Kèo bóng đá Brazil Mineiluo group B League 2022 - Tỷ lệ bóng đá Braxin

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Brazil Mineiluo group B League
26/07 06:05 Ipatinga 2-1 Tupynambas
25/07 02:00 Varginha EC 2-1 Boa Esporte Clube
25/07 01:00 Betim FC 0-2 Democrata SL/MG
21/07 05:30 Democrata SL/MG 2-1 Boa Esporte Clube
21/07 01:00 Betim FC 3-2 Ipatinga
21/07 01:00 Tupynambas 0-0 Varginha EC
17/07 01:30 Democrata SL/MG 0-1 Ipatinga
16/07 05:30 Boa Esporte Clube 1-0 Tupynambas
15/07 05:00 Varginha EC 0-0 Betim FC
10/07 02:00 Tupynambas 0-1 Democrata SL/MG
10/07 02:00 Ipatinga 1-1 Varginha EC
10/07 01:00 Betim FC 0-0 Boa
07/07 05:30 Democrata SL/MG 1-0 Tupynambas
07/07 05:00 Boa 0-0 Betim FC
06/07 05:00 Varginha EC 3-2 Ipatinga
03/07 01:00 Betim FC 3-0 Varginha EC
03/07 01:00 Tupynambas 0-0 Boa Esporte Clube
02/07 06:00 Ipatinga 2-0 Democrata SL/MG
28/06 05:30 Boa 0-3 Democrata SL/MG
26/06 20:00 Varginha EC 1-4 Tupynambas
26/06 02:00 Ipatinga 0-1 Betim FC
24/06 05:30 Boa 1-2 Varginha EC
23/06 05:30 Democrata SL/MG 0-1 Betim FC
23/06 01:00 Tupynambas 0-2 Ipatinga
19/06 20:00 Varginha EC 1-1 Democrata SL/MG
19/06 01:00 Betim FC 0-2 Tupynambas
12/06 01:30 Boa Esporte Clube 0-1 Varginha EC
12/06 01:30 Tupi Juiz de Fora MG 1-2 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
12/06 01:30 Uberaba MG 0-1 Ipatinga
12/06 01:30 Uniao Luziense 1-0 Betim FC
12/06 01:30 Nacional AC MG 1-2 Aymores
12/06 01:30 Democrata SL/MG 0-3 Tupynambas
08/06 01:00 Tupynambas 2-1 Nacional AC MG
07/06 05:30 Aymores 1-1 Uberaba MG
05/06 20:00 Varginha EC 1-1 Uniao Luziense
05/06 02:00 Ipatinga 0-0 Democrata SL/MG
05/06 01:00 Betim FC 2-1 Tupi Juiz de Fora MG
05/06 01:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-1 Boa Esporte Clube
02/06 06:15 Nacional AC MG 0-1 Betim FC
02/06 06:15 Nacional AC Muriae MG 0-1 Betim MG
02/06 06:00 Uberaba MG 1-1 Tupynambas
02/06 05:30 Boa Esporte Clube 0-1 Tupi Juiz de Fora MG
02/06 05:30 Boa 0-1 Tupi Juiz de Fora MG
02/06 05:30 Democrata SL/MG 1-1 Aymores
02/06 01:30 Uniao Luziense 1-4 Ipatinga
01/06 05:00 Varginha EC 0-0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
29/05 20:00 Tupynambas 1-1 Aymores
29/05 02:00 Ipatinga 1-1 Boa Esporte Clube
29/05 02:00 Ipatinga 1-1 Boa
29/05 01:30 Uniao Luziense 2-1 Uberaba MG
29/05 01:30 Tupi Juiz de Fora MG 1-1 Nacional AC MG
29/05 01:00 Betim EC 0-3 Varginha EC
29/05 01:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 0-2 Democrata SL/MG
26/05 06:15 Nacional AC MG 1-0 Uniao Luziense
26/05 06:00 Ipatinga 1-1 Varginha EC
26/05 05:30 Boa 3-2 Uberaba MG
26/05 05:30 Democrata SL/MG 3-0 Tupi Juiz de Fora MG
26/05 05:30 Aymores 0-1 Betim MG
26/05 01:00 Tupynambas 1-0 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
22/05 20:00 Varginha EC 1-0 Aymores