Kèo bóng đá Giải trẻ Peru 2022 - Tỷ lệ bóng đá Peru

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Giải trẻ Peru
07/08 21:00 Union Comercio Reserves 2-3 Alianza Universidad Reserves
07/08 03:30 CD Los Chankas Reserves 1-2 FBC Melgar Reserves
07/08 00:00 Comerciantes Unidos Reserves 2-5 AD Tarma Reserves
06/08 22:59 FC Carlos Stein Reserves 2-1 Carlos Mannucci Reserves
06/08 22:59 Union Huaral Reserves 2-1 Deportivo Llacuabamba Reserves
06/08 22:59 Sport Huancayo Reserves 4-1 UTC Cajamarca Reserves
06/08 22:00 Cesar Vallejo Reserves 2-1 Atletico Grau Reserves
05/08 22:59 Sport Boys Reserves 3-0 Deportivo San Martin Reserves
05/08 22:59 Sporting Cristal Reserves 0-0 Universitario de Deportes Reserves
05/08 22:00 Juan Aurich Reserves 0-2 Molinos El Pirata Reserves
05/08 21:00 Academia Deportiva Cantolao Reserves 1-0 Alianza Lima Reserves
02/08 01:00 Alianza Atletico Reserves 2-2 Cesar Vallejo Reserves
01/08 22:59 Atletico Grau Reserves 0-4 FC Carlos Stein Reserves
01/08 22:59 Carlos Mannucci Reserves 3-1 Juan Aurich Reserves
01/08 01:00 Cienciano Reserves 1-1 Cusco FC Reserves
01/08 01:00 Alianza Universidad Reserves 3-2 Comerciantes Unidos Reserves
31/07 03:00 Alianza Lima Reserves 0-1 CD Coopsol Reserves
31/07 03:00 AD Tarma Reserves 0-3 Sport Huancayo Reserves
31/07 01:00 Deportivo San Martin Reserves 2-3 Sporting Cristal Reserves
30/07 22:59 Universitario de Deportes Reserves 3-1 Academia Deportiva Cantolao Reserves
30/07 22:00 Deportivo Municipal Reserves 3-0 Sport Boys Reserves
30/07 22:00 Deportivo Llacuabamba Reserves 3-0 Union Comercio Reserves
30/07 03:28 UTC Cajamarca Reserves 2-0 Union Huaral Reserves
30/07 00:30 FBC Melgar Reserves 2-2 Ayacucho FC Reserves
25/07 00:00 Union Huaral Reserves 1-3 Sport Huancayo Reserves
24/07 22:59 Alianza Universidad Reserves 2-1 AD Tarma Reserves
24/07 21:00 Union Comercio Reserves 5-0 UTC Cajamarca Reserves
24/07 03:00 Sporting Cristal Reserves 0-0 Deportivo Municipal Reserves
24/07 03:00 FBC Melgar Reserves 4-0 Cienciano Reserves
24/07 02:30 Universitario de Deportes Reserves 2-1 Alianza Lima Reserves
23/07 22:00 Cesar Vallejo Reserves 6-1 Molinos El Pirata Reserves
23/07 01:35 Alianza Atletico Reserves 1-0 Atletico Grau Reserves
22/07 23:30 Ayacucho FC Reserves 3-0 Deportivo Binacional Reserves
22/07 22:59 Sport Boys Reserves 1-0 CD Coopsol Reserves
22/07 22:00 Juan Aurich Reserves 0-1 FC Carlos Stein Reserves
22/07 21:00 Academia Deportiva Cantolao Reserves 1-1 Deportivo San Martin Reserves
19/07 00:30 UTC Cajamarca Reserves 1-0 Comerciantes Unidos Reserves
18/07 22:59 Carlos Mannucci Reserves 1-2 Cesar Vallejo Reserves
18/07 22:59 CD Coopsol Reserves 2-3 Sporting Cristal Reserves
18/07 22:30 Alianza Lima Reserves 2-0 Sport Boys Reserves
17/07 01:00 Santos de Nasca Reserves 1-1 Ayacucho FC Reserves
16/07 22:00 Deportivo Llacuabamba Reserves 7-1 Alianza Universidad Reserves
16/07 22:00 Cusco FC Reserves 2-0 CD Los Chankas Reserves
15/07 22:59 Universidad San Martin Reserves 1-5 Universitario de Deportes Reserves
12/07 03:30 UTC Cajamarca Reserves 1-1 Alianza Universidad Reserves
11/07 22:59 CD Coopsol Reserves 2-0 Academia Deportiva Cantolao Reserves
11/07 01:00 Santos FC Reserves 1-3 FBC Melgar Reserves
11/07 00:00 AD Tarma Reserves 0-0 Deportivo Llacuabamba Reserves
10/07 22:59 Union Huaral Reserves 1-0 Union Comercio Reserves
10/07 22:59 Sport Boys Reserves 1-0 Sporting Cristal Reserves
10/07 03:00 FC Carlos Stein Reserves 2-2 Cesar Vallejo Reserves
10/07 01:00 Cienciano Reserves 4-1 Deportivo Binacional Reserves
09/07 22:59 Sport Huancayo Reserves 4-0 Comerciantes Unidos Reserves
09/07 22:00 Cusco FC Reserves 1-9 Ayacucho FC Reserves
09/07 22:00 Deportivo Municipal Reserves 1-3 Universitario de Deportes Reserves
08/07 22:59 Carlos Mannucci Reserves 3-1 Alianza Atletico Reserves
08/07 22:59 Alianza Lima Reserves 3-0 Universidad San Martin Reserves
08/07 22:00 Juan Aurich Reserves 2-0 Sport Chavelines Juniors Reserves
03/07 22:59 Sport Chavelines Juniors Reserves 1-0 Atletico Grau Reserves
03/07 22:00 Deportivo Llacuabamba Reserves 2-4 UTC Cajamarca Reserves