Kèo bóng đá Australia Brisbane Cup 2022 - Tỷ lệ bóng đá Châu Úc

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Australia Brisbane Cup
02/10 16:30 Albany Creek 2-1 Moggill FC
08/09 16:30 Logan Metro 2-3 Moggill FC
08/09 16:30 Ripley Valley FC 1-7 Albany Creek
13/07 16:30 Logan Metro 4-2 Pine Hills
13/07 16:30 Moggill FC 2-2 Annerley FC
07/07 16:30 Clairvaux 0-2 Albany Creek
06/07 16:30 Ripley Valley FC 2-1 The Lakes
09/06 16:35 The Lakes 3-1 North Brisbane
09/06 16:30 Albany Creek 7-1 Slack Creek
09/06 16:30 Clairvaux 2-2 Brisbane Knights
09/06 16:30 Logan Metro 2-1 Bardon Latrobe
08/06 16:30 Bayside United FC 1-3 Pine Hills
08/06 16:30 Park Ridge 2-3 Annerley FC
08/06 16:30 Moggill FC 3-2 Kangaroo Point Rovers FC
08/06 16:30 Ripley Valley FC 11-1 Logan Village
19/05 16:30 Newmarket SFC 1-2 Kangaroo Point Rovers FC
19/05 16:30 The Lakes 3-0 Western Spirit
18/05 16:30 Brisbane Knights 3-0 Oxley United
13/05 16:45 St George Willawong FC 0-2 Albany Creek
11/05 17:00 Acacia Ridge 0-1 Bardon Latrobe
11/05 16:40 Pine Hills 5-1 Toowong
11/05 16:30 AC Carina 0-2 Ripley Valley FC
11/05 16:30 Annerley FC 3-2 Mount Gravatt Hawks
11/05 16:30 Clairvaux 1-0 The Gap BPL
11/05 16:30 Logan Metro 6-0 Ipswich City
11/05 16:30 Slack Creek 3-2 New Farm
11/05 16:30 University of Queensland 1-1 Bayside United FC
11/05 16:00 Park Ridge 3-2 Centenary Stormers
11/05 16:00 North Brisbane 5-4 North Pine United
08/05 14:00 Willowburn FC 2-3 Logan Village
21/04 16:30 Bethania Rams SC 1-3 Kangaroo Point Rovers FC
14/04 16:45 Disepshen Bay 1-6 Logan Village
14/04 16:30 Narangba United 4-0 Ridge Hills Utd
14/04 16:30 Jimboomba United 0-8 Clairvaux
14/04 16:00 Pine Rivers United 2-6 North Brisbane
13/04 16:30 Kangaroo Point Rovers FC 3-1 Oxley United
13/04 16:30 Brighton Bulldogs Fc 1-4 Bardon Latrobe
13/04 16:00 Westside grovelli 3-1 Redcliffe PCYC
13/04 16:00 Teviot Downs 0-6 Bethania Rams SC
06/04 16:30 Springfield United 0-3 Park Ridge
28/03 14:30 Ridge Hills Utd 1-4 Park Ridge
28/03 14:00 Jimboomba United 3-4 Disepshen Bay
28/03 14:00 Bethania Rams SC 1-3 Oxley United
28/03 11:00 Kangaroo Point Rovers FC 3-0 Teviot Downs
27/03 16:00 Logan Village 2-3 Clairvaux
27/03 16:00 Springfield United 2-2 Narangba United
27/03 16:00 Tarragindi Tigers 2-3 North Brisbane
27/03 15:00 Pine Rivers United 1-3 Willowburn FC
27/03 12:00 Bardon Latrobe 4-0 Westside grovelli
27/03 12:00 Redcliffe PCYC 3-1 Brighton Bulldogs Fc
20/03 15:00 Willowburn FC 1-0 Tarragindi Tigers
14/03 12:15 Oxley United 7-1 Teviot Downs
13/03 16:30 Park Ridge 2-0 Narangba United
13/03 16:00 Tarragindi Tigers 5-1 Pine Rivers United
13/03 15:30 Ridge Hills Utd 3-1 Springfield United
13/03 15:00 North Brisbane 1-2 Willowburn FC
13/03 14:05 Clairvaux 4-0 Deception Bay
13/03 14:00 Brighton Bulldogs Fc 7-0 Westside
13/03 14:00 Clairvaux 4-0 Disepshen Bay
13/03 12:30 Redcliffe PCYC 1-2 Bardon Latrobe