Kèo bóng đá Hạng 2 Estonia 2022 - Tỷ lệ bóng đá Estonia

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Hạng 2 Estonia
08/08 22:00 Paide Linnameeskond B - Flora Tallinn II
12/08 22:59 Parnu JK - Flora Tallinn II
13/08 19:00 Halliu football College - Kohtla Jarve JK Jarve
13/08 19:00 Tallinna FC Levadia B - Elva
15/08 22:59 Viljandi Tulevik - Viimsi MRJK
15/08 22:59 FC Nomme United - Paide Linnameeskond B
20/08 19:00 Elva - Kohtla Jarve JK Jarve
20/08 19:00 Flora Tallinn II - FC Nomme United
20/08 19:00 Viljandi Tulevik - Tallinna FC Levadia B
22/08 22:59 Parnu JK - Halliu football College
22/08 22:59 Viimsi MRJK - Paide Linnameeskond B
27/08 19:00 Tallinna FC Levadia B - Parnu JK
27/08 19:00 Kohtla Jarve JK Jarve - Flora Tallinn II
27/08 19:00 Paide Linnameeskond B - Elva
27/08 20:00 FC Nomme United - Viimsi MRJK
29/08 22:59 Halliu football College - Viljandi Tulevik
01/09 22:00 Kohtla Jarve JK Jarve - FC Nomme United
01/09 22:00 Paide Linnameeskond B - Viljandi Tulevik
01/09 22:59 Viimsi MRJK - Parnu JK
01/09 22:59 Halliu football College - Tallinna FC Levadia B
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Hạng 2 Estonia
06/08 19:45 Kohtla Jarve JK Jarve 0-4 Tallinna FC Levadia B
06/08 19:00 Viimsi MRJK 0-1 Halliu football College
06/08 19:00 Elva 9-0 Viljandi Tulevik
06/08 19:00 FC Nomme United 3-0 Parnu JK
01/08 22:59 Elva 4-3 Halliu football College
01/08 22:59 Flora Tallinn II 4-1 Viimsi MRJK
01/08 22:59 Kohtla Jarve JK Jarve 1-3 Paide Linnameeskond B
30/07 19:00 Tallinna FC Levadia B 2-4 FC Nomme United
29/07 22:00 Viljandi Tulevik 0-0 Parnu JK
18/07 22:59 Paide Linnameeskond B 1-4 Tallinna FC Levadia B
18/07 22:59 Halliu football College 3-4 Flora Tallinn II
18/07 22:59 FC Nomme United 4-0 Viljandi Tulevik
16/07 19:00 Parnu JK 0-1 Elva
16/07 19:00 Viimsi MRJK 6-1 Kohtla Jarve JK Jarve
13/07 22:59 Flora Tallinn II 0-1 Elva
04/07 22:59 Elva 3-1 FC Nomme United
04/07 22:59 Flora Tallinn II 4-0 Viljandi Tulevik
04/07 22:59 Kohtla Jarve JK Jarve 2-1 Parnu JK
04/07 22:59 Halliu football College 4-1 Paide Linnameeskond B
03/07 22:59 Tallinna FC Levadia B 1-2 Viimsi MRJK
30/06 22:59 Parnu JK 0-0 Halliu football College
30/06 22:59 Paide Linnameeskond B 1-2 Elva
30/06 22:59 Viljandi Tulevik 0-5 Kohtla Jarve JK Jarve
30/06 22:00 Tallinna FC Levadia B 4-1 Flora Tallinn II
25/06 19:00 Tallinna FC Levadia B 1-2 Kohtla Jarve JK Jarve
20/06 22:59 Elva 2-0 Viljandi Tulevik
19/06 16:30 Parnu JK 1-6 Paide Linnameeskond B
18/06 19:00 FC Nomme United 0-6 Tallinna FC Levadia B
18/06 19:00 Kohtla Jarve JK Jarve 0-3 Flora Tallinn II
18/06 19:00 Viimsi MRJK 2-2 Halliu football College
04/06 20:00 Paide Linnameeskond B 7-1 Viljandi Tulevik
30/05 22:59 Flora Tallinn II 3-0 Parnu JK
30/05 22:00 Tallinna FC Levadia B 3-1 Paide Linnameeskond B
28/05 19:00 FC Nomme United 2-2 Kohtla Jarve JK Jarve
28/05 19:00 Halliu football College 4-2 Elva
28/05 19:00 Viljandi Tulevik 0-3 Viimsi MRJK
26/05 22:00 Paide Linnameeskond B 0-6 Flora Tallinn II
23/05 22:59 Viljandi Tulevik 1-1 Halliu football College
22/05 21:00 Parnu JK 2-3 Viimsi MRJK
22/05 19:00 Elva 1-1 FC Nomme United
22/05 19:00 Kohtla Jarve JK Jarve 0-4 Tallinna FC Levadia B
19/05 22:59 FC Nomme United 1-1 Parnu JK
19/05 22:59 Tallinna FC Levadia B 1-1 Viljandi Tulevik
19/05 22:59 Viimsi MRJK 5-0 Kohtla Jarve JK Jarve
19/05 22:00 Halliu football College 5-0 Paide Linnameeskond B
16/05 22:59 Elva 1-0 Viimsi MRJK
15/05 16:30 Flora Tallinn II 3-2 FC Nomme United
15/05 16:30 Parnu JK 0-1 Kohtla Jarve JK Jarve
14/05 19:00 Halliu football College 1-1 Tallinna FC Levadia B
09/05 22:59 FC Nomme United 1-3 Paide Linnameeskond B
08/05 16:30 Tallinna FC Levadia B 3-1 Elva
07/05 19:00 Kohtla Jarve JK Jarve 0-3 Halliu football College
07/05 19:00 Viimsi MRJK 2-1 Flora Tallinn II
07/05 19:00 Viljandi Tulevik 2-1 Parnu JK
02/05 22:59 Elva 4-1 Kohtla Jarve JK Jarve
02/05 22:59 Flora Tallinn II 2-3 Halliu football College
02/05 22:59 Paide Linnameeskond B 2-0 Viimsi MRJK
01/05 16:30 FC Nomme United 2-0 Viljandi Tulevik
01/05 16:30 Tallinna FC Levadia B 2-0 Parnu JK
29/04 00:00 Viimsi MRJK 1-3 Tallinna FC Levadia B
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  Tallinna FC Levadia B 22 8 1 2 38 14 7 2 2 30 14 55-29 45
2  Harju JK Laagri 22 8 0 3 26 13 7 0 4 30 20 60-32 40
3  Elva 22 7 2 3 31 16 5 2 3 13 18 44-34 40
4  Paide Linnameeskond B 21 7 1 3 25 15 4 3 4 22 18 55-39 39
5  Flora Tallinn II 21 6 2 2 32 13 5 0 6 13 16 48-30 38
6  Viimsi MRJK 21 6 0 4 25 19 4 2 4 22 17 45-29 35
7  FC Nomme United 21 5 3 3 19 17 3 2 5 21 22 40-39 29
8  Kohtla Jarve JK Jarve 22 4 1 7 8 24 3 1 6 13 29 21-53 23
9  Viljandi Tulevik 22 1 3 6 6 25 0 4 8 4 19 10-68 10
10  Parnu JK 22 0 4 6 6 16 1 1 10 4 43 10-35 8
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm