Kèo bóng đá Bulgaria B PFG 2023 - Tỷ lệ bóng đá Bungari

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Bulgaria B PFG
08/08 22:00 Botev Plovdiv II - Minyor Pernik 0.73 1/4:0 1.03
13/08 22:00 Belasitsa Petrich - Vitosha Bistritsa
13/08 22:00 FC Dunav Ruse - Yantra Gabrovo
13/08 22:00 FC Maritsa 1921 - FC Sozopol
13/08 22:00 Spartak Pleven - FC Dobrudzha
13/08 22:00 Sportist Svoge - Etar
13/08 22:00 CSKA 1948 Sofia II - Botev Plovdiv II
13/08 22:00 Litex Lovech - Ludogorets Razgrad II
13/08 22:00 Minyor Pernik - PFK Montana
13/08 22:00 Strumska Slava - FK Levski Krumovgrad
20/08 22:00 FC Dobrudzha - Litex Lovech
20/08 22:00 FK Levski Krumovgrad - Spartak Pleven
20/08 22:00 PFK Montana - CSKA 1948 Sofia II
20/08 22:00 Vitosha Bistritsa - Minyor Pernik
20/08 22:00 Botev Plovdiv II - Strumska Slava
20/08 22:00 Etar - FC Sozopol
20/08 22:00 Ludogorets Razgrad II - FC Dunav Ruse
20/08 22:00 Sportist Svoge - Belasitsa Petrich
20/08 22:00 Yantra Gabrovo - FC Maritsa 1921
27/08 22:00 CSKA 1948 Sofia II - Vitosha Bistritsa
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Bulgaria B PFG
07/08 22:00 Vitosha Bistritsa 1-2 Sportist Svoge
07/08 22:00 FK Levski Krumovgrad 1-1 CSKA 1948 Sofia II
07/08 00:00 Etar 3-1 FC Maritsa 1921
07/08 00:00 PFK Montana 2-1 Belasitsa Petrich
06/08 22:00 Ludogorets Razgrad II 1-0 Spartak Pleven
06/08 22:00 Yantra Gabrovo 0-0 Litex Lovech
06/08 22:00 FC Dobrudzha 1-1 Strumska Slava
02/08 22:00 Minyor Pernik 3-0 FK Levski Krumovgrad
01/08 22:59 Belasitsa Petrich 1-0 Botev Plovdiv II
01/08 00:00 Litex Lovech 4-0 FC Sozopol
31/07 22:00 Spartak Pleven 2-2 Yantra Gabrovo
30/07 22:30 FC Dunav Ruse 2-1 FC Maritsa 1921
30/07 22:00 CSKA 1948 Sofia II 1-1 FC Dobrudzha
30/07 22:00 Strumska Slava 1-0 Ludogorets Razgrad II
30/07 22:00 Vitosha Bistritsa 2-2 Etar
30/07 22:00 Sportist Svoge 2-2 PFK Montana
26/07 22:00 FC Sozopol 0-2 Spartak Pleven
25/07 22:30 Botev Plovdiv II 1-1 Sportist Svoge
25/07 00:00 PFK Montana 3-1 Vitosha Bistritsa
24/07 22:30 FC Dobrudzha 2-0 Minyor Pernik
24/07 00:00 Ludogorets Razgrad II 0-0 CSKA 1948 Sofia II
24/07 00:00 Etar 1-1 FC Dunav Ruse
23/07 22:30 Yantra Gabrovo 2-2 Strumska Slava
23/07 22:30 FK Levski Krumovgrad 3-1 Belasitsa Petrich
23/07 22:30 FC Maritsa 1921 1-0 Litex Lovech
19/07 22:00 Belasitsa Petrich 2-1 FC Dobrudzha
18/07 22:30 CSKA 1948 Sofia II 1-1 Yantra Gabrovo
17/07 00:00 Litex Lovech 1-3 FC Dunav Ruse
