Kèo bóng đá Bolivia Regional League 2022 - Tỷ lệ bóng đá Bolivia

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Bolivia Regional League
08/08 21:00 Universitario de Vinto Reserves 4-2 Nacional Potosi Reserves Universitario de Vinto Reserves - Nacional Potosi Reserves
26/07 21:00 Nacional Potosi Reserves 0-4 Bolivar Reserves Nacional Potosi Reserves - Bolivar Reserves
08/07 21:00 Nacional Potosi Reserves 0-3 The Strongest Reserves Nacional Potosi Reserves - The Strongest Reserves
19/12 21:00 Nacional Potosi Reserves 4-3 Oriente Petrolero Reserves Nacional Potosi Reserves - Oriente Petrolero Reserves
11/12 07:30 Nacional Senac 6-0 Real Tarija Nacional Senac - Real Tarija
11/12 05:30 Atletico Entre Rios 1-0 Royal Obrero Atletico Entre Rios - Royal Obrero
08/12 20:00 Real Tomayapo Reserves 0-2 The Strongest Reserves Real Tomayapo Reserves - The Strongest Reserves
07/12 21:00 Bolivar Reserves 0-1 Atletico Palmaflor Vinto Reserves Bolivar Reserves - Atletico Palmaflor Vinto Reserves
30/11 20:00 Real Tomayapo Reserves 2-3 Nacional Potosi Reserves Real Tomayapo Reserves - Nacional Potosi Reserves
29/11 21:00 Bolivar Reserves 3-4 The Strongest Reserves Bolivar Reserves - The Strongest Reserves
27/11 07:30 CA Ciclon 4-0 Atletico Entre Rios CA Ciclon - Atletico Entre Rios
25/11 02:00 Guabira Reserves 1-2 Blooming Reserves Guabira Reserves - Blooming Reserves
24/11 22:00 Oriente Petrolero Reserves 2-0 Independiente Petrolero (R) Oriente Petrolero Reserves - Independiente Petrolero (R)
13/11 07:30 CA Ciclon 4-0 Royal Obrero CA Ciclon - Royal Obrero
05/11 22:00 Blooming Reserves 0-0 Oriente Petrolero Reserves Blooming Reserves - Oriente Petrolero Reserves
05/11 21:00 Bolivar Reserves 1-2 Nacional Potosi Reserves Bolivar Reserves - Nacional Potosi Reserves
05/11 21:00 Real Potosi Reserves 0-2 Jorge Wilstermann (R) Real Potosi Reserves - Jorge Wilstermann (R)
29/10 21:00 Nacional Potosi Reserves 0-1 Blooming Reserves Nacional Potosi Reserves - Blooming Reserves
27/10 06:00 Industrial FC 0-4 Atletico Bermejo Industrial FC - Atletico Bermejo
23/10 07:30 15 de Abril 0-4 Real Sociedad Tolaba 15 de Abril - Real Sociedad Tolaba
18/10 22:00 Club Aurora Reserves 1-2 Real Tomayapo Reserves Club Aurora Reserves - Real Tomayapo Reserves
12/10 00:00 Independiente Petrolero (R) 1-2 Real Potosi Reserves Independiente Petrolero (R) - Real Potosi Reserves
10/10 22:59 The Strongest Reserves 1-1 Real Tomayapo Reserves The Strongest Reserves - Real Tomayapo Reserves
06/10 07:30 CA Ciclon 2-2 Nacional Senac CA Ciclon - Nacional Senac
06/10 05:30 Atletico Bermejo 3-4 Union Tarija Atletico Bermejo - Union Tarija
28/09 21:30 Real Santa Cruz Reserves 1-2 Guabira Reserves Real Santa Cruz Reserves - Guabira Reserves
28/09 07:30 Nacional Senac 0-2 Atletico Bermejo Nacional Senac - Atletico Bermejo
28/09 05:40 Royal Obrero 0-3 Garcia Agreda Royal Obrero - Garcia Agreda
28/09 02:30 Argentinos Juniors Santa Cruz 4-1 FC Academia Santa Cruz Argentinos Juniors Santa Cruz - FC Academia Santa Cruz
28/09 00:30 Ciudad Nueva Santa Cruz 1-1 CD Torre Fuerte Ciudad Nueva Santa Cruz - CD Torre Fuerte
