Aldaia (nữ) - CFF Albacete (nữ)
13/03 18:00 Victoria FC (nữ) 3-0 Sporting Gijon II (nữ) Victoria FC (nữ) - Sporting Gijon II (nữ)
13/03 18:00 Valencia B (nữ) 0-0 Levante B (nữ) Valencia B (nữ) - Levante B (nữ)