Kèo bóng đá Argentina Primera B Women 2022 - Tỷ lệ bóng đá Argentina

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!
Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Argentina Primera B Women
25/07 01:30 Deportivo Armenio (nữ) 2-0 CSCD Camioneros (nữ)
03/07 21:00 Belgrano (nữ) 1-1 Banfield (nữ)
03/07 04:00 Velez Sarsfield (nữ) 1-1 CA Claypole (nữ)
26/06 21:00 CA Atlas (nữ) 1-8 Velez Sarsfield (nữ)
20/06 05:30 Belgrano (nữ) 9-0 CA Claypole (nữ)
19/06 22:59 Sarmiento (nữ) 2-1 Banfield (nữ)
19/06 21:00 CA Atlas (nữ) 1-7 Puerto Nuevo (nữ)
19/06 04:00 Velez Sarsfield (nữ) 5-1 Argentinos Jrs (nữ)
12/06 23:05 Argentinos Jrs (nữ) 0-5 Belgrano (nữ)
29/05 00:30 Argentinos Jrs (nữ) 0-4 Sarmiento (nữ)
01/05 04:00 Velez Sarsfield (nữ) 5-2 CA Claypole (nữ)
18/04 01:00 Banfield (nữ) 6-0 CA Atlas (nữ)
18/04 01:00 All Boys (nữ) 3-0 Almirante Brown (nữ)
11/04 01:00 Defensa y Justicia (nữ) 1-2 CA Claypole (nữ)
11/04 00:00 Argentino Quilmes (nữ) 1-1 Sarmiento (nữ)
10/04 01:30 Deportivo Liniers (nữ) 2-3 CSCD Camioneros (nữ)
10/04 01:30 Puerto Nuevo (nữ) 2-0 CA San Miguel (nữ)
10/04 01:30 Almirante Brown (nữ) 1-2 Velez Sarsfield (nữ)
10/04 01:30 Lima FC (nữ) 2-2 Deportivo Armenio (nữ)
04/04 01:30 All Boys (nữ) 2-1 CA Atlanta (nữ)
04/04 00:03 Argentino Rosario (nữ) 3-1 Argentino Quilmes (nữ)
04/04 00:00 CSCD Camioneros (nữ) 0-4 Puerto Nuevo (nữ)
31/03 01:30 CA Atlas (nữ) 4-2 CA Claypole (nữ)
31/03 01:30 CD Moron (nữ) 0-5 Argentino Rosario (nữ)
28/03 01:45 CA Atlanta (nữ) 4-1 Velez Sarsfield (nữ)
28/03 01:30 Puerto Nuevo (nữ) 4-2 Argentinos Jrs (nữ)
27/03 01:30 Lima FC (nữ) 0-2 All Boys (nữ)
27/03 01:00 Lujan SC Mendoza (nữ) 0-5 Sarmiento (nữ)
20/12 03:00 Godoy Cruz A (nữ) 6-1 AMUF A (nữ)
20/12 00:10 Godoy Cruz B (nữ) 1-2 Banfield (nữ)
28/11 03:00 CA Estudiantes Caseros (nữ) 0-0 Argentino Rosario (nữ)
28/11 03:00 erro Carril Oeste (nữ) 1-1 Banfield (nữ)
22/11 03:00 Argentino Rosario (nữ) 5-0 Almirante Brown (nữ)
22/11 03:00 Banfield (nữ) 2-0 Sarmiento (nữ)
21/11 19:00 CA Estudiantes Caseros (nữ) 3-0 Velez Sarsfield (nữ)
21/11 03:00 erro Carril Oeste (nữ) 4-0 Deportivo Merlo (nữ)
17/10 20:00 All Boys (nữ) 1-2 Deportivo Merlo (nữ)
17/10 04:30 Velez Sarsfield (nữ) 7-1 Lujan (nữ)
17/10 01:10 Almirante Brown (nữ) 2-0 CD Moron (nữ)
17/10 01:00 Argentino Rosario (nữ) 11-0 CA Atlanta (nữ)
17/10 01:00 CA Atlas (nữ) 1-3 Argentino Quilmes (nữ)
17/10 01:00 Argentinos Jrs (nữ) 9-1 Deportivo Armenio (nữ)
17/10 00:00 Banfield (nữ) 9-1 Lima FC (nữ)
11/10 20:00 Deportivo Merlo (nữ) 3-2 Velez Sarsfield (nữ)
10/10 22:59 Sarmiento (nữ) 3-0 CSCD Camioneros (nữ)
10/10 22:59 Puerto Nuevo (nữ) 8-1 Deportivo Liniers (nữ)
10/10 22:59 Lima FC (nữ) 0-3 Argentino Rosario (nữ)
10/10 22:00 Deportivo Armenio (nữ) 0-1 All Boys (nữ)
10/10 01:00 Lujan (nữ) 0-4 Banfield (nữ)
10/10 00:00 CA Estudiantes Caseros (nữ) 5-0 CA Atlas (nữ)
03/10 01:30 All Boys (nữ) 1-3 Defensa y Justicia (nữ)
03/10 01:00 CA Atlas (nữ) 1-1 Puerto Nuevo (nữ)
03/10 01:00 erro Carril Oeste (nữ) 11-0 CA San Miguel (nữ)
03/10 01:00 Velez Sarsfield (nữ) 3-0 Deportivo Armenio (nữ)
03/10 01:00 CSCD Camioneros (nữ) 3-3 CD Moron (nữ)
03/10 01:00 Argentino Rosario (nữ) 2-0 Lujan (nữ)
27/09 01:00 Deportivo Merlo (nữ) 1-4 Argentino Rosario (nữ)
26/09 20:10 Lujan (nữ) 1-0 CA Atlanta (nữ)
26/09 01:00 Argentinos Jrs (nữ) 4-1 All Boys (nữ)
26/09 01:00 Deportivo Armenio (nữ) 0-4 Banfield (nữ)