27/09 20:00 Real Tomayapo Reserves 2-1 Bolivar Reserves Real Tomayapo Reserves - Bolivar Reserves
25/09 02:30 FC Academia Santa Cruz 0-2 CD Torre Fuerte FC Academia Santa Cruz - CD Torre Fuerte
25/09 00:30 Argentinos Juniors Santa Cruz 1-1 Ciudad Nueva Santa Cruz Argentinos Juniors Santa Cruz - Ciudad Nueva Santa Cruz
24/09 02:30 Atletico Bermejo 2-2 Nacional Senac Atletico Bermejo - Nacional Senac
10/09 20:00 Real Tomayapo Reserves 0-1 Real Santa Cruz Reserves Real Tomayapo Reserves - Real Santa Cruz Reserves
03/09 21:00 Real Potosi Reserves 2-2 San Jose Reserves Real Potosi Reserves - San Jose Reserves
02/09 22:30 Independiente Petrolero (R) 2-1 Blooming Reserves Independiente Petrolero (R) - Blooming Reserves
28/08 04:35 Universitario De Tarija 2-2 Real Sociedad Tolaba Universitario De Tarija - Real Sociedad Tolaba
28/08 00:00 Oriente Petrolero Reserves 0-3 Jorge Wilstermann (R) Oriente Petrolero Reserves - Jorge Wilstermann (R)
27/08 20:00 Real Tomayapo Reserves 1-0 Real Potosi Reserves Real Tomayapo Reserves - Real Potosi Reserves
23/08 22:00 Bolivar Reserves 2-0 Guabira Reserves Bolivar Reserves - Guabira Reserves
23/08 21:00 Nacional Potosi Reserves 0-1 Jorge Wilstermann (R) Nacional Potosi Reserves - Jorge Wilstermann (R)
21/08 00:00 Oriente Petrolero Reserves 3-1 The Strongest Reserves Oriente Petrolero Reserves - The Strongest Reserves
17/08 00:15 Always Ready U23 1-0 Club Aurora Reserves Always Ready U23 - Club Aurora Reserves
16/08 23:00 The Strongest Reserves 6-0 Real Santa Cruz Reserves The Strongest Reserves - Real Santa Cruz Reserves
16/08 22:30 Independiente Petrolero (R) 5-1 Guabira Reserves Independiente Petrolero (R) - Guabira Reserves
14/08 00:00 Oriente Petrolero Reserves 1-1 Nacional Potosi Reserves Oriente Petrolero Reserves - Nacional Potosi Reserves
13/08 20:05 Real Potosi Reserves 2-5 Blooming Reserves Real Potosi Reserves - Blooming Reserves
10/08 02:00 Bolivar Reserves 2-0 Always Ready U23 Bolivar Reserves - Always Ready U23
08/08 01:40 Real Tomayapo Reserves 0-3 Jorge Wilstermann (R) Real Tomayapo Reserves - Jorge Wilstermann (R)
07/08 22:00 Blooming Reserves 3-0 Royal Pari FC Reserves Blooming Reserves - Royal Pari FC Reserves
01/08 20:30 Real Tomayapo Reserves 3-2 Oriente Petrolero Reserves Real Tomayapo Reserves - Oriente Petrolero Reserves
31/07 01:00 Bolivar Reserves 0-2 Jorge Wilstermann (R) Bolivar Reserves - Jorge Wilstermann (R)
30/07 21:00 Real Potosi Reserves 3-3 Royal Pari FC Reserves Real Potosi Reserves - Royal Pari FC Reserves
30/07 21:00 Blooming Reserves 1-1 Atletico Palmaflor Vinto Reserves Blooming Reserves - Atletico Palmaflor Vinto Reserves
30/07 06:25 CD Educacion Tecnica 0-2 Garcia Agreda CD Educacion Tecnica - Garcia Agreda
29/07 22:00 Universidad Crucena 1-3 Oriente Petrolero Reserves Universidad Crucena - Oriente Petrolero Reserves
19/07 21:00 Nacional Potosi Reserves 5-1 Bolivar Reserves Nacional Potosi Reserves - Bolivar Reserves
19/07 00:00 Independiente Petrolero (R) 0-2 Always Ready U23 Independiente Petrolero (R) - Always Ready U23
18/07 00:00 Oriente Petrolero Reserves 1-2 Blooming Reserves Oriente Petrolero Reserves - Blooming Reserves