Kèo bóng đá Brazil Youth cup 2022 - Tỷ lệ bóng đá Braxin

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Brazil Youth cup
16/11 01:00 Ceara (Youth) 1-1 Fluminense PI (Youth)
21/06 01:00 Botafogo RJ (Youth) 1-1 Coritiba PR (Youth)
14/06 00:00 Coritiba PR (Youth) 1-1 Botafogo RJ (Youth)
05/06 22:45 Avai (Youth) 1-0 Botafogo RJ (Youth)
05/06 01:15 Coritiba PR (Youth) 3-2 Internacional (RS) Youth
01/06 01:15 Internacional (RS) Youth 1-1 Coritiba PR (Youth)
31/05 02:00 Botafogo RJ U20 2-0 Avai (Youth)
23/05 20:30 Botafogo RJ (Youth) 3-0 Floresta CE Youth
23/05 06:00 Internacional (RS) Youth 3-2 Vasco da Gama U20
22/05 23:45 Palmeiras (Youth) 1-1 Avai (Youth)
22/05 21:00 Atletico Mineiro (Youth) 0-2 Coritiba PR (Youth)
19/05 01:00 Floresta CE Youth 1-2 Botafogo RJ (Youth)
17/05 06:30 Coritiba PR (Youth) 2-2 Atletico Mineiro (Youth)
17/05 02:00 Avai (Youth) 1-0 Palmeiras (Youth)
15/05 05:00 Vasco da Gama U20 0-1 Internacional (RS) Youth
12/05 19:30 Floresta CE Youth 5-0 Uniao Luziense U20
11/05 01:00 Bahia (Youth) 2-2 Coritiba PR (Youth)
10/05 05:00 Galvez Youth 2-2 Atletico Mineiro (Youth)
10/05 02:00 Nautico PE (Youth) 1-2 Palmeiras (Youth)
10/05 01:00 Vasco da Gama U20 4-2 Sao Raimundo-RR Youth
10/05 01:00 Sao Jose SP (Youth) 1-1 Botafogo RJ (Youth)
09/05 21:00 Avai (Youth) 0-3 ABC FC RN (Youth)
08/05 05:00 Internacional (RS) Youth 5-0 Tupi MG Youth
06/05 06:00 Palmeiras (Youth) 4-0 Nautico PE (Youth)
06/05 03:00 Sao Raimundo-RR Youth 1-3 Vasco da Gama U20
06/05 03:00 Atletico Mineiro U20 5-0 Galvez Youth
06/05 02:00 Uniao Luziense U20 1-2 Floresta CE Youth
06/05 01:00 Botafogo RJ (Youth) 2-0 Sao Jose SP (Youth)
06/05 01:00 ABC FC RN (Youth) 0-3 Avai (Youth)
05/05 05:00 Tupi MG Youth 1-4 Internacional (RS) Youth
25/04 05:00 Galvez Youth 5-1 Londrina EC (Youth)
30/10 06:00 Palmeiras (Youth) 2-1 Londrina EC (Youth)
30/10 01:30 Goias U20 3-0 CR Flamengo (RJ) (Youth)
30/10 01:00 Sport Club Recife (Youth) 1-1 Avai (Youth)
29/10 03:15 Galvez Youth 0-1 Internacional (RS) Youth
29/10 03:00 Atletico Mineiro (Youth) 3-1 Bragantino SP Youth
29/10 01:00 Vasco (Youth) 4-1 Moto Club de Sao Luis U20
29/10 01:00 Sao Paulo U20 1-1 Coritiba PR (Youth)
29/10 01:00 Bahia (Youth) 1-2 Ceara Youth
09/10 02:00 Goias U20 3-1 Uniao MT (Youth)
08/10 03:00 Atletico Mineiro (Youth) 4-1 GamaDF U20
08/10 03:00 Galvez Youth 1-0 ABC FC RN (Youth)
08/10 02:00 Palmas (TO) Youth 0-3 Coritiba PR (Youth)
08/10 02:00 Fluminense PI (Youth) 1-2 Bahia (Youth)
08/10 02:00 Moto Club de Sao Luis U20 1-1 Confianca PB Youth
08/10 02:00 Jacob AL U20 0-1 CR Flamengo (RJ) (Youth)
08/10 01:00 Londrina EC (Youth) 2-0 Sao Raimundo-RR (Youth)
08/10 01:00 Serra ES Youth 0-2 Palmeiras (Youth)
08/10 01:00 Avai (Youth) 2-0 Nacional-AM (Youth)
08/10 01:00 Internacional (RS) Youth 5-0 Vlenisro youth team
08/10 01:00 Ceara Youth 4-0 Sao Jose SP (Youth)
08/10 01:00 Sao Paulo (Youth) 7-1 Uniao Harmonia U20
08/10 01:00 Perilima Pb youth team 0-0 Sport Club Recife (Youth)
08/10 01:00 Bragantino SP Youth 5-0 Tupi MG Youth
08/10 01:00 Vasco da Gama U20 2-0 Trem (Youth)