16/07 22:30 Sportist Svoge 0-2 FK Levski Krumovgrad
16/07 22:30 Minyor Pernik 5-1 Ludogorets Razgrad II
16/07 22:30 Strumska Slava 2-0 FC Sozopol
16/07 22:30 Vitosha Bistritsa 1-0 Botev Plovdiv II
16/07 22:30 Spartak Pleven 4-0 FC Maritsa 1921
15/07 00:30 PFK Montana 0-1 Etar
21/05 20:45 Etar 3-2 FC Dobrudzha
21/05 20:45 FC Sozopol 0-4 Litex Lovech
21/05 20:45 Botev Plovdiv II 2-2 FC Maritsa 1921
21/05 20:45 Marek Dupnitza 4-2 Strumska Slava
21/05 20:45 PFK Montana 1-1 Spartak Varna
21/05 20:45 Septemvri Simitli 1-2 FC Hebar Pazardzhik
21/05 20:45 Sportist Svoge 4-4 CSKA 1948 Sofia II
20/05 20:45 Yantra Gabrovo 1-2 Ludogorets Razgrad II
16/05 22:00 CSKA 1948 Sofia II 0-0 Botev Plovdiv II
16/05 00:30 Litex Lovech 0-1 Etar
15/05 22:00 Ludogorets Razgrad II 4-0 Septemvri Simitli
14/05 22:00 Septemvri Sofia 1-1 PFK Montana
14/05 22:00 FC Hebar Pazardzhik 3-0 Marek Dupnitza
14/05 22:00 FC Maritsa 1921 3-2 FC Sozopol
14/05 22:00 Spartak Varna 1-1 Sportist Svoge
14/05 19:45 FC Dobrudzha 3-2 Minyor Pernik
10/05 00:00 Etar 2-0 FC Maritsa 1921
09/05 22:00 Botev Plovdiv II 3-2 Spartak Varna
09/05 22:00 FC Sozopol 2-1 CSKA 1948 Sofia II
09/05 21:30 Sportist Svoge 1-1 Septemvri Sofia
08/05 22:00 Minyor Pernik 4-0 Litex Lovech
08/05 22:00 FC Hebar Pazardzhik 2-1 Ludogorets Razgrad II
08/05 22:00 PFK Montana 0-0 Strumska Slava
08/05 22:00 Yantra Gabrovo 0-1 FC Dobrudzha
05/05 22:00 Spartak Varna 2-1 FC Sozopol
05/05 22:00 CSKA 1948 Sofia II 3-1 Etar
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  Etar 4 2 0 0 8 1 1 1 0 4 2 7-4 8
2  Strumska Slava 4 2 0 0 3 0 1 1 0 3 2 6-3 8
3  Spartak Pleven 4 2 0 1 5 3 1 1 0 3 2 8-3 7
4  FC Dunav Ruse 3 2 0 0 3 1 1 0 1 2 1 6-3 7
5  PFK Montana 4 1 1 0 6 2 1 0 1 2 3 7-5 7
6  FK Levski Krumovgrad 4 1 1 0 4 2 0 2 0 3 3 6-5 7
7  Minyor Pernik 3 1 1 0 4 2 0 2 0 3 3 8-3 6
8  Belasitsa Petrich 4 1 1 0 3 1 0 2 0 1 1 5-6 6
9  FC Dobrudzha 4 1 1 0 1 0 0 1 0 2 2 5-4 5
10  Sportist Svoge 4 1 1 1 4 4 0 1 1 2 3 5-6 5
11  Litex Lovech 4 1 0 1 5 3 0 1 1 0 1 5-4 4
12  Yantra Gabrovo 4 1 0 0 2 1 0 0 1 1 3 5-5 4
13  CSKA 1948 Sofia II 4 1 0 0 1 0 0 0 2 0 2 3-3 4
14  Vitosha Bistritsa 4 0 2 0 2 2 0 0 1 0 2 5-7 4
15  Ludogorets Razgrad II 4 0 2 0 2 2 0 0 2 2 5 2-6 4
16  FC Maritsa 1921 4 0 1 0 1 1 0 0 2 1 6 3-9 3
17  Botev Plovdiv II 3 0 1 1 2 4 0 0 2 0 6 1-3 1
18  FC Sozopol 3 0 0 1 0 2 0 0 3 2 9 0-8 0
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm