Kèo bóng đá Brazil Campeonato Paulista B 2022 - Tỷ lệ bóng đá Braxin

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Brazil Campeonato Paulista B
18/04 05:00 Portuguesa Desportos 2-0 Sao Bento Portuguesa Desportos - Sao Bento
15/04 05:00 Sao Bento 1-1 Portuguesa Desportos Sao Bento - Portuguesa Desportos
10/04 05:00 Oeste 1-1 Sao Bento Oeste - Sao Bento
10/04 02:00 Portuguesa Desportos 1-1 Rio Claro Portuguesa Desportos - Rio Claro
03/04 06:00 Sao Bento 2-2 Oeste Sao Bento - Oeste
03/04 01:00 Rio Claro 0-1 Portuguesa Desportos Rio Claro - Portuguesa Desportos
31/03 04:30 Oeste 4-0 Linense(BRA) Oeste - Linense(BRA)
31/03 01:00 Rio Claro 0-0 AE Velo Clube SP Rio Claro - AE Velo Clube SP
30/03 07:00 XV de Piracicaba 1-5 Sao Bento XV de Piracicaba - Sao Bento
30/03 05:00 Portuguesa Desportos 1-0 Primavera Portuguesa Desportos - Primavera
28/03 05:00 AE Velo Clube SP 2-2 Rio Claro AE Velo Clube SP - Rio Claro
27/03 20:00 Linense(BRA) 1-0 Oeste Linense(BRA) - Oeste
27/03 07:00 Sao Bento 1-0 XV de Piracicaba Sao Bento - XV de Piracicaba
27/03 01:00 Primavera 0-1 Portuguesa Desportos Primavera - Portuguesa Desportos
20/03 01:00 Portuguesa Desportos 3-1 AA Portuguesa Santista Portuguesa Desportos - AA Portuguesa Santista
20/03 01:00 Rio Claro 2-1 Taubate Rio Claro - Taubate
20/03 01:00 Oeste 3-1 Audax Sao Paulo Oeste - Audax Sao Paulo
20/03 01:00 Sao Caetano 0-2 Juventus SP Sao Caetano - Juventus SP
20/03 01:00 XV de Piracicaba 0-1 Primavera XV de Piracicaba - Primavera
20/03 01:00 Red Bull Brasil SP 1-1 Monte Azul SP Red Bull Brasil SP - Monte Azul SP
20/03 01:00 Sao Bento 1-2 AE Velo Clube SP Sao Bento - AE Velo Clube SP
20/03 01:00 Lemense SP 1-0 Linense(BRA) Lemense SP - Linense(BRA)
14/03 05:00 AE Velo Clube SP 3-2 Sao Caetano AE Velo Clube SP - Sao Caetano
13/03 20:00 Juventus SP 0-0 Sao Bento Juventus SP - Sao Bento
13/03 20:00 Monte Azul SP 2-1 Rio Claro Monte Azul SP - Rio Claro
13/03 20:00 Linense(BRA) 1-1 Oeste Linense(BRA) - Oeste
13/03 20:00 AA Portuguesa Santista 5-0 Lemense SP AA Portuguesa Santista - Lemense SP
13/03 04:30 Taubate 0-0 XV de Piracicaba Taubate - XV de Piracicaba
13/03 01:00 Primavera 2-1 Red Bull Brasil SP Primavera - Red Bull Brasil SP
12/03 21:00 Audax Sao Paulo 1-1 Portuguesa Desportos Audax Sao Paulo - Portuguesa Desportos
10/03 06:00 XV de Piracicaba 2-0 AA Portuguesa Santista XV de Piracicaba - AA Portuguesa Santista
10/03 06:00 Sao Caetano 3-0 Linense(BRA) Sao Caetano - Linense(BRA)
10/03 06:00 Portuguesa Desportos 2-1 Taubate Portuguesa Desportos - Taubate
10/03 05:30 Sao Bento 2-0 Monte Azul SP Sao Bento - Monte Azul SP
10/03 02:00 Red Bull Brasil SP 2-1 AE Velo Clube SP Red Bull Brasil SP - AE Velo Clube SP
