Kèo bóng đá Armenia Division 2 2023 - Tỷ lệ bóng đá Armenia

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
Armenia Division 2
10/08 20:30 Gandzasar Kapan - Pyunik B Gandzasar Kapan vd Pyunik B
10/08 20:45 BKMA II - Urartu II BKMA II vd Urartu II
10/08 20:45 FC West Armenia - Ararat Yerevan II FC West Armenia vd Ararat Yerevan II
14/08 20:00 Shirak Gjumri B - BKMA II Shirak Gjumri B vd BKMA II
14/08 20:00 Alashkert B Martuni - FC Syunik Alashkert B Martuni vd FC Syunik
14/08 20:00 Lernayin Artsakh B - FC West Armenia Lernayin Artsakh B vd FC West Armenia
14/08 20:00 Pyunik B - MIKA Ashtarak Pyunik B vd MIKA Ashtarak
14/08 20:00 Urartu II - Gandzasar Kapan Urartu II vd Gandzasar Kapan
14/08 20:00 Ararat Yerevan II - Ararat-Armenia B Ararat Yerevan II vd Ararat-Armenia B
19/08 20:00 Ararat-Armenia B - FC Syunik Ararat-Armenia B vd FC Syunik
19/08 20:00 BKMA II - Alashkert B Martuni BKMA II vd Alashkert B Martuni
19/08 20:00 MIKA Ashtarak - Urartu II MIKA Ashtarak vd Urartu II
19/08 20:00 Ararat Yerevan II - Lernayin Artsakh B Ararat Yerevan II vd Lernayin Artsakh B
19/08 20:00 Gandzasar Kapan - Shirak Gjumri B Gandzasar Kapan vd Shirak Gjumri B
19/08 20:00 FC West Armenia - Pyunik B FC West Armenia vd Pyunik B
24/08 20:00 Alashkert B Martuni - Gandzasar Kapan Alashkert B Martuni vd Gandzasar Kapan
24/08 20:00 Pyunik B - Ararat Yerevan II Pyunik B vd Ararat Yerevan II
24/08 20:00 FC Syunik - BKMA II FC Syunik vd BKMA II
24/08 20:00 Lernayin Artsakh B - Ararat-Armenia B Lernayin Artsakh B vd Ararat-Armenia B
24/08 20:00 Shirak Gjumri B - MIKA Ashtarak Shirak Gjumri B vd MIKA Ashtarak
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Armenia Division 2
09/08 20:45 MIKA Ashtarak 3-1 Lernayin Artsakh B MIKA Ashtarak - Lernayin Artsakh B
09/08 20:45 Ararat-Armenia B 3-1 Alashkert B Martuni Ararat-Armenia B - Alashkert B Martuni
09/08 20:30 FC Syunik 2-0 Shirak Gjumri B FC Syunik - Shirak Gjumri B
05/08 20:45 Pyunik B 0-2 BKMA II Pyunik B - BKMA II
04/08 22:00 Urartu II 5-1 FC Syunik Urartu II - FC Syunik
04/08 20:45 Lernayin Artsakh B 1-3 Gandzasar Kapan Lernayin Artsakh B - Gandzasar Kapan
04/08 20:30 Shirak Gjumri B 3-0 Alashkert B Martuni Shirak Gjumri B - Alashkert B Martuni
03/08 20:45 FC West Armenia 0-0 Ararat-Armenia B FC West Armenia - Ararat-Armenia B
03/08 20:45 Ararat Yerevan II 7-0 MIKA Ashtarak Ararat Yerevan II - MIKA Ashtarak
19/05 19:00 Urartu II 1-3 Shirak Urartu II - Shirak
19/05 19:00 Pyunik B 6-0 Gandzasar Kapan Pyunik B - Gandzasar Kapan
19/05 19:00 Ararat-Armenia B 0-2 Lernayin Artsakh Ararat-Armenia B - Lernayin Artsakh
16/05 18:00 BKMA II 5-2 Pyunik B BKMA II - Pyunik B
16/05 18:00 Shirak 7-0 Alashkert B Martuni Shirak - Alashkert B Martuni
14/05 18:00 Lernayin Artsakh 1-1 Urartu II Lernayin Artsakh - Urartu II
10/05 19:00 Ararat-Armenia B 0-0 BKMA II Ararat-Armenia B - BKMA II
10/05 19:00 Pyunik B 1-2 Shirak Pyunik B - Shirak
09/05 18:00 Lernayin Artsakh 4-1 Gandzasar Kapan Lernayin Artsakh - Gandzasar Kapan
07/05 21:00 Urartu II 5-1 Alashkert B Martuni Urartu II - Alashkert B Martuni
06/05 18:00 Shirak 5-0 BKMA II Shirak - BKMA II
04/05 18:00 BKMA II 0-2 Ararat-Armenia B BKMA II - Ararat-Armenia B
01/05 20:30 Alashkert B Martuni 0-5 Pyunik B Alashkert B Martuni - Pyunik B
30/04 18:00 Gandzasar Kapan 1-0 Urartu II Gandzasar Kapan - Urartu II
