Kèo bóng đá Argentina Torneo B 2022 - Tỷ lệ bóng đá Argentina

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Argentina Torneo B
08/08 02:50 Juventud Unida Pocitos 2-4 CA Colon Junior
12/07 01:30 Don Orione 0-0 C.U.N.E.
03/07 01:40 Ferrocarril del Estado 1-1 Sportivo Norte
27/06 01:30 Union Totoras 0-0 CA Totoras Juniors
23/06 01:30 Defensores Puerto Vilelas 2-1 Resistencia Central
17/06 01:45 CA Regional 3-2 Deportivo Lujan
15/06 02:05 Resistencia Central 0-1 CA Bancarios
20/05 02:00 Estudiantes de Resistencia 0-0 Resistencia Central
10/05 02:30 Penarol de San Juan Reserves 3-2 Club Juventud Zondina
28/04 02:00 C.U.N.E. 1-0 CA Juventud de Puerto Tirol
17/04 02:30 CA Colon Junior 1-3 San Lorenzo Alem
02/04 02:00 CA Villa Alvear 3-1 San Martin Margarita Belen
17/03 03:00 Penarol de San Juan Reserves 3-1 CA Juventud Alianza
17/03 01:00 CA Belgrano Parana 1-0 Atletico Parana
21/02 04:00 Jorge Newbery CR 0-2 Liniers Bahia Blanca
21/02 04:00 Juventud Antoniana 1-0 Guarani A. Franco
21/02 04:00 CDA Monte Miaz 1-1 Rivadavia Lincoln
21/02 04:00 CA Juventud Alianza 0-3 Atletico Parana
20/02 02:48 CDA Monte Miaz 1-1 Rivadavia Lincoln
20/02 02:48 CA Juventud Alianza 0-3 Atletico Parana
14/02 06:30 Ferrocarril Sud Olavarria 0-1 Liniers Bahia Blanca
14/02 06:00 Rivadavia Lincoln 0-0 Sportivo Baradero
14/02 06:00 Atletico Parana 1-1 Atletico San Jorge
14/02 04:30 General Paz Junlors 0-0 CDA Monte Miaz
14/02 04:00 Guarani A. Franco 1-0 Sol de America de Formosa
14/02 03:00 CA Juventud Alianza 3-1 Gutierrez
14/02 03:00 Juventud Antoniana 0-0 Talleres de Perico
07/02 06:50 Atletico San Jorge 1-1 Atletico Parana
07/02 06:30 CDA Monte Miaz 0-0 General Paz Junlors
07/02 06:30 Liniers Bahia Blanca 0-0 Ferrocarril Sud Olavarria
07/02 06:15 Sol de America de Formosa 0-0 Guarani A. Franco
07/02 05:00 Sportivo Baradero 2-2 Rivadavia Lincoln
07/02 04:00 Gutierrez 2-1 CA Juventud Alianza
07/02 03:30 Talleres de Perico 0-0 Juventud Antoniana
31/01 07:00 Mariano Moreno Junin 3-2 Rivadavia Lincoln
31/01 06:30 Atletico San Jorge 0-1 Libertad
31/01 06:30 Liniers Bahia Blanca 5-0 Independiente San Cayetano
31/01 06:30 CDA Monte Miaz 4-1 Club Sportivo 9 de Julio
31/01 06:00 Atletico Parana 0-0 Libertad Concordia
31/01 06:00 Sportivo Baradero 3-1 Club Deportivo Zoe
31/01 04:00 FADEP Mendoza 3-0 Gutierrez
31/01 03:45 Sarmiento de La Banda 1-0 General Paz Junlors
31/01 03:00 San Jorge de Almagro 1-3 Guarani A. Franco
30/01 04:00 EFI Juniors 1-3 CA Juventud Alianza
30/01 03:30 CSD Fontana 2-1 Sol de America de Formosa
29/01 08:00 Juventud Antoniana 0-0 Bella Vista BB
25/01 03:30 Club Deportivo Zoe 1-1 Sportivo Baradero
24/01 06:45 Club Sportivo 9 de Julio 2-4 CDA Monte Miaz
24/01 06:00 Rivadavia Lincoln 2-0 Mariano Moreno Junin
24/01 06:00 Libertad Sunchales 0-2 Atletico San Jorge
24/01 06:00 Guarani A. Franco 2-1 San Jorge de Almagro
24/01 06:00 Libertad Concordia 2-4 Atletico Parana
24/01 04:15 CA Juventud Alianza 4-0 EFI Juniors
24/01 04:00 Independiente San Cayetano 2-1 Liniers Bahia Blanca
24/01 04:00 Gutierrez 3-0 Fundacion Amigos
24/01 04:00 General Paz Junlors 1-0 Sarmiento de La Banda
24/01 03:50 Talleres de Perico 3-0 Sportivo Alberdi
23/01 03:00 Bella Vista BB 0-1 Juventud Antoniana
20/01 03:00 Unidos de Olmos 0-2 Club Deportivo Zoe
18/01 07:00 Rivadavia Lincoln 1-0 Colonial De Ferre