Kèo bóng đá Austria Amateur cup 2022 - Tỷ lệ bóng đá Áo

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Austria Amateur cup
03/08 00:30 ASKO Mittlern 6-1 St Michael Bleiburg
03/08 00:00 SK Kuhnsdorf 1-4 SVG Bleiburg
02/08 22:59 SV Tainach 2-8 ATSV Wolfsberg
02/08 22:59 SC Landskron 0-3 St Jakob/Rosental
02/08 22:59 ASKO Wolfnitz 3-4 KAC 1909
02/08 22:59 SV Donau Klagenfurt 4-8 SV Kraig
27/07 00:00 SC Kalsdorf 1-2 SC Gleisdorf
23/07 22:00 UFC Soding 6-1 Feldkirchen
23/07 00:00 SK Werndorf 2-3 ASK Mochart Koflach
23/07 00:00 USV Siebing 2-3 TUS Greinbach
18/07 22:59 SV St. Urban 4-7 SV Moosburg
19/06 22:05 ASKO Kottmannsdorf 3-2 ASKO Gmund
16/06 22:30 SC Imst 2-5 SV Fugen
02/06 00:00 SC Bregenz 5-1 FC Dornbirn II
26/05 15:30 SV Frauental 7-0 TSV Raiffeisen Neumarkt
26/05 00:00 SV Kloch 1-0 Grossklein
05/05 00:30 Stadlau 3-0 FV Austria XIII
04/05 00:30 SK Ebbs 4-0 SV Innsbruck
04/05 00:00 FC Wacker Innsbruck Amateure 1-2 WSG Swarovski Tirol II
20/04 00:00 Stadlau 3-0 SV Schwechat
13/04 23:30 Slovan HAC 1-1 FV Austria XIII
06/04 23:30 Slovan HAC 1-1 Post SV Wien
06/04 00:30 Helfort 15 1-2 FV Austria XIII
06/04 00:00 Sportunion Mauer 1-1 Stadlau
06/04 00:00 DSV Fortuna 05 2-4 SV Schwechat
06/04 00:00 USV Hartberg Umgebung 1-1 Grossklein
29/03 23:30 St Jakob/Rosental 0-3 ASKO Kottmannsdorf
17/03 01:00 DSV Fortuna 05 3-1 LAC Inter
16/03 01:00 SC Mannsworth 1-2 Sportunion Mauer
16/03 00:35 Stadlau 6-1 SV Aspern
16/03 00:30 FV Austria XIII 3-0 SV Hirschstetten
16/03 00:30 SV Schwechat 2-0 SV Donau
20/02 16:40 LAC Inter 1-1 Sportunion Schonbrunn
19/02 21:00 SV Essling 1-2 Sportunion Mauer
18/02 01:00 Liesing Atzgersdorf 3-4 FC Royal Persia
17/02 01:00 SC Mannsworth 1-1 Hellas Kagran
17/02 01:00 Slovan HAC 9-0 SC Columbia Floridsdorf
16/02 01:00 ASV 13 Vienna 2-3 DSV Fortuna 05
16/02 00:00 SV Wienerberger 4-0 Favoritner AC
27/10 00:30 FC Royal Persia 2-2 SC Maccabi Wien
26/10 22:00 KSV Ankerbot 3-6 SV Schwechat
26/10 21:30 RSV Marianum 2-2 SV Essling
26/10 21:00 SC Columbia Floridsdorf 5-1 Rapid Oberlaa
26/10 21:00 SV Kloch 2-0 Allerheiligen
26/10 20:30 Viktoria Bregenz 2-1 RW Rankweil
26/10 19:00 SU Tillmitsch 3-0 Deutschlandsberger SC
26/10 19:00 Liesing Atzgersdorf 4-2 SC Ostbahn XI
26/10 19:00 Wiener Akademik 3-1 1210 Wien
26/10 18:30 Post SV Wien 2-1 SV Gerasdorf Stammer
26/10 16:00 Lustenau 2-3 SC Bregenz
26/10 16:00 SV Aspern 1-0 Ask Ober Sankt Veit
26/10 15:30 Gersthofer SV 1-3 SV Donau
26/10 15:30 FC 1980 Wien 0-3 SV Wienerberger
26/10 15:15 LAC Inter 6-0 FC Brigittenau
26/10 15:00 UFK Schwemm 2-5 DSV Fortuna 05
26/10 00:30 SC Kalksburg/Rodaun 1-6 SC Mannsworth
26/10 00:00 SC Gradisce 0-2 ASV Gartenstadt
20/10 00:00 Sportunion Schonbrunn 5-4 Favoritner AC
19/10 23:45 Red Star-Penzing 6-0 FCJ Alt Ottakring
14/10 00:00 FC Polska Wien 0-13 Stadlau