30/04 18:00 Shirak 2-1 Ararat-Armenia B Shirak - Ararat-Armenia B
29/04 19:00 BKMA II 0-2 Lernayin Artsakh BKMA II - Lernayin Artsakh
26/04 21:30 Ararat-Armenia B 5-0 Alashkert B Martuni Ararat-Armenia B - Alashkert B Martuni
25/04 18:00 Lernayin Artsakh 1-0 Shirak Lernayin Artsakh - Shirak
23/04 21:30 Urartu II 0-0 Pyunik B Urartu II - Pyunik B
20/04 18:00 Alashkert B Martuni 0-4 Lernayin Artsakh Alashkert B Martuni - Lernayin Artsakh
19/04 18:00 BKMA II 0-0 Urartu II BKMA II - Urartu II
19/04 18:00 Shirak 0-0 Gandzasar Kapan Shirak - Gandzasar Kapan
18/04 18:00 Pyunik B 2-2 Ararat-Armenia B Pyunik B - Ararat-Armenia B
14/04 20:00 Urartu II 0-0 Ararat-Armenia B Urartu II - Ararat-Armenia B
14/04 18:00 BKMA II 0-4 Shirak BKMA II - Shirak
13/04 18:00 Lernayin Artsakh 2-1 Pyunik B Lernayin Artsakh - Pyunik B
09/04 18:00 Shirak 3-0 Urartu II Shirak - Urartu II
08/04 17:00 Gandzasar Kapan 3-2 Pyunik B Gandzasar Kapan - Pyunik B
08/04 17:00 BKMA II 6-1 Alashkert B Martuni BKMA II - Alashkert B Martuni
07/04 18:00 Lernayin Artsakh 2-0 Ararat-Armenia B Lernayin Artsakh - Ararat-Armenia B
03/04 18:00 Alashkert B Martuni 0-6 Shirak Alashkert B Martuni - Shirak
03/04 18:00 Pyunik B 2-1 BKMA II Pyunik B - BKMA II
02/04 18:00 Urartu II 0-6 Lernayin Artsakh Urartu II - Lernayin Artsakh
18/03 18:00 Gandzasar Kapan 1-1 Ararat-Armenia B Gandzasar Kapan - Ararat-Armenia B
17/03 18:00 Lernayin Artsakh 2-1 Urartu II Lernayin Artsakh - Urartu II
12/03 17:00 Shirak 2-0 Pyunik B Shirak - Pyunik B
12/03 17:00 Alashkert B Martuni 1-3 Urartu II Alashkert B Martuni - Urartu II
08/03 17:00 Lernayin Artsakh 4-1 BKMA II Lernayin Artsakh - BKMA II
07/03 20:00 Ararat-Armenia B 1-3 Shirak Ararat-Armenia B - Shirak
07/03 17:00 Pyunik B 5-2 Alashkert B Martuni Pyunik B - Alashkert B Martuni
03/03 17:00 Alashkert B Martuni 2-3 Ararat-Armenia B Alashkert B Martuni - Ararat-Armenia B
03/03 17:00 Pyunik B 2-3 Urartu II Pyunik B - Urartu II
01/03 17:50 BKMA II 2-2 Gandzasar Kapan BKMA II - Gandzasar Kapan
01/03 17:00 Shirak 3-0 Lernayin Artsakh Shirak - Lernayin Artsakh
09/12 17:00 Ararat-Armenia B 0-1 Pyunik B Ararat-Armenia B - Pyunik B
09/12 17:00 Gandzasar Kapan 0-4 Shirak Gandzasar Kapan - Shirak
08/12 17:00 Lernayin Artsakh 1-0 Alashkert B Martuni Lernayin Artsakh - Alashkert B Martuni
06/12 20:30 Urartu II 3-0 BKMA II Urartu II - BKMA II
03/12 18:00 Pyunik B 0-5 Lernayin Artsakh Pyunik B - Lernayin Artsakh
03/12 17:30 Alashkert B Martuni 2-1 Gandzasar Kapan Alashkert B Martuni - Gandzasar Kapan
01/12 17:00 Ararat-Armenia B 0-0 Urartu II Ararat-Armenia B - Urartu II
Bảng xếp hạng
Sân nhà Sân khách
    ST T H B Tg Th T H B Tg Th HS Đ
1  Ararat-Armenia B 2 1 0 0 7 0 1 0 0 3 1 3-1 4
2  Ararat Yerevan II 1 1 0 0 5 1 1 0 0 2 0 7-0 3
3  Urartu II 1 1 0 0 3 0 0 1 0 0 0 5-1 3
4  Gandzasar Kapan 1 1 0 0 3 1 0 0 0 0 0 3-1 3
5  BKMA II 1 1 0 0 3 1 0 0 0 0 0 2-0 3
6  Shirak Gjumri B 2 1 0 0 2 0 0 0 0 0 0 3-2 3
7  FC Syunik 2 0 1 0 0 0 0 0 0 0 0 3-5 3
8  MIKA Ashtarak 2 0 0 0 0 0 0 0 1 1 3 3-8 3
9  FC West Armenia 1 0 0 0 0 0 0 0 1 0 2 0-0 1
10  Pyunik B 1 0 0 0 0 0 0 0 1 1 5 0-2 0
11  Lernayin Artsakh B 2 0 0 1 1 3 0 0 2 1 6 2-6 0
12  Alashkert B Martuni 2 0 0 1 0 2 0 0 1 0 7 1-6 0
ST: Số trận T: Thắng H: Hòa B: Bại Tg: Số bàn thắng Th: Số bàn thua HS: Hiệu số Đ: Điểm