Kèo bóng đá Cameroon Elite One 2022 - Tỷ lệ bóng đá Cameroon

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Cameroon Elite One
04/07 02:30 Eding Sport FC 1-1 Coton Sport Eding Sport FC - Coton Sport
03/07 22:00 Canon Yaounde 3-2 Les Astres FC Canon Yaounde - Les Astres FC
02/07 00:40 Yafoot FC 0-1 Panthere Sportive du Nde Yafoot FC - Panthere Sportive du Nde
01/07 00:30 Les Astres FC 0-2 Coton Sport Les Astres FC - Coton Sport
30/06 22:00 Eding Sport FC 0-0 Canon Yaounde Eding Sport FC - Canon Yaounde
26/06 21:30 Panthere Sportive du Nde 5-4 AS Fortuna Mfou Panthere Sportive du Nde - AS Fortuna Mfou
26/06 21:30 Tonnerre Yaounde 1-4 Yong Sports Academy Tonnerre Yaounde - Yong Sports Academy
26/06 21:30 Canon Yaounde 2-1 Racing de Bafoussam Canon Yaounde - Racing de Bafoussam
26/06 21:30 Stade Renard de Melong 0-0 Djiko Stade Renard de Melong - Djiko
26/06 21:30 Union Douala 2-1 APEJES Academy Union Douala - APEJES Academy
26/06 21:30 Colombe du Dja et Lobo 8-2 Fauve Azur Elite Colombe du Dja et Lobo - Fauve Azur Elite
24/06 00:00 Union Douala 1-1 Fauve Azur Elite Union Douala - Fauve Azur Elite
23/06 21:30 Canon Yaounde 1-1 Djiko Canon Yaounde - Djiko
23/06 21:30 Panthere Sportive du Nde 3-2 APEJES Academy Panthere Sportive du Nde - APEJES Academy
23/06 21:30 Tonnerre Yaounde 2-2 Les Astres FC Tonnerre Yaounde - Les Astres FC
23/06 21:30 Colombe du Dja et Lobo 5-3 AS Fortuna Mfou Colombe du Dja et Lobo - AS Fortuna Mfou
23/06 21:30 Stade Renard de Melong 3-0 Racing de Bafoussam Stade Renard de Melong - Racing de Bafoussam
20/06 22:00 Stade Renard de Melong 3-1 Les Astres FC Stade Renard de Melong - Les Astres FC
20/06 21:30 Tonnerre Yaounde 1-3 Racing de Bafoussam Tonnerre Yaounde - Racing de Bafoussam
20/06 20:00 Canon Yaounde 1-0 Young Sports Canon Yaounde - Young Sports
17/06 22:00 Les Astres FC 3-1 Union Douala Les Astres FC - Union Douala
17/06 21:30 Racing de Bafoussam 1-1 Panthere Sportive du Nde Racing de Bafoussam - Panthere Sportive du Nde
17/06 20:00 Yong Sports Academy 2-2 Colombe du Dja et Lobo Yong Sports Academy - Colombe du Dja et Lobo
15/06 00:00 Yong Sports Academy 0-1 Djiko Yong Sports Academy - Djiko
14/06 21:30 Colombe du Dja et Lobo 3-0 Fauve Azur Elite Colombe du Dja et Lobo - Fauve Azur Elite
14/06 21:30 Eding Sport FC 1-0 Avion Academy Eding Sport FC - Avion Academy
14/06 21:30 Yafoot FC 3-0 New Star De Douala Yafoot FC - New Star De Douala
14/06 21:30 Bamboutos de 3-2 Renaissance Ngoumou Bamboutos de - Renaissance Ngoumou
14/06 21:30 The dragon of Yaounde 0-4 PWD de Bamenda The dragon of Yaounde - PWD de Bamenda
14/06 21:30 OFTA of Kribi 1-9 Coton Sport OFTA of Kribi - Coton Sport
14/06 21:30 UMS de Loum 0-0 Fovu Baham UMS de Loum - Fovu Baham
14/06 21:30 Canon Yaounde 3-3 Racing de Bafoussam Canon Yaounde - Racing de Bafoussam
12/06 00:00 Fauve Azur Elite 1-1 Les Astres FC Fauve Azur Elite - Les Astres FC
11/06 22:00 OFTA of Kribi 0-1 Renaissance Ngoumou OFTA of Kribi - Renaissance Ngoumou
11/06 21:40 UMS de Loum 1-1 Avion Academy UMS de Loum - Avion Academy
11/06 21:30 Yafoot FC 2-3 Fovu Baham Yafoot FC - Fovu Baham
11/06 21:30 Yong Sports Academy 1-1 APEJES Academy Yong Sports Academy - APEJES Academy
11/06 21:30 Bamboutos de 2-1 The dragon of Yaounde Bamboutos de - The dragon of Yaounde
11/06 21:30 Eding Sport FC 2-1 New Star De Douala Eding Sport FC - New Star De Douala
11/06 21:30 Racing de Bafoussam 1-2 AS Fortuna Mfou Racing de Bafoussam - AS Fortuna Mfou
11/06 21:30 PWD de Bamenda 1-0 Coton Sport PWD de Bamenda - Coton Sport
09/06 00:00 Colombe du Dja et Lobo 5-0 APEJES Academy Colombe du Dja et Lobo - APEJES Academy
08/06 22:00 Union Douala 2-0 AS Fortuna Mfou Union Douala - AS Fortuna Mfou
08/06 22:00 Canon Yaounde 1-1 Les Astres FC Canon Yaounde - Les Astres FC
08/06 21:30 Panthere Sportive du Nde 3-2 Fauve Azur Elite Panthere Sportive du Nde - Fauve Azur Elite
08/06 21:30 UMS de Loum 0-0 New Star De Douala UMS de Loum - New Star De Douala
08/06 21:30 Eding Sport FC 1-1 Fovu Baham Eding Sport FC - Fovu Baham
08/06 21:30 Yafoot FC 2-2 Avion Academy Yafoot FC - Avion Academy
08/06 21:30 Tonnerre Yaounde 1-3 Djiko FC de Bandjoun Tonnerre Yaounde - Djiko FC de Bandjoun
08/06 21:30 Coton Sport 1-0 Bamboutos de Coton Sport - Bamboutos de
08/06 21:30 OFTA of Kribi 1-4 The dragon of Yaounde OFTA of Kribi - The dragon of Yaounde
08/06 21:30 Renaissance Ngoumou 0-1 PWD de Bamenda Renaissance Ngoumou - PWD de Bamenda
08/06 20:00 Stade Renard de Melong 2-0 Yong Sports Academy Stade Renard de Melong - Yong Sports Academy
06/06 00:00 Canon Yaounde 1-3 Fauve Azur Elite Canon Yaounde - Fauve Azur Elite
05/06 22:00 Tonnerre Yaounde 1-0 APEJES Academy Tonnerre Yaounde - APEJES Academy
05/06 22:00 Coton Sport 0-0 Fovu Baham Coton Sport - Fovu Baham
05/06 22:00 Renaissance Ngoumou 2-0 Avion Academy Renaissance Ngoumou - Avion Academy
05/06 22:00 Djiko FC de Bandjoun 0-4 Union Douala Djiko FC de Bandjoun - Union Douala
05/06 22:00 Stade Renard de Melong 2-3 AS Fortuna Mfou Stade Renard de Melong - AS Fortuna Mfou
05/06 22:00 Bamboutos de 2-2 Yafoot FC Bamboutos de - Yafoot FC