10/03 01:00 Rio Claro 1-0 Audax Sao Paulo Rio Claro - Audax Sao Paulo
10/03 01:00 Primavera 1-0 Juventus SP Primavera - Juventus SP
09/03 01:00 Lemense SP 1-2 Oeste Lemense SP - Oeste
07/03 01:00 Rio Claro 1-0 Red Bull Brasil SP Rio Claro - Red Bull Brasil SP
06/03 20:00 Linense(BRA) 1-0 AE Velo Clube SP Linense(BRA) - AE Velo Clube SP
06/03 20:00 AA Portuguesa Santista 3-0 Audax Sao Paulo AA Portuguesa Santista - Audax Sao Paulo
06/03 20:00 Monte Azul SP 2-1 Juventus SP Monte Azul SP - Juventus SP
06/03 04:30 Taubate 2-2 Primavera Taubate - Primavera
06/03 01:00 Lemense SP 0-1 XV de Piracicaba Lemense SP - XV de Piracicaba
06/03 01:00 Sao Caetano 1-3 Sao Bento Sao Caetano - Sao Bento
05/03 21:00 Oeste 0-0 Portuguesa Desportos Oeste - Portuguesa Desportos
03/03 06:00 Portuguesa Desportos 0-1 Rio Claro Portuguesa Desportos - Rio Claro
03/03 06:00 AE Velo Clube SP 0-2 Lemense SP AE Velo Clube SP - Lemense SP
03/03 06:00 XV de Piracicaba 2-0 Sao Caetano XV de Piracicaba - Sao Caetano
03/03 05:30 Sao Bento 1-1 Linense(BRA) Sao Bento - Linense(BRA)
03/03 05:00 Audax Sao Paulo 1-3 Taubate Audax Sao Paulo - Taubate
03/03 02:00 Red Bull Brasil SP 1-3 Oeste Red Bull Brasil SP - Oeste
03/03 01:00 Primavera 2-1 Monte Azul SP Primavera - Monte Azul SP
03/03 01:00 Juventus SP 0-0 AA Portuguesa Santista Juventus SP - AA Portuguesa Santista
28/02 02:00 Oeste 3-0 Sao Bento Oeste - Sao Bento
27/02 04:30 Taubate 0-0 Juventus SP Taubate - Juventus SP
27/02 03:00 XV de Piracicaba 3-0 Red Bull Brasil SP XV de Piracicaba - Red Bull Brasil SP
27/02 03:00 Linense(BRA) 1-1 Primavera Linense(BRA) - Primavera
27/02 02:00 AE Velo Clube SP 0-1 Portuguesa Desportos AE Velo Clube SP - Portuguesa Desportos
27/02 01:00 Lemense SP 0-0 Rio Claro Lemense SP - Rio Claro
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  Portuguesa Desportos 15 5 2 1 12 4 4 3 0 10 2 22-6 32
2  Oeste 15 5 1 2 14 7 4 3 0 9 4 19-8 30
3  XV de Piracicaba 15 4 3 1 10 4 3 2 3 10 9 18-10 26
4  Rio Claro 15 4 2 2 7 5 3 2 3 7 6 12-10 23
5  Sao Bento 15 3 4 0 9 4 2 4 1 6 5 16-12 22
6  Linense(BRA) 15 4 1 2 9 9 2 4 1 4 3 15-12 22
7  AE Velo Clube SP 15 3 3 1 10 3 3 1 3 6 10 18-17 22
8  Primavera 15 3 3 2 10 7 1 6 1 6 6 15-15 22
9  Lemense SP 15 3 3 1 6 4 2 3 2 5 5 13-16 21
10  Juventus SP 15 3 2 3 7 6 3 0 4 10 11 11-12 19
11  Sao Caetano 15 3 2 2 8 8 2 3 3 6 8 17-20 17
12  AA Portuguesa Santista 15 1 6 0 9 8 2 3 3 9 13 12-11 16
13  Monte Azul SP 15 2 2 4 7 9 1 1 6 8 13 10-19 16
14  Taubate 15 2 2 3 4 6 0 4 4 2 8 17-21 13
15  Audax Sao Paulo 15 1 3 4 6 12 1 1 6 4 15 13-25 11
16  Red Bull Brasil SP 15 0 2 5 4 12 0 1 6 6 14 12-26 7
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm