Kèo bóng đá Hạng 2 Romania 2023 - Tỷ lệ bóng đá Romania

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Hạng 2 Romania
10/08 00:00 CSA Steaua Bucuresti - Metaloglobus
13/08 15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc - Concordia Chiajna
13/08 15:00 Dinamo Bucuresti - FC Otelul Galati
13/08 15:00 Metaloglobus - Gloria Buzau
13/08 15:00 Ripensia Timisoara - FC Unirea 2004 Slobozia
13/08 15:00 Unirea Constanta - Progresul Spartac
13/08 15:00 ACS Dumbravita - Unirea Dej
13/08 15:00 CSM Slatina - CSA Steaua Bucuresti
13/08 15:00 FC Brasov - Minaur Baia Mare
13/08 15:00 CSM Politehnica Iasi - ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
13/08 15:00 ACS Viitorul Selimbar - FC Timisoara
20/08 15:00 CSA Steaua Bucuresti - FK Csikszereda Miercurea Ciuc
20/08 15:00 FC Unirea 2004 Slobozia - Metaloglobus
20/08 15:00 Progresul Spartac - ACS Viitorul Selimbar
20/08 15:00 Concordia Chiajna - ACS Dumbravita
20/08 15:00 FC Otelul Galati - Unirea Constanta
20/08 15:00 Unirea Dej - CSM Politehnica Iasi
20/08 15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu - Dinamo Bucuresti
20/08 15:00 Minaur Baia Mare - Ripensia Timisoara
20/08 15:00 Gloria Buzau - CSM Slatina
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Hạng 2 Romania
06/08 22:00 FC Timisoara 1-0 Unirea Constanta
06/08 15:30 FC Otelul Galati 0-0 CSM Politehnica Iasi
06/08 15:00 Concordia Chiajna 0-3 CSM Slatina
06/08 15:00 Unirea Dej 2-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc
06/08 15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-1 ACS Dumbravita
06/08 15:00 Gloria Buzau 1-0 Ripensia Timisoara
06/08 15:00 ACS Viitorul Selimbar 1-0 FC Brasov
05/08 21:00 FC Unirea 2004 Slobozia 3-0 Minaur Baia Mare
04/08 21:00 Progresul Spartac 0-1 Dinamo Bucuresti
21/05 16:30 SR Brasov 1-0 FC Timisoara
15/05 20:00 Hermannstadt 0-0 CSA Steaua Bucuresti
15/05 20:00 Concordia Chiajna 1-0 Universitaea Cluj
15/05 20:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0 Petrolul Ploiesti
14/05 18:00 FC Timisoara 1-2 SR Brasov
10/05 23:30 Universitaea Cluj 1-2 Hermannstadt
09/05 21:30 Petrolul Ploiesti 2-0 Concordia Chiajna
08/05 16:00 CSA Steaua Bucuresti 2-0 FC Unirea 2004 Slobozia
07/05 16:45 CSM Politehnica Iasi 3-1 FC Timisoara
07/05 15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-2 Ripensia Timisoara
07/05 15:00 Dunarea Calarasi 2-6 FK Csikszereda Miercurea Ciuc
07/05 15:00 ASC Corona Brasov 6-1 Astra Giurgiu
07/05 15:00 Unirea Dej 3-0 Gloria Buzau
07/05 15:00 Metaloglobus 1-1 ACS Viitorul Selimbar
06/05 00:00 Hermannstadt 1-1 Petrolul Ploiesti
04/05 22:59 CSA Steaua Bucuresti 0-2 Universitaea Cluj
04/05 20:30 FC Unirea 2004 Slobozia 1-1 Concordia Chiajna
01/05 18:30 Petrolul Ploiesti 0-0 CSA Steaua Bucuresti
30/04 19:00 Universitaea Cluj 1-2 FC Unirea 2004 Slobozia
30/04 16:00 FC Timisoara 1-1 Metaloglobus
30/04 15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 3-0 CSM Politehnica Iasi
30/04 15:00 Gloria Buzau 4-1 Unirea Constanta
30/04 15:00 ACS Viitorul Selimbar 6-0 Dacia Unirea Braila
30/04 15:00 Astra Giurgiu 0-6 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
30/04 15:00 Ripensia Timisoara 1-4 Unirea Dej
29/04 00:00 Concordia Chiajna 1-3 Hermannstadt
26/04 22:59 Universitaea Cluj 3-1 Petrolul Ploiesti
23/04 20:00 CSA Steaua Bucuresti 3-0 Concordia Chiajna
22/04 15:00 CSM Politehnica Iasi 2-0 Dunarea Calarasi
22/04 15:00 Unirea Constanta 2-1 Ripensia Timisoara
22/04 15:00 Dacia Unirea Braila 2-4 FC Timisoara
22/04 15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-2 ASC Corona Brasov
22/04 15:00 Metaloglobus 1-3 FK Csikszereda Miercurea Ciuc
22/04 15:00 Unirea Dej 1-0 Astra Giurgiu
21/04 21:30 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0 Hermannstadt
18/04 21:30 Universitaea Cluj 3-1 Concordia Chiajna
17/04 21:30 CSA Steaua Bucuresti 1-4 Hermannstadt
17/04 16:30 Petrolul Ploiesti 3-1 FC Unirea 2004 Slobozia
16/04 16:30 FC Timisoara 1-2 ACS Viitorul Selimbar
16/04 15:00 ASC Corona Brasov 0-2 Unirea Dej
16/04 15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 5-0 Dacia Unirea Braila
16/04 15:00 Ripensia Timisoara 0-1 Gloria Buzau
16/04 15:00 Dunarea Calarasi 0-3 Metaloglobus
16/04 15:00 Astra Giurgiu 1-2 Unirea Constanta
12/04 22:59 Hermannstadt 0-0 Universitaea Cluj
10/04 19:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0 CSA Steaua Bucuresti
09/04 18:30 Concordia Chiajna 0-1 Petrolul Ploiesti
09/04 15:00 ACS Viitorul Selimbar 3-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc
09/04 15:00 Metaloglobus 1-1 CSM Politehnica Iasi
09/04 15:00 Gloria Buzau 5-0 Astra Giurgiu
09/04 15:00 Unirea Dej 1-2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  FC Unirea 2004 Slobozia 1 1 0 0 3 0 1 0 0 3 0 3-0 3
2  CSM Slatina 1 1 0 0 2 1 1 0 0 1 0 3-0 3
3  Unirea Dej 1 1 0 0 1 0 1 0 0 1 0 2-1 3
4  ACS Dumbravita 1 1 0 0 1 0 0 1 0 0 0 1-0 3
5  Gloria Buzau 1 1 0 0 1 0 0 0 0 0 0 1-0 3
6  Dinamo Bucuresti 1 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 1-0 3
7  FC Timisoara 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1-0 3
8  ACS Viitorul Selimbar 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1-0 3
9  FC Otelul Galati 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0-0 1
10  CSM Politehnica Iasi 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0-0 1
11  CSA Steaua Bucuresti 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0-0 0
12  Metaloglobus 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0-0 0
13  FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 1-2 0
14  Progresul Spartac 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0-1 0
15  Ripensia Timisoara 1 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0 0-1 0
16  Unirea Constanta 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 2 0-1 0
17  FC Brasov 1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 1 0-1 0
18  ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1 0 0 1 0 1 0 0 1 0 1 0-1 0
19  Concordia Chiajna 1 0 0 1 0 1 0 0 1 0 1 0-3 0
20  Minaur Baia Mare 1 0 0 1 0 3 0 0 1 0 3 0-3 0
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm