Kèo bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina 2022 - Tỷ lệ bóng đá Argentina

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Cúp Quốc Gia Argentina
10/08 02:10 Gimnasia La Plata - Patronato Parana
11/08 07:10 Agropecuario de Carlos Casares - Boca Juniors
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Cúp Quốc Gia Argentina
05/08 02:10 Rosario Central 1-1 Quilmes
04/08 07:10 Aldosivi Mar del Plata 2-4 Newells Old Boys
28/07 03:10 Club Atletico Tigre 3-3 Deportivo Madryn
14/07 07:30 Barracas Central 0-3 River Plate
14/07 04:30 Lanus 1-3 Godoy Cruz Antonio Tomba
14/07 02:00 Belgrano 1-0 Estudiantes La Plata
13/07 07:10 Banfield 2-1 Club Atlético Unión
07/07 03:00 Argentinos juniors 0-1 Defensa Y Justicia
30/06 04:05 Gimnasia La Plata 2-0 Flandria
24/06 06:05 Atletico Tucuman 0-1 Independiente
23/06 07:10 Chaco For Ever 0-0 Talleres Cordoba
23/06 04:00 Patronato Parana 1-1 Colon de Santa Fe
16/06 00:00 Gimnasia Jujuy 1-0 Racing de Cordoba
09/06 08:10 Velez Sarsfield 1-0 Independiente Rivadavia
09/06 06:00 Racing Club 1-2 Agropecuario de Carlos Casares
09/06 02:00 Ferrol Carril Oeste 0-1 Boca Juniors
26/05 03:10 Gimnasia La Plata 1-0 Liniers
26/05 01:05 CA Platense 1-1 Belgrano
25/05 01:35 CA Huracan 0-0 Deportivo Madryn
14/05 06:45 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-0 Tristan Suarez
14/05 04:35 Rosario Central 1-1 Sol de Mayo
13/05 06:10 Patronato Parana 2-0 Deportivo Moron
13/05 03:10 Barracas Central 4-1 Club Atletico Acassuso
05/05 05:00 Newells Old Boys 3-1 Ituzaingo
05/05 02:45 Sarmiento Junin 0-2 Flandria
04/05 01:35 Aldosivi Mar del Plata 1-1 Colegiales
28/04 06:35 Atletico Tucuman 2-0 CA Brown Adrogue
28/04 04:00 Quilmes 2-0 San Martin Tucuman
21/04 01:35 Ferrol Carril Oeste 4-0 Uhl Que Sa
14/04 07:00 San Lorenzo 1-1 Racing de Cordoba
06/04 05:30 Central Cordoba SDE 0-0 Gimnasia Jujuy
31/03 06:10 Defensa Y Justicia 4-1 Sacachispas
28/03 07:10 Racing Club 3-1 Gimnasia yTiro
27/03 06:00 Independiente 1-1 Central Norte Salta
26/03 01:10 Estudiantes La Plata 2-1 Puerto Nuevo
24/03 05:10 Union Santa Fe 1-1 Sportivo Las Parejas
17/03 06:00 Talleres Cordoba 4-0 Club Atletico Guemes
16/03 07:10 Arsenal de Sarandi 0-0 Chaco For Ever
10/03 07:10 River Plate 5-0 Deportivo Laferrere
10/03 03:10 Argentinos juniors 2-0 Olimpo Bahia Blanca
03/03 07:10 Boca Juniors 4-1 Central Cordoba De Rosario
03/03 03:10 Banfield 3-1 Sportivo Dock Sud
02/03 07:30 Colon de Santa Fe 2-1 Sportivo Penarol
02/03 07:30 Atletico Tucuman 1-0 CA Brown Adrogue
02/03 05:10 Velez Sarsfield 5-0 Club Cipolletti
25/02 07:10 Almirante Brown 0-2 Agropecuario de Carlos Casares
24/02 08:10 Independiente Rivadavia 2-0 Gimnasia Mendoza
24/02 05:10 Lanus 5-0 Defensores de Cambaceres
09/12 07:10 Talleres Cordoba 0-0 Boca Juniors
02/12 07:10 Talleres Cordoba 1-0 Godoy Cruz Antonio Tomba
04/11 07:10 Boca Juniors 1-0 Argentinos juniors
14/10 07:10 Argentinos juniors 2-1 San Telmo
07/10 07:10 Godoy Cruz Antonio Tomba 1-0 Club Atletico Tigre
30/09 07:10 Temperley 1-2 Talleres Cordoba
23/09 07:30 Boca Juniors 0-0 Patronato Parana
23/09 04:10 Godoy Cruz Antonio Tomba 3-3 Racing Club
09/09 07:10 Defensa Y Justicia 0-0 Club Atletico Tigre
19/08 04:00 Gimnasia La Plata 2-3 Argentinos juniors
12/08 07:30 Estudiantes Rio Cuarto 1-1 Talleres Cordoba
05/08 05:00 Boca Juniors 0-0 River Plate